PDA

View Full Version : [JX] xin pro chỉ giáo về boss chỉnh skill và rớt đồ jx linux

kyucmaixa29
29-07-16, 01:51 AM
mình muốn chỉnh boss đại hoàng kim từ skill 150 về 90 và giết boss add những vật phẩm cần rớt mong các pro chỉ giáo đường dẫn và cách add ạ

newlife90
29-07-16, 08:05 AM
mình muốn chỉnh boss đại hoàng kim từ skill 150 về 90 và giết boss add những vật phẩm cần rớt mong các pro chỉ giáo đường dẫn và cách add ạ

inbox mình chỉ cho ___________________________

kyucmaixa29
29-07-16, 12:21 PM
inbox mình chỉ cho ___________________________

minh inbox rồi bạn ơi có fb k cho minh xjn nc cho dễ bạn

data1990
29-07-16, 01:13 PM
Vật phẩm rớt ở file bossdeath.lua và drop boss ở settings
Còn skill boss chỉnh ở npcs.txt

kyucmaixa29
29-07-16, 01:25 PM
Vật phẩm rớt ở file bossdeath.lua và drop boss ở settings
Còn skill boss chỉnh ở npcs.txt
ban có thể team chỉnh giúp minh skill boss không

David_Linh_97
29-07-16, 01:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai hướng dẫn mình thêm đồ Hạn chế hkmp (goldequip.txt) vào dòng rớt đồ của boss HKMP với. tks ạ :((

vuduymanh
29-07-16, 08:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai hướng dẫn mình thêm đồ Hạn chế hkmp (goldequip.txt) vào dòng rớt đồ của boss HKMP với. tks ạ :((

Share cho bạn cadi tool lấy ID trang bị trong goldequip.txt
Lấy id xong chép thông số lấy dc thay vào các số kia
Tool chếch ID trang bị và skill (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)