PDA

View Full Version : [JX] lỗi đăng ký vps azure ai biết chỉ em mới nha

vuduymanh
01-07-16, 12:47 PM
em làm theo bài viết trên trang này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đăng ký VPS Azure miễn phí 3 tháng mà đến đoạn Get your code

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
này thì nó ko hiện code mà load xong nó mất luôn
ai biết là sao ko vậy

22sac22
01-07-16, 01:30 PM
em làm theo bài viết trên trang này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đăng ký VPS Azure miễn phí 3 tháng mà đến đoạn Get your code

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
này thì nó ko hiện code mà load xong nó mất luôn
ai biết là sao ko vậy

Hết code rồi bạn. Đợi nó up code mới. Hoặc ib yahop mình cho 1 acc nè

Edward_Newgate
01-07-16, 01:32 PM
Spam nick ghê quá nên hết code rồi :))

cokiemhoalong
01-07-16, 05:35 PM
Hết code rồi bạn. Đợi nó up code mới. Hoặc ib yahop mình cho 1 acc nè

Bác em xin 1 slot code dc ko bác thanks

vuduymanh
01-07-16, 08:18 PM
ID face em là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thanks bác