PDA

View Full Version : muhn.vn dùng thủ đoạn bẩn thỉu cướp mem trắng trợn

fantasi
24-07-16, 11:11 AM
Như tiêu đề trên sau nhiều ngày quá cay cú hôm nay mình không chịu được nữa mới đăng lên đây.

Trả là nhiều ngày qua mình mở mu cứ có mấy thằng spam tin nhắn cho khách hàng của mình và spam trên chính bài viết trên trang của mình.
- Cái kiểu ở đâu mà người ta bỏ 1 núi tiền ra quảng cáo facebook, nó vào từng ngừời đã comment trên bài viết cảu mu mình. nhắn tin bảo đừng chơi mu này, hãy sang muhn.vn open 30/7. Mẹ các ông thử nghĩ bỏ bao nhiu tiền mà nó cướp khách ngay trk mắt có cay ko? lại còn nói xấu mu mình thì có cay ko?
- Spam tin nhắn riêng ok tạm chấp nhận nhưng mà cái kiểu spam luôn trên bài viết nói xấu mu mình rùi rủ sang mu họ thì ko thể.

Cùng nghề mà chơi kiểu này là sao? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các ông làm mu cho nó hẳn hoi

Domino9990
24-07-16, 11:29 AM
thông cảm cho bạn.domino cũng gặp hoài.tuy nhiên đây là chuyện bình thường. hoặc là mình hơn người ta.hoặc là bj người ta nuốt chửng. nếu bạn kinh doanh lớn bạn còn dính những quả đắng lớn hơn.tuy nhiên đừng vì thế mà yếu lòng hãy giám sát chặt chẽ vàquanr lý tốt sever chứ than vản cũng không giup đyocwj gi

Jackma2000
24-07-16, 11:30 AM
nó chơi k đẹp
thì cậu cũng chơi k đẹp lại
có 5tr 1 key cho nó lên thớt
sau 2 ngày k dẹp mu mới lạ ^^

Domino9990
24-07-16, 11:37 AM
cũng chưa hẳn là do muhn.vn mà mu khác nó hoặc thằng nào đó muốn 2 mu này xung đột để ngư ông đắc lợi thì sao. cách tốt la nên nâng cao chất lượng của mình thì hơn.

fantasi
24-07-16, 11:51 AM
thông cảm cho bạn.domino cũng gặp hoài.tuy nhiên đây là chuyện bình thường. hoặc là mình hơn người ta.hoặc là bj người ta nuốt chửng. nếu bạn kinh doanh lớn bạn còn dính những quả đắng lớn hơn.tuy nhiên đừng vì thế mà yếu lòng hãy giám sát chặt chẽ vàquanr lý tốt sever chứ than vản cũng không giup đyocwj gi

cảm ơn domino nhé cay quá nên mình mới đăng. Mình bỏ tiền ra quảng cáo mà bên họ được hưởng nên cũng bực mình bạn ạ

--- Chế độ gộp bài viết ---

cũng chưa hẳn là do muhn.vn mà mu khác nó hoặc thằng nào đó muốn 2 mu này xung đột để ngư ông đắc lợi thì sao. cách tốt la nên nâng cao chất lượng của mình thì hơn.

có ai rảnh mà như vậy bạn. Ít lắm, nâng cao sao được khi khách hàng chưa tới với mình thì sang bên họ luôn bạn, cảm ơn bạn đã góp ý

--- Chế độ gộp bài viết ---

nó chơi k đẹp
thì cậu cũng chơi k đẹp lại
có 5tr 1 key cho nó lên thớt
sau 2 ngày k dẹp mu mới lạ ^^

anh em đồng cảnh ngộ nói chuyện nó thấu hiểu sướng hơn cậu ạ. Nhưng mà không muốn cạnh tranh kiểu phá như thế. Tức thì đăng lên cho mọi ng biết chiêu trò mà quản lí tốt bạn ạ. làm ăn chán

wermanhme1990
24-07-16, 11:52 AM
Cách làm đó Dân SEO gọi là SEO bẩn nhưng cực kỳ hiệu quả, tìm các quảng cáo của người khác có liên quan đến quảng cáo của mình rồi gắn quảng cáo mình vào phía dưới, hướng người dùng vào cái mình muốn.
SEO này cực kỳ khó chịu, vì vậy chỉ có cách chấp nhận thôi, cạnh tranh bất chấp thủ đoạn.
trên facebook nó còn inbox những ai comment dưới quảng cáo đó nữa.

hoangtu_eck94
24-07-16, 12:01 PM
muhn.vn muthiensu.vn muhanoi.net muviet.com ko nhầm thì cùng 1 admin

volamtrecon
24-07-16, 07:25 PM
Cái gì nó cũng có cái giá . Nó chơi ông sẽ có thằng chơi lại . Anh domino nói đúng . Đừng nên để nó làm lung lay ý chí. Game mình bền vững . < xịn > thì mem sẽ chủ động trở lain. Chúc bác thành công

janethorne83
24-07-16, 07:35 PM
Tốt nhất là bạn làm tốt hơn, để gamer ko bỏ đi. Hoặc bạn làm game khác ít bị cạnh tranh. Chứ sao né được, trừ khi bạn có khả năng đánh sập sv nó bằng việc ddos từ lúc nó open. Hoặc hack cho banh chành game nó luôn.

vd_tt
24-07-16, 07:48 PM
riết rồi clb thành cái chợ, nghĩ cũng tức cười, kinh doanh thì ko từ thủ đoạn, không thủ đoạn bằng người ta thì bị đè chết thôi, chưa tự tử còn may đấy , lên ca thán này nọ, sao ko inbox nó mà chửi 3 đời 10 đời nhà nó ấy, hay kiếm nó mà cừu sát. rảnh

GeanKiter
24-07-16, 10:06 PM
Mấy vấn đề này close dùm nhảm quá.

kenh14
24-07-16, 10:18 PM
riết rồi clb thành cái chợ, nghĩ cũng tức cười, kinh doanh thì ko từ thủ đoạn, không thủ đoạn bằng người ta thì bị đè chết thôi, chưa tự tử còn may đấy , lên ca thán này nọ, sao ko inbox nó mà chửi 3 đời 10 đời nhà nó ấy, hay kiếm nó mà cừu sát. rảnh

Nói để giải tỏa, nói để cảnh báo v...v nhiều lý do khiến bạn ý nói. Ng bị hại tới kêu cũng bị nói là sao ??? Bạn tự hỏi bạn thanh cao tới mức như bạn nói chưa? hãm. " thủ đoạn " để nói ở đây theo tôi ( chủ quan ) những con ng đó là nh ng chuyên ăn chặn của ng khác, ăn trên thành quả của ng khác bằng những cách phi đạo đức. Dùng từ chiến lược kinh doanh sẽ khác.

Xã hội phân ra ranh giới đạo đức: cái tốt, cái xấu. Pháp luật bảo vệ cái tốt, trừng phạt + kiềm chế cái xấu ( 1 phần nào đó ). còn lại do quan điểm, mục đích v.v của từng ng. Nên " phi đạo đức " tôi nói ở trên là quan điểm của cá nhân tôi. quan điểm đó tôi dành cho bạn vd_tt.

vd_tt
24-07-16, 10:28 PM
Nói để giải tỏa, nói để cảnh báo v...v nhiều lý do khiến bạn ý nói. Ng bị hại tới kêu cũng bị nói là sao ??? Bạn tự hỏi bạn thanh cao tới mức như bạn nói chưa? hãm. " thủ đoạn " để nói ở đây theo tôi ( chủ quan ) những con ng đó là nh ng chuyên ăn chặn của ng khác, ăn trên thành quả của ng khác bằng những cách phi đạo đức. Dùng từ chiến lược kinh doanh sẽ khác.

Xã hội phân ra ranh giới đạo đức: cái tốt, cái xấu. Pháp luật bảo vệ cái tốt, trừng phạt + kiềm chế cái xấu ( 1 phần nào đó ). còn lại do quan điểm, mục đích v.v của từng ng. Nên " phi đạo đức " tôi nói ở trên là quan điểm của cá nhân tôi. quan điểm đó tôi dành cho bạn vd_tt.

nói thẳng ra những ai làm game private rồi sập, mu thì mọc như nấm, mở ra cạnh tranh ko nổi thì bùa phép, đổi tên, thay domain, ngày đêm nghĩ cách hút máu rồi sập..., thì đừng nói tới từ đạo đức, " đạo đức " " phi đạo đức ", tức cười (:|

nói thêm phần cảnh báo, nói để giải tỏa , nói cứ như thật, cạnh tranh ko lại thì lên chửi chứ cảnh báo cái qq, close cho đỡ tài nguyên

hoangtu_eck94
24-07-16, 10:40 PM
nói thẳng ra những ai làm game private rồi sập, mu thì mọc như nấm, mở ra cạnh tranh ko nổi thì bùa phép, đổi tên, thay domain, ngày đêm nghĩ cách hút máu rồi sập..., thì đừng nói tới từ đạo đức, " đạo đức " " phi đạo đức ", tức cười (:|

nói thêm phần cảnh báo, nói để giải tỏa , nói cứ như thật, cạnh tranh ko lại thì lên chửi chứ cảnh báo cái qq, close cho đỡ tài nguyên
sao bạn cứ kiểu giật mình thế nhỉ nói bạn đâu :)))
box chat chit cảnh báo họ post thì chả liên quan gì đến bạn. bạn ko thích thì có quyền ALT + F4. :))

vd_tt
24-07-16, 10:50 PM
sao bạn cứ kiểu giật mình thế nhỉ nói bạn đâu :)))
box chat chit cảnh báo họ post thì chả liên quan gì đến bạn. bạn ko thích thì có quyền ALT + F4. :))

thấy tố giác vấn đề tức cười quá nên vào nâng topic lên top đấy bạn, tôi mà là chủ của muhn đấy thì tôi còn tự hào ấy chứ giật mình gì bạn =D>

janethorne83
24-07-16, 11:02 PM
bạn chủ top kiểu như là ko có khả năng kháng cự, và cũng ko biết làm sao để trả đũa vì khả năng có hạn, nên lên đây than vãn ấy mà. Chứ cũng chả có gì... Hơi đâu cãi lộn làm gì...:))
Còn hả trình cao thì mua tool ddos rồi xúc nó. Hơn là lên than vãn.

hochoidevgame
25-07-16, 09:19 AM
=)) muhn.vn nó canh cái domain mình như con chó canh cuối cung cũng hốt đc cái domain muhn.vn =)) mừng vẫy cả đuôi, mu đó không nhầm do con chó Chiến Silver làm, fan page nó ăn cắp của mu-hanoi.net mà có.
còn cái trò vào spam comment thì thằng mufpt.vn của hào hoa còn tởm hơn 2 3 thằng admin xúm vào spam như gần chết =))
facebook của em nó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungbaphu
25-07-16, 09:36 AM
=)) muhn.vn nó canh cái domain mình như con chó canh cuối cung cũng hốt đc cái domain muhn.vn =)) mừng vẫy cả đuôi, mu đó không nhầm do con chó Chiến Silver làm, fan page nó ăn cắp của mu-hanoi.net mà có.
còn cái trò vào spam comment thì thằng mufpt.vn của hào hoa còn tởm hơn 2 3 thằng admin xúm vào spam như gần chết =))
facebook của em nó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn ăn nói cho cẩn thận. đừng dùng lời lẽ như thế? dù họ là ai, dù họ có làm thế nào thì mình thấy họ giỏi, và đúng chất pro còn muốn tỏ ra nguy hiểm thì hãy làm điều đó đừng có ăn nói thiếu văn hóa vậy

woxiangnihh
26-07-16, 08:07 PM
muhn.vn muthiensu.vn muhanoi.net muviet.com ko nhầm thì cùng 1 admin

Không biết đừng phát biểu liều nha bạn ! Mình đang là admin mu thiên sứ, mu việt mà mu hà nội, bạn để ý xem có bao giờ mình đi quảng cáo các page khác hay diễn đàn khác, hoặc comnment tranh khách của mem ko ? Bên mình đang cảm thấy không vui vì ngay cả nội dung, hình ảnh quảng cáo cũng bị làm nhái, thậm chí cả gameplay cách chơi cũng làm nhái v.v.... !!!!

monday1990
26-07-16, 08:50 PM
bạn ăn nói cho cẩn thận. đừng dùng lời lẽ như thế? dù họ là ai, dù họ có làm thế nào thì mình thấy họ giỏi, và đúng chất pro còn muốn tỏ ra nguy hiểm thì hãy làm điều đó đừng có ăn nói thiếu văn hóa vậy

=))) nó pro vl ra được ấy .... đừng làm e phọt cả cơm chứ =))

hoangtu_eck94
26-07-16, 09:04 PM
Không biết đừng phát biểu liều nha bạn ! Mình đang là admin mu thiên sứ, mu việt mà mu hà nội, bạn để ý xem có bao giờ mình đi quảng cáo các page khác hay diễn đàn khác, hoặc comnment tranh khách của mem ko ? Bên mình đang cảm thấy không vui vì ngay cả nội dung, hình ảnh quảng cáo cũng bị làm nhái, thậm chí cả gameplay cách chơi cũng làm nhái v.v.... !!!!
oh sorry bác. tại lúc đầu không biết vì thấy toàn bộ hình ảnh, nội dung .... giống quá :D

woxiangnihh
26-07-16, 09:13 PM
oh sorry bác. tại lúc đầu không biết vì thấy toàn bộ hình ảnh, nội dung .... giống quá :D

Thì toàn copy của bên mình chả giống. Nhiều người họ muốn ăn sẵn quá ko chịu đầu tư , sớm cũng tàn thôi mà !

heroviet2301
26-07-16, 11:51 PM
Thì toàn copy của bên mình chả giống. Nhiều người họ muốn ăn sẵn quá ko chịu đầu tư , sớm cũng tàn thôi mà !

Đây là cao thủ mà các bạn cần học hỏi về cách kinh doanh nè!

Còn muhn.vn có liên quan tới mu-hanoi.net, có thể người nào đó tách ra làm hoặc kẻ ăn cắp fanpage cũ của mu-hanoi hay gì đó, làm ăn kiểu vào forum người ta spam như thế thì dễ bị ddos với botnet chết chứ sung sướng được bao lâu.

The Gamer
19-09-16, 10:28 AM
fantasi cho xin cái skype đi bạn