PDA

View Full Version : [Re-Share]Thiên Chi Nhận-Tiêu Dao Giang Hồ

ZhouJieLun
13-07-16, 06:44 PM
Con này thì xuất hiện ở clb cũng rất lâu về trước rồi, nay mình xin share lại 1 bản có chép 1 ít VH từ TDGH vn
Mong có cao thủ unpack&pack game để VH tiếp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Config card vmnet8 ip : 192.168.200.0
Vào game bằng địa chỉ: 192.168.200.100:88

Linkdownload game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
21-07-16, 08:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Share thêm VH 1 số SWF (tầm 50% swf)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải về giải nén dùng winscp bỏ vào /data
Tiện thể ai có thể unpack được file này thì hướng dẫn nhé =))

kukasubpro
22-07-16, 11:36 AM
Em kết cái game này! trước cũng múc từ bên tuan565!
đặt gạch hóng hàng của bác

ZhouJieLun
22-07-16, 12:02 PM
Em kết cái game này! trước cũng múc từ bên tuan565!
đặt gạch hóng hàng của bác

Unpack được cái xml.lib mới 100% được =))

BeeZone
22-07-16, 02:30 PM
Unpack được cái xml.lib mới 100% được =))
Xem được nhưng ko bjt unpack =))

ZhouJieLun
22-07-16, 02:39 PM
Xem được nhưng ko bjt unpack =))

Xem bằng gì vậy gái =)) hướng dẫn luôn đi:-*

kukasubpro
22-07-16, 02:53 PM
Chả liên quan nhưng mà thế này nhá:
ZhouJieLun

Bác share kiếm thế chibi việt hóa đê :D

ZhouJieLun
22-07-16, 03:07 PM
Chả liên quan nhưng mà thế này nhá:
ZhouJieLun

Bác share kiếm thế chibi việt hóa đê :D

Có đâu mà share8-}

BeeZone
22-07-16, 03:23 PM
Xem bằng gì vậy gái =)) hướng dẫn luôn đi:-*

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ZhouJieLun
22-07-16, 03:25 PM

Edit được ko gái ;;)
Đang xài cái này mà ko đồng bộ nó ko hiển thị bao nhiêu ~X(

BeeZone
22-07-16, 03:54 PM
Edit được ko gái ;;)

Nói chung là copy được nội dung từng file xml trong đó bằng tay được =)) nhưng sau pack lại thì chưa rõ thế nào

Cần lắm file .swf load xml.lib này để xem nội dung độc riêng từng xml như nào ...Cái này nếu thím khoctinhms thì chắc làm xong rùi :))

ZhouJieLun
22-07-16, 03:58 PM
Nói chung là copy được nội dung từng file xml trong đó bằng tay được =)) nhưng sau pack lại thì chưa rõ thế nào

Cần lắm file .swf load xml.lib này để xem nội dung độc riêng từng xml như nào ...Cái này nếu thím khoctinhms thì chắc làm xong rùi :))

Biết được file nào để load cũng mừng:((

ndbl1992
22-07-16, 05:35 PM
Bác nào biết cách chỉnh danh vọng trong game không ? Mình sửa ở Navicat rồi mà vào game nó lại quay về giá trị cũ :|

Thanks trước :-*

ZhouJieLun
22-07-16, 05:49 PM
Bác nào biết cách chỉnh danh vọng trong game không ? Mình sửa ở Navicat rồi mà vào game nó lại quay về giá trị cũ :|

Thanks trước :-*

theo kinh nghiệm cá nhân thì sau khi chỉnh thì tắt server bật lại mới có=))

ndbl1992
22-07-16, 06:03 PM
Thanks thím,

Mà mình thử chỉnh cả lúc đang chạy server, cả lúc chỉnh xong tắt đi rồi bật lại mà nó vẫn tự quay về giá trị cũ :|:|:|

Đăng nhập vào trang admin nhìn còn rối hơn, chịu chết luôn T____T

ZhouJieLun
22-07-16, 06:21 PM
Thanks thím,

Mà mình thử chỉnh cả lúc đang chạy server, cả lúc chỉnh xong tắt đi rồi bật lại mà nó vẫn tự quay về giá trị cũ :|:|:|

Đăng nhập vào trang admin nhìn còn rối hơn, chịu chết luôn T____T

Để lục lại xem có lưu cái GM tool ko =))

nobitajx2
23-07-16, 04:50 PM
Chép cái VH 50% vào sau không vào được game nữa

ZhouJieLun
23-07-16, 05:00 PM
Chép cái VH 50% vào sau không vào được game nữa

Vào game bằng googlechrome hoặc cốc cốc, mấy trình duyệt khác méo hiểu sao load 30% đơ cmnl:-s

sogintdemon
25-07-16, 11:25 AM
Thế này rồi thì bấm cái nào để vào chơi thế máy pác ???? :-/:-?:-?:-?:-?

ZhouJieLun
25-07-16, 01:38 PM
Thế này rồi thì bấm cái nào để vào chơi thế máy pác ???? :-/:-?:-?:-?:-?

Có cái gọi là google trans đó bạn:-ss

boydtc
25-09-16, 10:55 PM
Share thêm VH 1 số SWF (tầm 50% swf)
Tải về giải nén dùng winscp bỏ vào /data
Tiện thể ai có thể unpack được file này thì hướng dẫn nhé =))

link die rồi thớt cho mình xin lại link unpack với ;;);;);;)

Hearts
26-09-16, 07:19 AM
link die rồi thớt cho mình xin lại link unpack với ;;);;);;)

Ng ta xin cách unpack chứ có phải share tool unpack đâu:))

boydtc
26-09-16, 08:23 AM
Ng ta xin cách unpack chứ có phải share tool unpack đâu:))

dạ dạ mình gà mờ :-|:-|:-| mong các bác thông cảm ahihi bạn còn ko share cho mình cái tool :D:D

Hearts
26-09-16, 08:54 AM
dạ dạ mình gà mờ :-|:-|:-| mong các bác thông cảm ahihi bạn còn ko share cho mình cái tool :D:D

Bạn nghĩ nếu có thì chủ topic còn phải xin à:bz

quancoi000
29-09-16, 11:06 PM
Check lại link gái ơi! Toi cmnr này!
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)