PDA

View Full Version : [JX] Bug Tiền Vạn (JX linux) lại 1 cái bug mới cho anh em

ShareSever
02-07-16, 09:06 AM
Mod close pic này cái nhé mod.

Đã phát hiện ra 1 điều là JX linux đã tàn . bug rất nhiều. mới được 2 bạn cho xem thêm bug xu, bug tiền vạn, bug trang bị. đủ các thứ trên đời. ko chỉ riêng là bug bang hội. chỉ cần tạo nick vào là bug muốn cái gì có cái đó :)) nên thôi khỏi bàn luận nữa, :))

bil4i3n
02-07-16, 10:31 AM
Còn nhớ vụ VNG bị lỗi BUG tiền vạn bang hội không.... trích lời bác DNTMaster :)

ShareSever
02-07-16, 10:34 AM
Còn nhớ vụ VNG bị lỗi BUG tiền vạn bang hội không.... trích lời bác DNTMaster :)

nhớ thì nhớ bẹn. nhưng đâu có nói cách thức và từ đâu đâu lão :">

bil4i3n
02-07-16, 11:10 AM
nhớ thì nhớ bẹn. nhưng đâu có nói cách thức và từ đâu đâu lão :">

Cũng còn nhiều lỗi lắm, sau khi bác này nói thì mình bay vào tìm hiểu ngay, đọc được các bài viết báo lỗi này nọ thì phát hiện ra nhiều lỗi lắm, lỗi dump đồ cũng có, mà cái này là do mở multi gamesv mới bị, tiếc là mình chỉ chạy 1 game sv :D

data1990
02-07-16, 11:15 AM
Chuẩn bị hết thời jx linux quay lại thời hoàng kim của jx win rồi

ShareSever
02-07-16, 11:23 AM
Cũng còn nhiều lỗi lắm, sau khi bác này nói thì mình bay vào tìm hiểu ngay, đọc được các bài viết báo lỗi này nọ thì phát hiện ra nhiều lỗi lắm, lỗi dump đồ cũng có, mà cái này là do mở multi gamesv mới bị, tiếc là mình chỉ chạy 1 game sv :D

xem inbox đi thím. có cái hay cần nhờ thím

jackson2014
02-07-16, 11:24 AM
tình cờ được 1 người bạn hỏi về bug mà thật sự là bug lạ hoắc.nên không hiểu nổi các cao nhân trong này ai biết về bug này chỉ giáo với các bạn nhé.

Tiền trong bang là 0 . nhưng vẫn có thể rút thoải mái tiền vạn. mặc dù hàm của file rút quy định nếu < 0 thì đã trả về giá trị tuy nhiên vẫn có thể rút ầm ầm.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghe đâu còn rất nhiều bug nữa. có lẽ JX giờ bắt đầu tràn ngập lỗi bug đổ về =P~

Cái này fix dễ mà. Qua script là fix đc

ShareSever
02-07-16, 12:56 PM
Mod close pic này cái nhé mod.

Đã phát hiện ra 1 điều là JX linux đã tàn . bug rất nhiều. mới được 2 bạn cho xem thêm bug xu, bug tiền vạn, bug trang bị. đủ các thứ trên đời. ko chỉ riêng là bug bang hội. chỉ cần tạo nick vào là bug muốn cái gì có cái đó nên thôi khỏi bàn luận nữa,