PDA

View Full Version : [JX] Hồi Thành Phù 100 lần

dinhtrantuanan
27-07-16, 11:45 AM
Như tiêu đề e có edit lại cái Hồi Thành Phù 100 lần thành 300 nhưng sao khi e vào game thì hiển thị text là 300 nhưng hiển thị số lần sử dụng ở dưới là 100. Các pro nào biết chỉnh ở đâu chỉ em với!!! :-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuduymanh
27-07-16, 12:28 PM
Như tiêu đề e có edit lại cái Hồi Thành Phù 100 lần thành 300 nhưng sao khi e vào game thì hiển thị text là 300 nhưng hiển thị số lần sử dụng ở dưới là 100. Các pro nào biết chỉnh ở đâu chỉ em với!!! :-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn edit text thì đúng rồi còn ở dưới nó dùng hàm add thì mới có nhiều dc chứ
như túi máu thiên bình thường có 60 nọ máu bên trong nhưng dùng hàm add có thể cho cái túi đó 1000 nọ máu bên trong mà

như này nè

{szName="Håi Thiªn T¸i T¹o CÈm Nang", tbProp={6,1,1781,1,0,0}, tbParam={60}},--mình để 1000 tha hồ dùng

dinhtrantuanan
27-07-16, 02:20 PM
bạn edit text thì đúng rồi còn ở dưới nó dùng hàm add thì mới có nhiều dc chứ
như túi máu thiên bình thường có 60 nọ máu bên trong nhưng dùng hàm add có thể cho cái túi đó 1000 nọ máu bên trong mà

như này nè

{szName="Håi Thiªn T¸i T¹o CÈm Nang", tbProp={6,1,1781,1,0,0}, tbParam={60}},--mình để 1000 tha hồ dùng

Tks bạn nhiều nha! Mình hiểu vì sao rồi và đã làm được!!