PDA

View Full Version : [JX] Các fix lỗi skill chiến ý thiên thu -Linux

dongmau
23-07-16, 02:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zhanyiqianqiu={ --Õ½ÒâǧÇï
skill_enhance={{{1,20},{2,20}},{{1,-1},{2,-1}}},
},
thành thế này so với bản gốc là:

zhanyiqianqiu={ --Õ½ÒâǧÇï
skill_enhance={{{1,5},{2,5}},{{1,-1},{2,-1}}},
},

nhưng vẫn hiển thị là 5% công kích kĩ năng :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không giống so với bản gốc là 20%

Bác nào rành giúp e chuyển nó về 20% như bản chuẩn với ạ :(
Cảm ơn clbgamesvn :)

bolaibienhinh
23-07-16, 06:00 AM
Đồng bộ sang client thử xem :-s

dongmau
23-07-16, 01:24 PM
mình đồng bộ cả cục setting lẫn file script/skill các thứ nhưng vẫn ko được :(
Up cho ai đi qua giúp với :)

bolaibienhinh
23-07-16, 01:47 PM
Mình nói thế thôi chứ mình cũng thử nâng hsl, hnl từ 16% lên 20% trong skill Vân Long của TN rồi đồng bộ sang clien đều ko thây đổi.

PS: Edit, vì thấy sai sai :))

Z1000
23-07-16, 01:52 PM
chưa hiểu ý bạn lắm, bạn muốn làm gì với đoạn script đó?

dongmau
23-07-16, 01:55 PM
thank các bạn :(
Skill chiến ý thiên thu bản chuẩn của vng là 20% công kích, còn bản linux share clb là 5% công kích, mình đang tìm cách sửa lại cho đúng ấy bạn :), mình không biết cách sửa nên lần theo đường dẫn mà chỉnh sửa loạn xạ :)

carotkhoaitay
23-07-16, 05:17 PM
thank các bạn :(
Skill chiến ý thiên thu bản chuẩn của vng là 20% công kích, còn bản linux share clb là 5% công kích, mình đang tìm cách sửa lại cho đúng ấy bạn :), mình không biết cách sửa nên lần theo đường dẫn mà chỉnh sửa loạn xạ :)

HoangTVT
23-07-16, 06:09 PM
Bạn thử pak những file chỉnh sửa lại sau đó copy vào client và khai báo load ở package.ini thử xem sao, có lẽ game không load file trực tiếp mà load pak

cabato
23-07-16, 07:02 PM
Các thánh chỉnh thế nào ấy chứ:-?

bolaibienhinh
23-07-16, 07:38 PM

Hay quá bác ơi, cái skill VLK bác chỉnh trong file tiaren.lua rồi đồng bộ sang client rồi thêm gì nữa k bác :-? sao em lại thế mà ko đc nhỉ 8-| bác share em cái girl kia với ;))

dongmau
23-07-16, 09:14 PM

Bác ơi thông não em với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dongmau
24-07-16, 11:25 AM
Thông em với clb ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiii

cabato
24-07-16, 01:45 PM
Bác ơi thông não em với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình nghĩ là do đường dẫn file ở client của bạn chưa chính xác mà thôi

\script\skill\special\translife4th.lua

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hay quá bác ơi, cái skill VLK bác chỉnh trong file tiaren.lua rồi đồng bộ sang client rồi thêm gì nữa k bác :-? sao em lại thế mà ko đc nhỉ 8-| bác share em cái girl kia với ;))

Của bạn chắc cũng vậy

\script\skill\tiaren.lua

dongmau
25-07-16, 10:58 AM
Mình nghĩ là do đường dẫn file ở client của bạn chưa chính xác mà thôi

\script\skill\special\translife4th.lua

--- Chế độ gộp bài viết ---

Của bạn chắc cũng vậy

\script\skill\tiaren.lua

Vậy là cách sửa như vậy là đúng hả bác :)