PDA

View Full Version : [JX] Auto: Xin link tải Auto VLBS cho Linux không virus

thanhlong_1
18-07-16, 09:44 AM
Như tiêu đề mình tìm link tải Auto VLBS mấy cái trên mạng thì máy tự diệt luôn vì báo có virus. A/e có Auto sạch có thể cho mình xin link down về ạ. Chân thành cám ơn.

tvnnam
18-07-16, 10:51 AM
Như tiêu đề mình tìm link tải Auto VLBS mấy cái trên mạng thì máy tự diệt luôn vì báo có virus. A/e có Auto sạch có thể cho mình xin link down về ạ. Chân thành cám ơn.

Auto Train: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto PK: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào file host add thêm mấy dòng bên dưới là mở được(đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc)
127.0.0.1 update.agtool.net
127.0.0.1 update.agtool.net/*
127.0.0.1 agtool.net
127.0.0.1 agtool.net/*
127.0.0.1 */agtool.net
Chép Vn.fon vào thư mục C:\WINDOWS\Fonts

P/s: chú ý trước khi cài đặt nhớ tải net framework 2.0 trở lên nhé mới xài được nhé

thanhlong_1
18-07-16, 04:33 PM
Auto Train: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto PK: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào file host add thêm mấy dòng bên dưới là mở được(đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc)
127.0.0.1 update.agtool.net
127.0.0.1 update.agtool.net/*
127.0.0.1 agtool.net
127.0.0.1 agtool.net/*
127.0.0.1 */agtool.net
Chép Vn.fon vào thư mục C:\WINDOWS\Fonts

P/s: chú ý trước khi cài đặt nhớ tải net framework 2.0 trở lên nhé mới xài được nhé

Trong này có virus trojan gì tùm lum bác ơi. Trên virustotal có báo đấy ạ. có cách nào xài dc mà không gây hại máy tính ko vậy?, cám ơn bác.

danghai1993
18-07-16, 04:56 PM
Nghe đồn virut là do build bằng autoit nên bị nhầm thôi nên không sao đâu.

nguyenhuynhduc
18-07-16, 05:08 PM
1 khi đã gọi là auto or tool thi làm sao tránh khỏi virus :T :T :T