PDA

View Full Version : [MU] Xin quyery cho nhân vật sau khi reset được 18k exp

concosummo
05-08-16, 04:15 PM
Sau khi rs nhân vật trở về cấp 50 nhưng phải đánh cả ngày mới lên cấp. Xin mấy anh chị nào rành về web giúp cho em 1 đoạn code sau khi reset, nhân vật vừa rs xong được nhận tầm 18k exp để đánh quái cho đỡ mất công [-O<[-O<[-O<

lequangvu
05-08-16, 04:57 PM
update character set LevelUpPoint=18k where Name='ten nhan vat'

P/s: mình nhầm tặng exp là cột khác không phải cột LevelUpPoint cột này là tặng point

- Đúng với tiêu đề thì mình cho bạn querry nhưng để chuẩn xác hơn thì như Yahoo nói đấy là bạn phải gửi file reset ở server của web lên để thêm mục đấy vào

Yahoo.com
05-08-16, 05:58 PM
Vậy thì bạn lên upload các file Reset trên website của bạn lên . Sau đó các cao thủ sẽ add trực tiếp vào file đó cho . Chứ 1 dòng lệnh kia thì chắc bạn cũng chẳng biết add nó vào ra sao đâu

concosummo
07-08-16, 06:57 PM
Vậy thì bạn lên upload các file Reset trên website của bạn lên . Sau đó các cao thủ sẽ add trực tiếp vào file đó cho . Chứ 1 dòng lệnh kia thì chắc bạn cũng chẳng biết add nó vào ra sao đâu

Mấy hôm nay em bị gia đình bắt về quê cắm câu cai nghiện net, giờ mới về nhà được, từ h chắc khó lên được mạng, giã biệt mu luôn, cảm ơn các anh đã giúp đỡ.