PDA

View Full Version : [KT] Log gây lỗi dis gameserver của gs2.6

satthupro95
02-07-16, 09:32 PM
Gần đây em có kiểm tra log trên server thấy có mỗi loạt log rất lạ, sau nhiều ngày theo dõi và để ý cứ trước khi gameserver bị dis là sv đã phải load 1 đống log này, bác nào có thể cho em biết là lỗi này do ở đâu gây ra không ạ, em xin cảm ơn ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
02-07-16, 09:40 PM
Bác có thể kiểm tra item có trùng hay không tồn tại ở bishop không hay xếp chồng không
Hoặc bán ht ở đâu đó hackker dùng auto click hay autopk gì đó mua 1 lúc liên tục mà server load không kịp gây dis gs

satthupro95
02-07-16, 09:42 PM
Bác có thể kiểm tra item có trùng hay không tồn tại ở bishop không hay xếp chồng không
Hoặc bán ht ở đâu đó hackker dùng auto click hay autopk gì đó mua 1 lúc liên tục mà server load không kịp gây dis gs

Cái item xếp trồng ở kỳ trân các là thế nào bác nhỉ, e chưa rõ lắm về vụ này. Còn mua đồ hay thao tác ở server em đều bắt sự kiện không cho thao tác quá nhanh tránh sv phải load liên tục

na.ilusm89
02-07-16, 09:45 PM
Ý là mình sợ để item HT bán xếp chồng khi đặt bán thôi ... nếu không có thì thôi
còn đã để delay mua vật phẩm mà vẫn bị thì bị bung ở đâu rồi tiếp tục giả làm mem tìm bằng được thằng hack gạ hỏi ;))

satthupro95
02-07-16, 09:47 PM
Ý là mình sợ để item HT bán xếp chồng khi đặt bán thôi ... nếu không có thì thôi
còn đã để delay mua vật phẩm mà vẫn bị thì bị bung ở đâu rồi tiếp tục giả làm mem tìm bằng được thằng hack gạ hỏi ;))

Cảm ơn bác, vụ này em theo dõi cả tuần này, ngày nào cũng phải ngồi canh bất thường phát là block ip nó luôn :(