PDA

View Full Version : Sever mu mobile off

phamhieu92
08-07-16, 07:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh em vào đây nhé có hết hướng dẫn rồi !!! chúc thành công .

conan067
20-11-16, 05:47 PM
Cho mình xin link đ c khô ng khô ng thấy link down.............

conan067
24-11-16, 10:05 AM
Sao sài win xp hay win 7 không nói ai biết.......[-(

FanLoveJX
08-12-16, 01:20 PM
đã làm theo hướng dẫn(ip, ngày tháng, run sv)
chọn server xong gõ user/pwsd treo không vào đc, bác nào biết chỉ em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kik4567
08-12-16, 02:16 PM
đã làm theo hướng dẫn(ip, ngày tháng, run sv)
chọn server xong gõ user/pwsd treo không vào đc, bác nào biết chỉ em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Giờ này còn chơi bản 3 class 1.4.3 sao bạn? Tải bản 4 class 1.5.1 hay 1.9 về mà chơi.
Nếu server không có web tạo tài khoản thì đăng ký bằng tải khoản bằng baidu và nhớ dùng phần mềm giả lập Nox khựa để chơi, nếu dùng các phần mềm giả lập khác sẽ bị văng ra khi vào game.
Theo như trong ảnh bạn đăng thì có thể là do bạn chưa tạo IP ảo hoặc là do bạn chưa đăng ký tài khoản baidu để vào game hoặc là do server chưa chạy xong.

hikajaku07
08-12-16, 03:12 PM
Giờ này còn chơi bản 3 class 1.4.3 sao bạn? Tải bản 4 class 1.5.1 hay 1.9 về mà chơi.
Nếu server không có web tạo tài khoản thì đăng ký bằng tải khoản bằng baidu và nhớ dùng phần mềm giả lập Nox khựa để chơi, nếu dùng các phần mềm giả lập khác sẽ bị văng ra khi vào game.
Theo như trong ảnh bạn đăng thì có thể là do bạn chưa tạo IP ảo hoặc là do bạn chưa đăng ký tài khoản baidu để vào game hoặc là do server chưa chạy xong.

ko phải là do chưa tạo ip ảo đâu bạn ạ. mình cài lại tất cả đều ok nhưng đến phần tạo acc thì ko thể tạo được giống bạn này. bạn có chơi mu mobile thì gửi cho mình link nào còn chạy đựoc không?

kik4567
08-12-16, 10:25 PM
ko phải là do chưa tạo ip ảo đâu bạn ạ. mình cài lại tất cả đều ok nhưng đến phần tạo acc thì ko thể tạo được giống bạn này. bạn có chơi mu mobile thì gửi cho mình link nào còn chạy đựoc không?

Cái đó do cái file kia nó không có phần reg acc bằng baidu rồi, có thể dùng bộ đăng ký hay đăng nhập rồi cài IIS để chạy sẽ không bị lỗi.

Còn đây là link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ver 1.5.1 bản chạy ngay mình đã chạy được ( Đúng hơn là đã từng chạy được lúc trước :) còn giờ thì hên xui ), trong đó có hướng dẫn bằng tiếng trung rồi, chịu khó dịch ra để hiểu. Chú ý là bắt buộc phải cài cái phần mềm giả lập trong đó thì mới vào được game nhé, không thì lúc vào game văng ra thì đừng hỏi tại sao.

hikajaku07
09-12-16, 10:27 AM
Cái đó do cái file kia nó không có phần reg acc bằng baidu rồi, có thể dùng bộ đăng ký hay đăng nhập rồi cài IIS để chạy sẽ không bị lỗi.

Còn đây là link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ver 1.5.1 bản chạy ngay mình đã chạy được ( Đúng hơn là đã từng chạy được lúc trước :) còn giờ thì hên xui ), trong đó có hướng dẫn bằng tiếng trung rồi, chịu khó dịch ra để hiểu. Chú ý là bắt buộc phải cài cái phần mềm giả lập trong đó thì mới vào được game nhé, không thì lúc vào game văng ra thì đừng hỏi tại sao.

cảm ơn bạn đã gợi ý. mình tải về cài, đã làm theo hướng dẫn sửa ip, cũng đã chạy phpstudy, những ko thể chạy đc mấy file 1,2,3, bạn có thể cho mình FB để mình hỏi cụ thể hơn được không? nếu đc teamwier hộ mình với

kelalung
09-12-16, 11:07 AM
mình tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về
giải nén ổ D,
chạy cài ip ảo thành xxx.253
mở phpstudy chay 2 cái xanh luôn
chạy 3 cái exe đc luôn ko lỗi
cài apk vào giả lập!
vào GAM dùng tài khoản baidu đăng nhập được luôn!
nhấn vào Dô Gam, nó lại hiện đăng nhập lại! thế là ntn nhỉ, mình sai/thiếu bước nào rồi nhỉ

hikajaku07
09-12-16, 02:30 PM
mình tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về
giải nén ổ D,
chạy cài ip ảo thành xxx.253
mở phpstudy chay 2 cái xanh luôn
chạy 3 cái exe đc luôn ko lỗi
cài apk vào giả lập!
vào GAM dùng tài khoản baidu đăng nhập được luôn!
nhấn vào Dô Gam, nó lại hiện đăng nhập lại! thế là ntn nhỉ, mình sai/thiếu bước nào rồi nhỉ

quái lạ mình cũng làm theo hướng dẫn mà chạy đến cái thứ 3 là bị lỗi. bạn vẫn mắc chưa vào đc game à?

hikajaku07
11-12-16, 05:36 PM
có bạn nào cài giúp mình được không? mình gửi chút phí coi như cảm ơn. do thích Mu quá nên mong các bạn giúp đỡ