PDA

View Full Version : Yêu Cầu Mod và admin làm rõ vụ việc

fataxi
06-07-16, 09:17 PM
mình bị trẻ trau jachma200 lập 1 topic ngớ ngẩn và ngu xi => việc này ảnh hưởng rất lớn đến danh dự và uy tín của mình.
yêu cầu BQT xóa giúp topic này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YouTobe
08-07-16, 02:02 AM
Yêu Cầu Mod và admin làm rõ vụ việc ==> Lầm tưởng BQT làm cái gì sai cần phải làm rõ.
Việc của bạn nên ghi tiêu đề kiểu như " Đề nghị BQT xem xét giúp đỡ" thì nghe có vẻ hợp lý hơn.

Jackma2000
08-07-16, 02:32 AM
Bạn chửi ai ngu và chửi ai trẻ trâu vậy ?
Việc game mình bị hack và có đường dẫn bị sửa thẳng về trang diendan.mudzo.com
Còn bạn bị hack và k hack của mình thì mình đã sửa lại nội dung bài và có lời xin lỗi chân thành trong topic rồi.
Việc sửa chủ đề topic mình k thể vì k có quyền hạn.
Nhưng mình đã xin lỗi mà bạn còn chửi mình thì bạn nên ăn học lại cách ăn nói ứng xử bạn nhé.thân ái !

simao
08-07-16, 09:31 AM
Bạn chửi ai ngu và chửi ai trẻ trâu vậy ?
Việc game mình bị hack và có đường dẫn bị sửa thẳng về trang diendan.mudzo.com
Còn bạn bị hack và k hack của mình thì mình đã sửa lại nội dung bài và có lời xin lỗi chân thành trong topic rồi.
Việc sửa chủ đề topic mình k thể vì k có quyền hạn.
Nhưng mình đã xin lỗi mà bạn còn chửi mình thì bạn nên ăn học lại cách ăn nói ứng xử bạn nhé.thân ái !

cái topic còn lù lù ra đó mà kêu xin lỗi
:(

hackluv
08-07-16, 10:39 AM
ngồi hóng đánh nhau =)))

các thánh cứ đanh nhau đi ngồi hóng =)))

hahahahha

lequangvu
08-07-16, 01:04 PM
Bạn nào cần điều chỉnh bài viết ở box này thì các bạn pm mod quản lý box này, có ghi bên dưới kia nhé, mình và YouTube chỉ quản lý ở bên box muserver thôi, mong các bạn thông cảm