PDA

View Full Version : [JX] Cho mình hỏi về lỗi Bang hội(Rút và Đóng tiền vào bang hội không được)

nguyenhuynhduc
28-06-16, 02:58 PM
Lập bang xong mình muốn gửi tiền vào bang k được. Nó k cho nhập Số để gửi. Hoặc rút ra cũng kdc. Ai bik fix lỗi này hướng dẫn mình với TKS ACE CLB

tvnnam
28-06-16, 05:11 PM
Lập bang xong mình muốn gửi tiền vào bang k được. Nó k cho nhập Số để gửi. Hoặc rút ra cũng kdc. Ai bik fix lỗi này hướng dẫn mình với TKS ACE CLB

trong cẩm nang của a cũng đề cập cách fix... e thử xem rồi đồng bộ giữa getway và sever nhé

nguyenhuynhduc
28-06-16, 11:29 PM
trong cẩm nang của a cũng đề cập cách fix... e thử xem rồi đồng bộ giữa getway và sever nhé

Đã đồng bộ như a nam. Và cũng đã fix như cách trong cẩm nang nhưng nó vẫn k cho CHUYỂN TIỀN VÀO BANG VÀ RÚT TIỀN TỪ BANG HỘI RA. Ai bik cách fix hướng dẫn mình với ^:)^^:)^^:)^^:)^

dakhunter
30-06-16, 02:12 AM
Đã đồng bộ như a nam. Và cũng đã fix như cách trong cẩm nang nhưng nó vẫn k cho CHUYỂN TIỀN VÀO BANG VÀ RÚT TIỀN TỪ BANG HỘI RA. Ai bik cách fix hướng dẫn mình với ^:)^^:)^^:)^^:)^

Chỉnh tong_level_data giống trong cẩm nang. Sau đó đồng bộ bên cả folder tong bên server và client. Còn bên gateway thì chỉ copy những file có tên trong s3replay/setting/tong từ Client đã đồng bộ trước đó với server
Còn nếu không được nữa thì giải nén cái server từ centos nguyên bản mới down về ra và làm theo cách trên. Đảm bảo thành công

nguyenhuynhduc
30-06-16, 10:49 AM
Làm như bạn thì nó báo lỗi ở Scprit Tong_seting.lua . Vậy là s ta
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nó vân không cho mình Nhập thông số tiền(K cho nhập số vào Ô trống)

dakhunter
30-06-16, 02:38 PM
Làm như bạn thì nó báo lỗi ở Scprit Tong_seting.lua . Vậy là s ta
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nó vân không cho mình Nhập thông số tiền(K cho nhập số vào Ô trống)

Thì đồng bộ luôn script/tong trong server sang Client. Không được thì copy từ centos giải nén ra rồi đồng bộ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trước đây mình cũng bị lỗi giống vậy, cứ đồng bộ tự nhiên nó hết

nguyenhuynhduc
30-06-16, 06:16 PM
Đã làm đủ mọi cách như ban nói mà vẫn k dc. Bạn team jup hộ vói =((=((=((=((

dakhunter
30-06-16, 11:07 PM
Đã làm đủ mọi cách như ban nói mà vẫn k dc. Bạn team jup hộ vói =((=((=((=((

Em chỉ làm tới thế là chạy rồi. Thua bác ạ :D

nguyenhuynhduc
30-06-16, 11:42 PM
Em chỉ làm tới thế là chạy rồi. Thua bác ạ :D