PDA

View Full Version : Liệt Diễm Mobile (bản chỉnh sửa VIP - shop)

pround
24-07-16, 11:38 AM
IP LAN ảo: 192.168.0.253
Chỉnh sửa : lãnh quà 2 phút chơi game, được full VÀNG - VIP - BẠC ....
Chỉnh sửa : mua lông up cánh thành unlimit (bình thường chỉ 2k)
Chỉnh sửa : mua đan up thú cưỡi thành unlimit (bình thường chỉ 2k)
Ngoài ra còn 1 số lặt vặt khác ...

Account đăng ký thì dùng navicat (root/123456):
lieyanzhetian_passport ~> user, tự tạo thêm ID và pass nhen.
Bản này share trước ở đây, vọc cho hết rồi share cho người mới sau.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Palestin
29-07-16, 11:31 PM
game hay , chơi trên dt nhìn đẹp phết , cơ mà tìm hoài chả thấy chổ nào add đồ , chỉ có mổi cái chỉnh lv thôi , còn trên pc có vẽ nặng quá load hơi lâu , cảm ơn chủ thớt :-*

kuden10
02-08-16, 09:40 PM
thấy có phần 1 và 99 . còn phần apche để chạy mình ko thấy bạn ..

BeeZone
03-08-16, 12:35 AM
thấy có phần 1 và 99 . còn phần apche để chạy mình ko thấy bạn ..

Cái 1 chạy hết thì phải :D........

anfbi98
08-08-16, 06:23 PM
b nào biết cofig chơi trên mobile giúp mình liệt kê chỗ config lại ip bên client và server nha. và có phần mềm gì để edit nó không? ms đụng đến nên kém lắm ạ

duytim
09-10-16, 01:29 AM
bác nào có tools unpack k/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)

Hearts
09-10-16, 08:39 AM
bác nào có tools unpack k/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tự thử, không chắc chắn sẽ sử dụng được

anfbi98
09-10-16, 10:40 AM

Đã tét không được, tét hết pb rồi mà cũng không đc

duytim
09-10-16, 11:25 AM

Bác có tools khác không ạ :((
Nhân tiện con này add vàng ntn ạ

star98
10-10-16, 06:22 PM
Server này do mình mở . Mới đăng ký VPS nên mở cho ae test chơi cho vui thôi. Demo e nó: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Link Google drive: Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ae nào không có điện thoại android có thể chơi tren PC bằng droid 4x nha, Link giả lập: Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Ae muốn đăng kí tài khoản đăng nhập cmt tại topic này nha.cmt như này
+Tên đăng nhập : và mk mình sẽ inbox cho.
*_* Chúc ae chơi vui vẻ *_*

4mvnh
10-10-16, 07:26 PM
game có pack k nhỉ ? k có vh r hảy chơi .

duytim
11-10-16, 12:09 AM
hóng tools unpack zpk............................................... .................................................. ..........

hochoigame
12-10-16, 11:35 AM
cho mình hỏi cái apk nó nằm ở đâu vậy,muốn chơi mà ko thấy

Hearts
12-10-16, 04:05 PM
Con này trung bỏ lâu rồi =)) chả ai dev đâu =))

duytim
13-10-16, 04:26 PM
con này add vàng vào kiểu gì ạ

nobitajx2
16-10-16, 05:07 PM
Cho hỏi con này VH đc không ? Sao mình chỉnh lv ở Player vẫn không đc nhỉ ?

Hearts
16-10-16, 07:49 PM
Cho hỏi con này VH đc không ? Sao mình chỉnh lv ở Player vẫn không đc nhỉ ?

Việt hóa được nếu có Tool , còn cái Tool zpk share chỉ unpack được cái ver đầu tiên share [ emu ] thôi , còn bản bây h thì nó k unpack dc [ sai ver ] ( nếu mềnh nhớ k nhầm là vậy )
Còn chỉnh chiếc gì thì xài GmTool cho nhanh
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
16-10-16, 08:02 PM
Việt hóa được nếu có Tool , còn cái Tool zpk share chỉ unpack được cái ver đầu tiên share [ emu ] thôi , còn bản bây h thì nó k unpack dc [ sai ver ] ( nếu mềnh nhớ k nhầm là vậy )
Còn chỉnh chiếc gì thì xài GmTool cho nhanh
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúng tôi rất tiếc. Bạn không thể truy cập vào mục này vì mục này vi phạm Điều khoản dịch vụ của chúng tôi.

Tìm hiểu thêm về chủ đề này tại Trung tâm trợ giúp của Google Drive.

Hearts
16-10-16, 08:09 PM
Chúng tôi rất tiếc. Bạn không thể truy cập vào mục này vì mục này vi phạm Điều khoản dịch vụ của chúng tôi.

Tìm hiểu thêm về chủ đề này tại Trung tâm trợ giúp của Google Drive.

Này thì chắc được .

nobitajx2
16-10-16, 08:56 PM
Này thì chắc được .

Dòng nào tăng lv hay EXP vậy bạn :D hình như chỉ gửi đc vàng, vàng khóa

Hearts
16-10-16, 09:03 PM
Không chơi không biết . Không làm được thì cứ Navicat mà xử .

duytim
17-10-16, 10:08 AM
GM tôls chỉ add dc item và vàng, knb thôi. Kiểu như db con này mã hóa à. Vào navi mà k thấy gì hết

nobitajx2
17-10-16, 11:37 AM
GM tôls chỉ add dc item và vàng, knb thôi. Kiểu như db con này mã hóa à. Vào navi mà k thấy gì hết

Xem danh sách item không biết như nào ? Đã vậy unpack cái apk ra không thấy có file hình ảnh.

duytim
17-10-16, 04:22 PM
Xem danh sách item không biết như nào ? Đã vậy unpack cái apk ra không thấy có file hình ảnh.

unpack zpk thì khác thấy ảnh nhá :3
:^o:^o:^o:^o

hochoigame
17-10-16, 07:37 PM
unpack zpk = gì vậy mọi người hướng dẫn mình tí

JokerZone
17-10-16, 10:19 PM
Chủ thớt ơi cho mình xin tool unpack với pack file .apk đi ;)