PDA

View Full Version : [JX] Share Web tạo TK JXLinux....

cuongvh93
15-07-16, 02:40 PM
Dạo này up cái JX lên Server công ty cho anh em bạn bè dô chơi mà nó kêu tạo acc giùm nó riết ghét quá viết cái Web Reg Acc cho tụi nó tự xử luôn.
Web này mình lấy giao diện của Brother Team. mình viết lại trên nền .net 2.0 nha các bạn, không phải PHP. Ai cùng trường hợp với mình thì Dow về cho tụi nó tạo acc :)) Và tất nhiên chỉ có duy nhất 1 chức năng là Reg acc thôi hehe.... Vì 1 thế giới JX Private bất diệt AE ơi...............................

LINK:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shppero
15-07-16, 03:07 PM
Dạo này up cái JX lên Server công ty cho anh em bạn bè dô chơi mà nó kêu tạo acc giùm nó riết ghét quá viết cái Web Reg Acc cho tụi nó tự xử luôn.
Web này mình lấy giao diện của Brother Team. mình viết lại trên nền .net 2.0 nha các bạn, không phải PHP. Ai cùng trường hợp với mình thì Dow về cho tụi nó tạo acc :)) Và tất nhiên chỉ có duy nhất 1 chức năng là Reg acc thôi hehe.... Vì 1 thế giới JX Private bất diệt AE ơi...............................

LINK: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pác cường chơi cho hỏi là web asp.net hở. cài trên apache dc k hể :D

cuongvh93
15-07-16, 03:23 PM
pác cường chơi cho hỏi là web asp.net hở. cài trên apache dc k hể :D

Không đc đâu bác ơi, chạy đc trên IIS thôi....

shppero
15-07-16, 03:27 PM
Không đc đâu bác ơi, chạy đc trên IIS thôi....

uhm. cũng đang định làm cái web php. mak connect tới sql server k được. pác có cách nào mách cho phát :D

nghichtu91
15-07-16, 04:56 PM
uhm. cũng đang định làm cái web php. mak connect tới sql server k được. pác có cách nào mách cho phát :D

sử dụng pdo hoặc cài thêm dll vào :D

ntnh19_4
17-07-16, 10:55 AM
cái này xài ntn vậy bác
cái này xài ntn vậy bác
cái này xài ntn vậy bác
cái này xài ntn vậy bác

minhkhanh109
28-07-16, 02:45 AM
anh em nào còn giữ up lại link cho mình với, xin cảm ơn

jagerbom
29-12-16, 05:22 AM