PDA

View Full Version : [Mobile]Thiên Thiên Anh Hùng-LOL Truyền Kỳ

ZhouJieLun
30-07-16, 05:35 PM
Con này thì trung nó mở lậu cũng cả gần năm rồi, giờ mới share
Mạn phép hướng dẫn sơ cho newbie
Ai không vào game được thì tạo card mạng ảo 10.0.2.2 nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Linkdownload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lúc quay video chưa test kỹ nên chưa add được KC
Vàng là mục gold kim cương là mục mallpoint nhé>:)

pround
30-07-16, 06:15 PM
Bác ZhouJieLun nhanh tay nhỉ, vừa mới thấy nó thông báo quay qua clbgamesvn đã có post rồi.

ZhouJieLun
30-07-16, 06:19 PM
Bác ZhouJieLun nhanh tay nhỉ, vừa mới thấy nó thông báo quay qua clbgamesvn đã có post rồi.

Bên QQ của mấy ông Long Thành gì đấy nó xuất hiện được gần tuần rồi ấy, hôm nay mới thấy trên mấy diễn đàn8-}

pround
30-07-16, 06:22 PM
Bên QQ của mấy ông Long Thành gì đấy nó xuất hiện được gần tuần rồi ấy, hôm nay mới thấy trên mấy diễn đàn8-}

Em cũng thấy mấy hôm trước, mà lúc đó còn do mấy ông bên TQ đang bàn, với cả trang 527.so nó bảo 10 tệ có tool GM và full KIM CƯƠNG thì biết rồi :D
Thế mà ở VN, vẫn có mấy ông ăn theo, bán tool 10 tệ với giá 100k VNĐ.
Đến chịu, chờ vài hôm thì có full source nghịch rồi, phí tiền oan uổng.

ZhouJieLun
30-07-16, 06:24 PM
Em cũng thấy mấy hôm trước, mà lúc đó còn do mấy ông bên TQ đang bàn, với cả trang 527.so nó bảo 10 tệ có tool GM và full KIM CƯƠNG thì biết rồi :D
Thế mà ở VN, vẫn có mấy ông ăn theo, bán tool 10 tệ với giá 100k VNĐ.
Đến chịu, chờ vài hôm thì có full source nghịch rồi, phí tiền oan uổng.

Tính ra con thiên thiên này ra rồi thì sớm muộn đao tháp cũng có bản tạm chuẩn thôi, dù gì src con đó cũng public khá lâu rồi
Mấy người tốn tiền mua tool về nghịch chắc 10 phút chán nghỉ:-"

pround
30-07-16, 06:27 PM
Con đao tháp kia có source rồi bác ạ, mỗi tội không ai đủ trình vọc thôi. Còn mobile là 1 mảnh đất màu mỡ, chưa ai khai thác thôi.
Chứ nói thật, khai thác được thì còn gì hơn nữa. Có thể như đời đầu hoàng kim của mấy ông mở MU.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
30-07-16, 06:35 PM
Con đao tháp kia có source rồi bác ạ, mỗi tội không ai đủ trình vọc thôi. Còn mobile là 1 mảnh đất màu mỡ, chưa ai khai thác thôi.
Chứ nói thật, khai thác được thì còn gì hơn nữa. Có thể như đời đầu hoàng kim của mấy ông mở MU.

Dần dần cũng đâm ra lười, mấy con game APK offline crack all chơi có vẻ vui hơn mấy con này rồi, con đao tháp hình như thiếu file thì phải.
Mobile màu mỡ cỡ trong năm nay hoặc năm sau thôi, vì nó cũng bắt đầu ối giống webgame rồi, chất lượng sẽ sống, phế thải sẽ bị loại.

pround
30-07-16, 06:49 PM
Dần dần cũng đâm ra lười, mấy con game APK offline crack all chơi có vẻ vui hơn mấy con này rồi, con đao tháp hình như thiếu file thì phải.
Mobile màu mỡ cỡ trong năm nay hoặc năm sau thôi, vì nó cũng bắt đầu ối giống webgame rồi, chất lượng sẽ sống, phế thải sẽ bị loại.

Chỉ là người làm thế nào thôi bác ạ. Đã là dân kiếm tiền, có chút trình độ thì chỉ cần giỏi ở viral marketing hoặc là có sẵn 1 cộng đồng lớn mạnh thì kiểu gì cũng ổn.
Còn hết năm sau, người ta lên VR cả rồi, còn ai chơi mấy game online cũ này nữa :D

ahuhdc01
30-07-16, 07:30 PM
Mấy bro chỉ mình cách chơi trên Điện thoại dc không ạ.Cảm ơn

ZhouJieLun
30-07-16, 09:07 PM
Con này hơn các game khác 1 điều =)) có web GM =))
Admin 123456
Ai rảnh thì có thể dịch để giải trí=D>

pround
30-07-16, 09:30 PM
Admin 123456

Ngoài ra để thêm VIP còn 1 cách khá đơn giản khác là tự tạo 1 record trong t_recharge :D

anhhungah12
30-07-16, 09:32 PM
Admin 123456

giúp e tạo card mạng ảo ở quán net với a ơi.:D

BeeZone
30-07-16, 09:50 PM
LOL Truyền Kỳ của Vi Na Gâu đây mà nhỉ....:-?

pround
30-07-16, 09:54 PM
LOL của SOHA
Đao tháp mới của VNG

bosualongthanh
30-07-16, 10:02 PM
LOL của SOHA
Đao tháp mới của VNG

sao tên sohagame nge giống khựa vãi , tên thì tưởng chuyên nghiệp dc như khựa ai ngờ ..... =)) =))

ZhouJieLun
30-07-16, 10:07 PM
sao tên sohagame nge giống khựa vãi , tên thì tưởng chuyên nghiệp dc như khựa ai ngờ ..... =)) =))

Công ty mẹ là Shanda game của trung quốc đấy =)) xài bộ mingID hồi xưa mà>:)

bosualongthanh
30-07-16, 10:27 PM
Công ty mẹ là Shanda game của trung quốc đấy =)) xài bộ mingID hồi xưa mà>:)

giờ nghĩ lại thấy bọn khựa lụm đâu ra quá trời share cho ae mình dev có khi nào nó hứng lên hack cmn máy chúng mình k. =))
à đúng rùi bọn nó share ra như thế này đào tạo dân nó thành nhân tài đây mà . hay lắm VNG cũng nên share ra đê nhân tài clb sẽ xuất hiện =))

duytim
31-07-16, 12:52 AM
Bác nào có tools unpack data.rvp không chom em xin

ZhouJieLun
31-07-16, 07:12 AM
giờ nghĩ lại thấy bọn khựa lụm đâu ra quá trời share cho ae mình dev có khi nào nó hứng lên hack cmn máy chúng mình k. =))
à đúng rùi bọn nó share ra như thế này đào tạo dân nó thành nhân tài đây mà . hay lắm VNG cũng nên share ra đê nhân tài clb sẽ xuất hiện =))

Tencent là hậu đài cho KingSoft và KingSoft là hậu đài cho VNG;))

anfbi98
31-07-16, 07:47 AM
anh nào cho e hỏi là trong các game apk Nhiệt Huyết Tiên Cảnh ,liệt diem ,long ky ,tam quoc ba có cái nào config chơi trên điện thoại đc không. hay chỉ chơi off trên pc thôi

ZhouJieLun
31-07-16, 07:48 AM
anh nào cho e hỏi là trong các game apk Nhiệt Huyết Tiên Cảnh ,liệt diem ,long ky ,tam quoc ba có cái nào config chơi trên điện thoại đc không. hay chỉ chơi off trên pc thôi

Con nào chả được, chủ yếu có biết config ko thôi

nobitajx2
31-07-16, 09:56 AM
Con này khác ver của bọn VNG nhỉ, VH con này sao các bác

khainqps01237
31-07-16, 10:15 AM
Chỉ là người làm thế nào thôi bác ạ. Đã là dân kiếm tiền, có chút trình độ thì chỉ cần giỏi ở viral marketing hoặc là có sẵn 1 cộng đồng lớn mạnh thì kiểu gì cũng ổn.
Còn hết năm sau, người ta lên VR cả rồi, còn ai chơi mấy game online cũ này nữa :D
Vẫn thích kiểu game build multi flatform, nền tảng nào cũng connect được, tồn tại lâu hay không là ở stragety của game đó thôi. Nhưng công nhận Viral là xu hướng tất yếu nhưng để thịnh thì phải đợi khi nào giá nó xuống 200$ mà tính năng nó lên như appstore thì may ra :)):)):)):))

3z0k2
31-07-16, 11:34 AM
mấy bác ơi xem giúp e với ạ chạy như hướng dẫn mà vào game bị thế này
tks các bác

tita0073
31-07-16, 11:44 AM
Ai unpack được file data.rpv không, việt hóa cho vui :Z

pround
31-07-16, 12:04 PM
Cuối cùng cũng mò xong hết, từ ID HERO cho đến cả mục GM. Server này ông nào viết tool GM đúng là có tâm thật, cái gì cũng để chi tiết. Chỉ việc vô là ăn ngay luôn, khỏi phải động não.

Ông nào cần tool việt hóa thì đợi đi. Tối share.

ZhouJieLun
31-07-16, 12:11 PM
Cuối cùng cũng mò xong hết, từ ID HERO cho đến cả mục GM. Server này ông nào viết tool GM đúng là có tâm thật, cái gì cũng để chi tiết. Chỉ việc vô là ăn ngay luôn, khỏi phải động não.

Thật ra mà nói sv này bị phá nặng rồi thì đúng hơn =)) ông nào muốn mở private cũng phải edit lại sv =)) bị sửa thành bản chơi offline giải trí rồi :-|

Mr.N2K
31-07-16, 12:12 PM
Không unpack được rvg thì chơi tiếng mán cũng chán

pround
31-07-16, 12:25 PM
Thật ra mà nói sv này bị phá nặng rồi thì đúng hơn =)) ông nào muốn mở private cũng phải edit lại sv =)) bị sửa thành bản chơi offline giải trí rồi :-|

Bác phải đem câu nói này nhân rộng ra, trăm lần chưa đủ, phải ngàn lần trở lên mới được.

Nói thật chứ em rảnh rỗi làm cái app game lậu, được nhiều ông ảo tưởng pm mua source và bảo hướng dẫn đem online kiếm tiền. Đến chịu, mở được và làm ăn được thì trăm ngàn cái server nó mọc như nấm sau mưa rồi, làm gì đến lượt các ông ấy mở lậu ra hút máu =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Vẫn thích kiểu game build multi flatform, nền tảng nào cũng connect được, tồn tại lâu hay không là ở stragety của game đó thôi. Nhưng công nhận Viral là xu hướng tất yếu nhưng để thịnh thì phải đợi khi nào giá nó xuống 200$ mà tính năng nó lên như appstore thì may ra :)):)):)):))

Ví dụ về viral marketing:
Em làm app game lậu mobile, em tự mở server cho gamer chơi, mỗi người truyền miệng nhau thì em có tầm khoảng 20.000 member (hiện tại là 10k).
Đấy, còn trong khi bỏ tiền cho adword hoặc facebook ads thì tốn tầm 1-2tr mà chỉ thu được vài trăm mem. Đó là sự khác biệt lớn nhất và cũng là lý do mà người người - nhà nhà làm Viral.

-----------
Về VR, nó là game thực tế ảo, hiện tại chỉ có thể ngồi dev game ra, chứ chả có đồ lậu share sẵn đâu bác ơi =)) Muốn ăn mảng đó thì chịu khó tự học thôi.

thuanphatkb
31-07-16, 10:16 PM

Share gm tool thôi pround :D với lại pround làm cái tool việt hóa cho anh em nhỉ :D

bosualongthanh
31-07-16, 10:21 PM
tàu thâm như zái chó vậy ăn dc nó éo dễ đâu =)) hum bữa vào diễn đàn game chính thức của bọn nó mà có cả topic sever lậu chung lun mới vl ,... ở VN có ông nào vào frum VNG post võ lâm pri ko ở nhà đá chết mẹ lun =))

pround
31-07-16, 11:29 PM
Share gm tool thôi pround :D với lại pround làm cái tool việt hóa cho anh em nhỉ :D

Thời gian đâu mà việt hóa toàn bộ, giờ chỉ chỉnh sửa html, chưa có thời gian ngồi viết cái css cho đẹp mắt nữa.
Mà thôi, nhiêu đó đủ rồi, hướng dẫn add tướng cũng có ông share. Tự biên tự diễn thôi.

tita0073
01-08-16, 12:09 AM
Thời gian đâu mà việt hóa toàn bộ, giờ chỉ chỉnh sửa html, chưa có thời gian ngồi viết cái css cho đẹp mắt nữa.
Mà thôi, nhiêu đó đủ rồi, hướng dẫn add tướng cũng có ông share. Tự biên tự diễn thôi.
bác chỉ việt hóa game thôi đc hk, việt hóa mình tự xử chứ file hk biết unpack :Z

N.T.S.1802
01-08-16, 12:33 AM
Game này mình muốn chơi lan thì làm như nào các bạn....

Maximum
01-08-16, 12:29 PM

duytim
01-08-16, 11:43 PM

Share tools việt hóa đi bác... Hóng mãi 8->8->8->8->8->

pround
02-08-16, 12:54 AM

Ở trên kia, hoặc qua page mrpround.com mà tìm.
Có cả hướng dẫn add full tướng 7 sao.

quan2051993
02-08-16, 01:31 AM
Cái MySQL Connectors (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không cài được ở Win 10 :( Éo bật đc server... Ai bị lỗi này help với

ZhouJieLun
02-08-16, 08:35 AM
Cái MySQL Connectors (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không cài được ở Win 10 :( Éo bật đc server... Ai bị lỗi này help với

win 10 run as admin (:|

nhaodzo
02-08-16, 02:16 PM
win 10 run as admin (:|
thím zhou share cách mò mấy game lậu này bên forum trung quốc cho ae qua mò về vọc chơi đi :))

ZhouJieLun
02-08-16, 02:23 PM
thím zhou share cách mò mấy game lậu này bên forum trung quốc cho ae qua mò về vọc chơi đi :))

Thường thì mấy trang web share, mobile này thì thường trong các group QQ thôi :3

BeeZone
02-08-16, 07:57 PM

Hình như ý của pác pround là share tools gm đã việt hóa chứ ko phải tools việt hóa game đâu thì phải :))

pround
02-08-16, 09:00 PM
Hình như ý của pác pround là share tools gm đã việt hóa chứ ko phải tools việt hóa game đâu thì phải :))

Đúng thật, mình sai. Tay nhanh hơn não rồi.

nhaodzo
03-08-16, 10:56 AM
Thường thì mấy trang web share, mobile này thì thường trong các group QQ thôi :3
bác cho e xin cái QQ của bác có j e add hỏi chơi :3

ZhouJieLun
03-08-16, 01:40 PM
bác cho e xin cái QQ của bác có j e add hỏi chơi :3

Em ko xài QQ bác ạ, mấy game đó toàn bạn gửi link cho em8-x

nhaodzo
03-08-16, 02:07 PM
Em ko xài QQ bác ạ, mấy game đó toàn bạn gửi link cho em8-x
á đù thế ađ fb bác có j bác share e vọc vạch ké với :(

ZhouJieLun
03-08-16, 02:42 PM
á đù thế ađ fb bác có j bác share e vọc vạch ké với :(

Facebook em ngay chữ ký đấy bác;))

trtiendat
06-08-16, 06:34 PM

:3 bác mở đi cho ae cày nha ^^!

vuivui
15-11-16, 01:44 AM
Co bac nao biet unpack file vrp không, chả biết vh kiểu gì

final501
21-01-17, 12:26 AM
Thank you for sharing files I hope that explains how to add language in the chat or the name of the player I want to keep it like this version supports languages <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Thank you and waiting to be solved