PDA

View Full Version : [JX] Lỗi bật Game.exe JX Linux

1stduc
23-07-16, 10:41 AM
Mình chạy Sever đầy đủ xong hết rồi nhưng khi copy path vào thư mục VLTK của VNG thì bật Game.exe lên nó báo lỗi này.Mình đã cài VC Studio 2005 luôn rồi mà vẫn bị . Mình chơi mấy Sever Online thì lúc Path vào chơi vẫn bình thường nay làm Ofline thử thì bị lỗi này. mong mọi người giúp đỡ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bolaibienhinh
23-07-16, 11:02 AM
Mình chạy Sever đầy đủ xong hết rồi nhưng khi copy path vào thư mục VLTK của VNG thì bật Game.exe lên nó báo lỗi này.Mình đã cài VC Studio 2005 luôn rồi mà vẫn bị . Mình chơi mấy Sever Online thì lúc Path vào chơi vẫn bình thường nay làm Ofline thử thì bị lỗi này. mong mọi người giúp đỡ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xem cái hình thì thấy client thiều rất nhiều file 8-|

1stduc
23-07-16, 11:22 AM
Xem cái hình thì thấy client thiều rất nhiều file 8-|

Client mình tải của VNG về b.t mình chơi Online chỉ cần giữ lại cái thư mục data và chép Path vào là chơi được lần trước mình làm Ofline chạy được mà sao hôm nay nó báo lỗi