PDA

View Full Version : Share Game Mobi <Minh Châu Online VN>

vybella
18-07-16, 12:16 AM
Game Này hình như mình đã chơi và ghiện tại VN
Game Cổ điển Hình như E nó là Minh Châu , Tên China Nó là Minh Châu Ba Nước =D>=D>=D>

2.8gb đầy đủ Máy chủ Client :)) Hàng Ngon cho AE vọc

Link tải đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass : pcgq

demo có lun :-t
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

demo Online của Nhà Phát Hành MC Mobie <Minh Châu Mobi>

Xin Nói lun Là mình chỉ là người láy game về cho AE thôi nhé củng ngồi úp từng tắm Ãnh lên ,
Thì máy bạn tôn trọng mình xíu đừng chũi mình này nọ , Cụ thể là hỏi móc hỏi méo , hay là game này có gì hót vv va vv [-O<

Hearts
18-07-16, 12:24 AM
Cái này là Src mà
Client build bị lỗi , Server thiếu tùm lum .

Dành cho ai thích thử tài :)) password unrar : 8pKq80XlJPUpwj39
Tên nó là Minh Châu Tam Quốc
Có cả Webgame lẫn Mobile . Nhưng Webgame chơi ngon hơn =))

anfbi98
18-07-16, 12:33 AM
thanks nha. cho mình xin link fb của chủ topic đi, tiện cho mình luôn cái link src game này reup lên fshare or google drive nha. mà cái này là client .jar hay .apk vậy

Hearts
18-07-16, 12:37 AM
Cứ kéo về thì biết , đã get link còn làm biếng download :|

Cho luôn cái ảnh

anfbi98
18-07-16, 12:52 AM
Cứ kéo về thì biết , đã get link còn làm biếng download :|

Cho luôn cái ảnh

tại hồi giờ chưa down đc link baidu lần nào, nó lâu lâu sao ýk, khi nào rảnh b reup giúp mình nha.

cyberc
18-07-16, 01:47 AM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này là Src mà
Client build bị lỗi , Server thiếu tùm lum .

Dành cho ai thích thử tài :)) password unrar : 8pKq80XlJPUpwj39
Tên nó là Minh Châu Tam Quốc
Có cả Webgame lẫn Mobile . Nhưng Webgame chơi ngon hơn =))

Server build bằng jdk hay sao bác. Thấy có client apk sẳn mà k có server

ZhouJieLun
18-07-16, 06:47 AM
Clb chắc cũng nhiều người down trước cái này từ cả 3 4 ngày trước rồi =))
1 đống SRC và bên trung vẫn bó tay ko ai đụng vào được vì thiếu file =))

anfbi98
18-07-16, 10:36 AM
Clb chắc cũng nhiều người down trước cái này từ cả 3 4 ngày trước rồi =))
1 đống SRC và bên trung vẫn bó tay ko ai đụng vào được vì thiếu file =))

a ZhouJieLun giúp reup src lên google drive or fshare nha

ZhouJieLun
18-07-16, 10:48 AM

Xóa rồi

cyberc
18-07-16, 10:59 AM

Bỏ đi bác ơi ko cài được đâu.......