PDA

View Full Version : Xin tư vấn case máy tầm 30tr

mamalak
05-07-16, 05:24 PM
Như tiêu đề ạ, e đang muốn build 1 case không màn đủ chiến các game hot nhất hiện nay ạ. Mong các bro tư vấn giúp với cả e đang muốn mod 1 chút led cho đẹp ai có địa chỉ mod tại hà nội thì chỉ giúp e ạ. Em xin cám ơn

nguyentienthuy
05-07-16, 05:46 PM
Lên vn-zoom tư vấn đươc tốt hơn :)>-

versailles11
07-07-16, 02:31 AM
Hà Nội computer bạn nhé...lên web hoặc fanpage người ta tư vấn cho...build theo ý bạn luôn...Hoặc TNC computer cũng được...

BeMeGame
07-07-16, 04:55 AM
Như tiêu đề ạ, e đang muốn build 1 case không màn đủ chiến các game hot nhất hiện nay ạ. Mong các bro tư vấn giúp với cả e đang muốn mod 1 chút led cho đẹp ai có địa chỉ mod tại hà nội thì chỉ giúp e ạ. Em xin cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
07-07-16, 10:24 AM
Ra mai hoàng tư vấn cho bạn. Mai hoàng cung cấp cho các quán nét lớn.
Tránh xa Hà Nội CPT ra

FanstaticCat
07-07-16, 02:25 PM
Bạn xem thử cấu hình này:
CPU i7 6700
Main Asrock Falta1ly H170 Performance
Ram 2x8GB Gskill Ripjaws 4
VGA MSI GTX 970 Gaming
SSD Crucial BX200 480GB
PSU Antec Neo 650
HSF Thermalright true 140
Case Corsair 100r

Bucks
08-07-16, 03:45 PM
Mình gởi bạn tham khảo
CPU: Intel Core i5-6600K (3.5Ghz)
MAIN: ASUS B150 PLUS DDR4
VGA: Gigabyte GTX 1080 G1 Gaming
RAM: DDRAM4 8GB - Bus 2133- Kingston Hyper X Fury
HDD: Western 1TB SATA 3 - BLUE
PSU: Nguồn Seasonic 620W S12II Bronze

nghichtu91
08-07-16, 04:15 PM
mấy đó chơi game :D 3d phê luông

hackluv
08-10-16, 04:50 PM

tìm các cao thủ VOZ làm benchtable :D

hoặc mua benchtable từ sài gòn.

tầm 750k --> 2,5tr :D

rồi build tiếp các thứ khác =)))

thêm con tản nhiệt nước AIO nữa :D

rồi bắt đầu đến linh kiện :D

ra HNC mua rồi bảo ko lấy VAT :D

là ok mà :D

còn ko thì mua từng món về tự lắp - đi dây và tản nước :D

Hearts
08-10-16, 05:11 PM
tìm các cao thủ VOZ làm benchtable :D

hoặc mua benchtable từ sài gòn.

tầm 750k --> 2,5tr :D

rồi build tiếp các thứ khác =)))

thêm con tản nhiệt nước AIO nữa :D

rồi bắt đầu đến linh kiện :D

ra HNC mua rồi bảo ko lấy VAT :D

là ok mà :D

còn ko thì mua từng món về tự lắp - đi dây và tản nước :D

Đi nước xong nước nó chảy ra ngoài là vui lắm:))

hackluv
08-10-16, 06:26 PM
Đi nước xong nước nó chảy ra ngoài là vui lắm:))

đâu bác =))

có vít mà.

mang tiếng nước thôi chứ nó là dung dịch :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hearts
08-10-16, 06:40 PM
đâu bác =))

có vít mà.

Từng thấy vài thanh niên lắp thiếu dung dịch chảy ra ngoài rồi:))

hackluv
09-10-16, 11:08 AM
Từng thấy vài thanh niên lắp thiếu dung dịch chảy ra ngoài rồi:))

thiếu nút dung dịch rỉ ra chắc cmnl =))

fai có cái chốt kim loại kia kìa :D

freepro921
09-10-16, 11:12 AM
đâu bác =))

có vít mà.

cái này là tản nước Custom ông nội :)) ( rẻ nhất là 2 củ 5 )
AIO đây này :v