PDA

View Full Version : [JX] Giúp về lỗi Tống Kim!!!!

David_Linh_97
31-07-16, 07:15 AM
Lỗi: Tống Kim không nhận được điểm khi giết crep/người
Khi hết thời gian Tống Kim thì không bị văng ra ngoài mà vẫn ở trong Tống Kim đánh như bình thường

Mong anh em clb giúp ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai cần thông tin gì em sẽ up sau ạ.
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm

David_Linh_97
31-07-16, 10:55 AM
mong các cao nhân giúp đở ạ :((

David_Linh_97
31-07-16, 01:51 PM
.................................................. .................................................. ..............................

David_Linh_97
31-07-16, 03:30 PM
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

David_Linh_97
31-07-16, 07:24 PM
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

dongmau
01-08-16, 01:17 PM
.................................................. ................................................

KangGary
01-08-16, 01:51 PM
Log 2 acc đi 2 bên :D
Kinh nghiệm chơi game ít quá ko nên học dev bác ạ :)

Tại thím đấy chưa search kỹ đấy thôi :">