PDA

View Full Version : [KT] Share tất tần tật

ThanhVipLn
10-07-16, 09:52 PM
Đã xóa, có người vào nick đăng :(

hoangcangbg
10-07-16, 10:19 PM
12 class hay 13 class vậy huynh :D

ThanhVipLn
10-07-16, 10:21 PM
12 class hay 13 class vậy huynh :D

13 phái. Tầm 5 cai bộ script setting trong đó. Có cả script đục lỗ 3

hoangcangbg
10-07-16, 10:24 PM
đang kéo huynh à, trước giờ bóng lăn nghiên cứu tý :D

hxhhxhz
10-07-16, 10:30 PM
mấy file hình ảnh .spr pải lấy ở đâu bây h hả chủ topic

--- Chế độ gộp bài viết ---

kể cả mấy file hình ảnh danh hiệu nữa.. pải kiếm ở đâu bây h ạ

hongphuc89
10-07-16, 11:20 PM
spr thì tự kiếm đi trong sv có mà còn tile danh hiệu muốn sài thì chế tạo thêm thôi :)

hxhhxhz
11-07-16, 08:22 AM
spr hình ảnh làm gì có ở sever hả thánh ..........
nó nằm trong mục của clinet

nampinn
11-07-16, 08:57 AM
Tự download về tham khảo nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hàng này đảm bảo chất lượng ghê luôn, thanks tinh thần của thớt.....
Đem online hút hít tí được không thớt??????

hxhhxhz
11-07-16, 09:04 AM
có file hình ảnh k ạ
trong toàn GC GS lấy đâu ra mấy File hình ảnh bây h .
Đem zô sever nó k hiện hình ảnh :(

nampinn
11-07-16, 09:59 AM
Không share pack thì cũng bằng hòa, lấy về không xài được.

huypronet
11-07-16, 10:03 AM
Không down được toàn báo vius không thớt ơi rảnh reup media giúp với

hxhhxhz
11-07-16, 10:13 AM
nói có chí lý .. có scrip có item k có hình ảnh chơi = niềm tin =))

nampinn
11-07-16, 10:27 AM
Không down được toàn báo vius không thớt ơi rảnh reup media giúp với

Dow về làm gì cậu, có sv mà không có pack thì chơi kiểu gì?
dow về tốn dung lượng máy.

ThanhVipLn
11-07-16, 11:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tự download về nghiên cứu. Ko chỉ dẫn thêm

Hàng này đảm bảo chất lượng ghê luôn, thanks tinh thần của thớt.....
Đem online hút hít tí được không thớt??????

toàn bộ game làm trong 2 năm. Giờ share hết. Ai download rồi sẽ biết đó là server nào và của ai

na.ilusm89
11-07-16, 11:15 AM

toàn bộ game làm trong 2 năm. Giờ share hết. Ai download rồi sẽ biết đó là server nào và của ai

Ra trường đi du học hả bỏ làm Game rồi ư ... =)) Giờ nên chém gió là chính ... Nhớ hồi xưa cũng nghiên cứu ngày đêm với Q giờ tớ cũng đi làm công ty rồi không mặn mà lắm

shinrenkyo
11-07-16, 05:36 PM
kiếm thế 1 hay 2 đây mọi người ?

hoangcangbg
11-07-16, 05:58 PM
kiếm thế 1 hay 2 đây mọi người ?

Kiếm thế 1, linux 13 class bác ơi

ThanhVipLn
11-07-16, 06:07 PM
Chủ yếu share script setting của những sv đã làm. Còn ko biết làm sv để chạy online hoặc offline thì đừng nên tải về làm gì. Tks

BeeZone
12-07-16, 10:26 AM
Chủ yếu share script setting của những sv đã làm. Còn ko biết làm sv để chạy online hoặc offline thì đừng nên tải về làm gì. Tks

Có sẵn server KT1 đang chạy offline...Chỉ cần chép setting + script vào server + patch vào client là chơi được bản này fai k bạn :D

nhtlquan
12-07-16, 10:39 AM

Mạnh miệng ghê, bạn là ai mà nói bộ này làm trong 2 năm. Cho xin cái tên nhỉ? Bộ này chỉ có 2 người biết: Na kiếm thế và localhost

Những ai có ý định tải về chơi offline thì tải, chứ Online thì tốt nhất là bảo chủ topic share thêm bộ setting và script chưa PAK nhé. =D>

na.ilusm89
12-07-16, 11:44 AM
Mạnh miệng ghê, bạn là ai mà nói bộ này làm trong 2 năm. Cho xin cái tên nhỉ? Bộ này chỉ có 2 người biết: Na kiếm thế và localhost

Những ai có ý định tải về chơi offline thì tải, chứ Online thì tốt nhất là bảo chủ topic share thêm bộ setting và script chưa PAK nhé. =D>

Ủa tưởng lão đó là Q cơ =)) Lão đó là ai mà có thế. Thế hóa ra server của hắn à =)) bán cho hắn hay sao mà có đc vậy tại thấy vẫn còn mục mình dev nên thiết nghĩ là Q =))

Bản này nhớ là có bộ setting - script - ui pack vào game.exe hồi đó mình có dev cho Q chủ mấy sv này và có full ui luôn nhưng ko biết sao lại lạc ra đây đc ta

ThanhVipLn
12-07-16, 03:27 PM
Úp lên cho ai thích thì cứ việc tải :))

ThanhVipLn
12-07-16, 07:17 PM

Đơn giản là nick 4rum mất nên mượn nick để post thôi. Còn ai thích lấy nốt cái script với setting chưa pak thì call 01667564081 :D

cyberc
12-07-16, 07:37 PM
Đơn giản là nick 4rum mất nên mượn nick để post thôi. Còn ai thích lấy nốt cái script với setting chưa pak thì call 01667564081 :D

có thể cho e xin được không ạ........:)

hxhhxhz
12-07-16, 07:41 PM

có thể ibox qua yahoo cho e dc k ạ

nhtlquan
12-07-16, 09:26 PM

Ak thánh sửu nhi, biết là ai rồi.=))

ThanhVipLn
12-07-16, 09:38 PM
Ak thánh sửu nhi, biết là ai rồi.=))
Với cái thể loại như chú thì đéo chơi dc đâu. Cố mà giũw lấy gặm đi con chó à. Mày nên nhớ ai dắt mày vào cái này nhé :D

nampinn
13-07-16, 08:47 AM
Với cái thể loại như chú thì đéo chơi dc đâu. Cố mà giũw lấy gặm đi con chó à. Mày nên nhớ ai dắt mày vào cái này nhé :D

Em gọi theo số điện thoại bác cho mà không gọi được.
Cho em xin cái script với setting chưa pak với ạ.

localhost169
15-07-16, 12:23 PM
data gồm scrip + setting : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vài cái linh tinh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

script + setting các sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
21-07-16, 09:38 AM
data gồm scrip + setting : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vài cái linh tinh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

script + setting các sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pack hết rồi thì chỉnh sửa kiểu gì được ta

sysco
21-07-16, 09:14 PM
Pack hết rồi thì chỉnh sửa kiểu gì được ta

mình chạy pacth tngh không vào được, chỉnh ip 192.168.200.10 theo sever

banj có pacth share giúp mình với

gameserverjx
24-07-16, 04:34 PM
Code bác này sao khó hiểu quá Lấy Patch trên web về phải xào nêu tí nữa là chơi đc game :).

Bác Tùng Lên Sóng Kìa :))

hitlezan
31-07-16, 10:41 AM
ai giữ bộ này k cho mình xin với , cám ơn ạk

nguyenlongnt
01-08-16, 11:08 PM
MÌNH CHẠY , LỖI MAP BẠCH HỔ ĐƯỜNG ,TỐNG KIM --- AI HELP CHO XIN CÁI WORDSET(GAMECENTER) -- FULL HOAT ĐỘNG CHẠY 2 GS THÔI , 3 GS CHẠY KHÔNHG NỔI , THANKS CẢ NHÀ :P

hxhhxhz
03-08-16, 01:17 PM
MÌNH CHẠY , LỖI MAP BẠCH HỔ ĐƯỜNG ,TỐNG KIM --- AI HELP CHO XIN CÁI WORDSET(GAMECENTER) -- FULL HOAT ĐỘNG CHẠY 2 GS THÔI , 3 GS CHẠY KHÔNHG NỔI , THANKS CẢ NHÀ :P

sever này sao thấy khác khác mờ ...........

chinh
04-08-16, 11:23 AM
có file hình ảnh k ạ
trong toàn GC GS lấy đâu ra mấy File hình ảnh bây h .
Đem zô sever nó k hiện hình ảnh :(

thêm nó ở patch đó thím ạ, chứ thêm ở sv làm j, load image là từ patch, nhét nó vô patch, + đường dẫn từng file là nó load

minhduc_aa
06-08-16, 07:07 AM
Đã xóa, có người vào nick đăng :(

Nói thật chứ mình ở box jx vltk, vô tình ghé qua box này thấy chủ thớt share và nói chuyện một cách rất trẻ trâu. Khi người nhận không có thiện chí một chút là vờ xoá bài nói người khác vào nick đăng.
Ơ xin lỗi mình cũng từng là gamer của vng nên cái dạng pk thua, hay làm điều ko tốt là đổ thừa cho người khác vào nick là mình thấy nhiều lắm rồi.
Lớn rồi suy nghĩ chín chắn một chút. Muốn người khác mua hàng, thái độ phải ân cần và lịch sự bạn trẻ nhé. Dev cái gì share tất tần tật... :)) vi diệu thật. Bái phục bái phục.
Mình không hề nói đến khía cạnh công nghệ, cũng không share như bạn này.
Trân trọng.

gameserverjx
06-08-16, 11:01 AM
Nói thật chứ mình ở box jx vltk, vô tình ghé qua box này thấy chủ thớt share và nói chuyện một cách rất trẻ trâu. Khi người nhận không có thiện chí một chút là vờ xoá bài nói người khác vào nick đăng.
Ơ xin lỗi mình cũng từng là gamer của vng nên cái dạng pk thua, hay làm điều ko tốt là đổ thừa cho người khác vào nick là mình thấy nhiều lắm rồi.
Lớn rồi suy nghĩ chín chắn một chút. Muốn người khác mua hàng, thái độ phải ân cần và lịch sự bạn trẻ nhé. Dev cái gì share tất tần tật... :)) vi diệu thật. Bái phục bái phục.
Mình không hề nói đến khía cạnh công nghệ, cũng không share như bạn này.
Trân trọng.

Like câu nói củ bạn minhduc_aa đúng ra là vậy thằng thớt này ac này ko phải ac chính sài tè lè ac ra. share chỉ để câu like và view thôi chứ có mẹ gì trong sv mà gọi là share "tất tần tật" với lạ lên chém gió là chính máy topic share này dành cho bọn trẻ trâu hay ngừoi mới dev sv vào dow về ngâm chơi chơi thì đc thôi chứ thật ra xờ lờ là chính :)) Thật là Vi Dịu mà...