PDA

View Full Version : [MU Mobile] List các trang diễn đàn TQ chia sẻ về mu mobile

tlbbserver
05-08-16, 02:46 PM
Chào mọi người, mình đang vọc về MU Mobile và cũng muốn chia sẻ cho ae những trang có kiến thức liên quan về MU mobile
Hiện tại mình đang theo dõi trên trang này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ACE ai còn những trang khác thì post lên đây cho mọi người tham khảo luôn nhé. Mình sẽ tổng hợp lại lên trên này :D
P/s: chưa thấy có bài nào kiểu như vậy nên mình mạnh dạn đi đầu

LIST:
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (QQ: 336100451)
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (cái này là thead tất cả game mobile)

khainqps01237
05-08-16, 04:16 PM
Nên chui vào các group QQ hóng, sẽ ngộ ra được nhiều ~o)~o)~o)~o)~o)

hkmpls
06-08-16, 12:07 AM
Chào mọi người, mình đang vọc về MU Mobile và cũng muốn chia sẻ cho ae những trang có kiến thức liên quan về MU mobile
Hiện tại mình đang theo dõi trên trang này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ACE ai còn những trang khác thì post lên đây cho mọi người tham khảo luôn nhé. Mình sẽ tổng hợp lại lên trên này :D

LIST:
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Shinsok
06-08-16, 10:49 AM

LIST:

Bác biết cấu hình chạy GS không ? E cài GS chạy ok rồi mà login client thì không làm sao đăng nhập được., Đắng mề. Sử dụng client và GS 1.43 china

hkmpls
06-08-16, 01:16 PM
Bác biết cấu hình chạy GS không ? E cài GS chạy ok rồi mà login client thì không làm sao đăng nhập được., Đắng mề. Sử dụng client và GS 1.43 china

Sửa ip client foder smali. Thì logic reg OK thôi

tlbbserver
06-08-16, 11:53 PM

bạn chạy thử trên trình duyệt cái
muapi/account/reg
muapi/account/login
muapi/account/checkLogin
xem được chưa đã,
sau đấy vào apk sửa file RPCServices.smali theo ip của GS bạn đang chạy + link đúng của bạn

ZhouJieLun
07-08-16, 08:37 AM
Nói chung thì các diễn đàn trung ko nghiên cứu, chỉ chia sẻ từ trong mấy groupQQ ra thôi :v
Nên hóng bản mới thì hãy vào group QQ của Long Thành hoặc bên Điện Hồn

tlbbserver
07-08-16, 02:09 PM
Nói chung thì các diễn đàn trung ko nghiên cứu, chỉ chia sẻ từ trong mấy groupQQ ra thôi :v
Nên hóng bản mới thì hãy vào group QQ của Long Thành hoặc bên Điện Hồn

bác share cho mọi người thêm đi, để e cập nhật lên trên, cả QQ luôn nhé.

thuanphatkb
01-09-16, 01:47 AM
quá hay ủng hộ bạn nhé.......................................

Shinsok
22-09-16, 07:02 PM
Bác nào có nick diễn đàn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em mượn tí. E xinc ảm ơn vào hâu tạ