PDA

View Full Version : [JX] Tool GM JX Tiếng Tàu Mà mình kô chạy được.

raica1979
11-07-16, 06:52 PM
Lang thang vọc thì thấy tool này nhưnh mình kô mở được bạn nào lấy về xem,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Với mình đang mò cái đổi tên trên win bằng tay mà không biết bắt đầu từ đâu bạn nào biết chỉ với, ai có tool thì tuyệt vì mình biết có cái đó. thanks

Hướng dẫn của tool đó mình dùng googletrasle:

Một lần nữa, một số kẻ ngốc không biết làm thế nào để nói tốt. Công cụ này được sử dụng để quản lý máy chủ của dữ liệu nhân vật của người chơi khu vực mở, không để các máy chủ khác gặp khó khăn, trừ khi GM là một SB, việc mở cổng. Trong những người khác từ đỏ trong thông báo máy chủ, thiết bị kỹ năng bàn chải chải tiềm năng, các công cụ tấn công, không, đây là công cụ quản lý của GM.

1, sử dụng Notepad để mở jxtool.cfg bên trong vào IP và cổng của họ có thể được, đây là cổng 5001 cổng tương ứng.

2, mở công cụ, nhập tên tài khoản, sau đó "tìm thấy", sẽ xuất hiện sau khi danh sách các vai trò, chọn vai trò mà bạn muốn thay đổi, sau đó "kiểm tra" và vai trò của thông tin sẽ xuất hiện trong những điều sau đây, và sau đó bạn có thể sửa đổi thông tin vai trò. Sau khi sửa đổi, nhấp vào "thay đổi" trên đó.

3, chú ý để thay đổi vai trò để được ẩn, và trước tiên bạn phải bấm vào nút "tìm" và sau đó "kiểm tra", sau đó sửa đổi và sau đó điểm "thay đổi", nếu bạn không theo thứ tự này hoạt động, bạn đi ra xét xử, chết ~~~~ ~~~~~~

4, việc niêm phong các cổng phải được, nếu không có ai có thể kết nối đến máy chủ đi của bạn. Vì vậy, công cụ này chỉ có thể được sử dụng trên các máy chủ! ! !

raica1979
13-07-16, 07:09 PM
Ai chạy được ứng dụng cho tấm hình đê