PDA

View Full Version : [JX] Cho mình hỏi về lỗi Vượt Ải Jx linux

HungDevJX
13-07-16, 04:57 PM
Báo danh xong thì đc đưa vào map vượt ải Nhưng ngồi đợi hoài k thấy creep xuất hiện. Mình có ngồi lỳ thử 50ph mà nó cũng k xuất hiện lun

Ai bik lỗi này fix ở đâu hướng dẫn mình với TKS CLB**==**==**==

HungDevJX
13-07-16, 08:20 PM
ÚPppp với ai jup đỡ vấn đề này với :( $-)

vuduymanh
13-07-16, 10:25 PM
ÚPppp với ai jup đỡ vấn đề này với :( $-)

Bạn tải bản share server bắc nam đó mình dùng bản bắc nam ngon hơn .
Rồi cần tính năng nào từ vr4 thì bỏ sang edit lại là dùng dc

HungDevJX
14-07-16, 09:43 AM

Mình đang dùng bản bắc nam đó bác. MÀ sao nó bị lỗi này mình cũng k bik lun 8-|8-|8-|

Tống kim. Bạn test ntn rồi. Mình thì báo danh xong nó k cho chạy ra chiến trường bắt nằm ở doanh trại nó. Cứ chạy ra là nó báo "Chiến trường chưa khai mở"

Mình hỏi mà cũng có ng tks à :)

tvnnam
14-07-16, 09:49 AM
Mình đang dùng bản bắc nam đó bác. MÀ sao nó bị lỗi này mình cũng k bik lun 8-|8-|8-|

Tống kim. Bạn test ntn rồi. Mình thì báo danh xong nó k cho chạy ra chiến trường bắt nằm ở doanh trại nó. Cứ chạy ra là nó báo "Chiến trường chưa khai mở"

nói chung sever Bắc nam còn nhiều sự kiện và chức năng chưa dev hết bạn nhé.... ngày #1 chủ theard đã nói rõ rồi mà... việc có lỗi phát sinh là điều không tránh khỏi? tốt nhất bạn nên lấy sever nào ko lỗi copy qua để fix lỗi hoặc có kiến thức thì code lại hoặc dev tiếp.... sever này mình cũng thấy nhiều tính năng rất hay nhưng tiếc là chủ theard đã bỏ dở nên chưa hoàn thiện được.

HungDevJX
14-07-16, 09:53 AM
Cái e muốn nói là. Cũng SV đó Có ng vào Vượt ải dc test dc. Mà e vào vượt ải thì nó k xuất hiện creep mới ác đó a:)>-

a bik fix lỗi đó hướng dẫn e với

tvnnam
14-07-16, 10:07 AM
Cái e muốn nói là. Cũng SV đó Có ng vào Vượt ải dc test dc. Mà e vào vượt ải thì nó k xuất hiện creep mới ác đó a:)>-

a bik fix lỗi đó hướng dẫn e với

sao lại thế đc.... ai vào được? chắc họ fix được.... e thử vào scpirt để test lại xem ... a ko dev sever này nên cũng chưa biết lỗi gì?

HungDevJX
14-07-16, 10:51 AM
BÁc mạnh cho e hỏi SV Bắc Nam của bạn VA bình thường k.

heorr
15-07-16, 10:20 PM
nhím béo phì có ai biết cách làm như của vinagame xưa hem

nguyenhuynhduc
16-07-16, 07:12 PM

e cũng bị lỗi kẹt ở map 28 bác mạnh fix dc chưa =D> hướng dẫn ae CLB với