PDA

View Full Version : [Share] Ma Vực Thế Giới

ZhouJieLun
28-06-16, 12:55 PM
Con này hot từ mấy hôm nay trên diễn đàn mình nhưng nhiều bạn vẫn chưa biết cài nên hôm nay mạn phép viết bài mới
Linkdownload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass giải nén 我尼玛杨过哈哈哈哈
Patch sửa lỗi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn:
B1: Giải nén game vào ổ D(bước đương nhiên cmnr)
B2: Vào 虚拟机文件 bật máy ảo (root pass 123456) vào var/lib/mysql thấy cái gì 0kb thì xóa đi
B3: Giải nén patch được 1 file rar res giải nén chồng vào D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Folder F1 chép vào svr trên linux
B4:Chạy lần lượt
1.网站+数据库.bat
2.启动工具CRT.bat (CRT bật lên ấn nút xanh đầu tiên bên trái xong chờ load xong gõ vào service mysqld start)
3.启动porttunnel.bat ấn vào nút (S)
Xong vào game chơi =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn sida, không nhận gạch đá dưới mọi hình thức nhéo:-)

nghichtu91
28-06-16, 01:04 PM
Con này hot từ mấy hôm nay trên diễn đàn mình nhưng nhiều bạn vẫn chưa biết cài nên hôm nay mạn phép viết bài mới
Linkdownload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass giải nén 我尼玛杨过哈哈哈哈
Patch sửa lỗi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn:
B1: Giải nén game vào ổ D(bước đương nhiên cmnr)
B2: Vào 虚拟机文件 bật máy ảo (root pass 123456) vào var/lib/mysql thấy cái gì 0kb thì xóa đi
B3: Giải nén patch được 1 file rar res giải nén chồng vào D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Folder F1 chép vào svr trên linux
B4:Chạy lần lượt
1.网站+数据库.bat
2.启动工具CRT.bat (CRT bật lên ấn nút xanh đầu tiên bên trái xong chờ load xong gõ vào service mysql start)
Xong vào game chơi =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn sida, không nhận gạch đá dưới mọi hình thức nhéo:-)

cho bác trái lựu đạn dc hok :D giờ em ko chơi đá nữa :v

ZhouJieLun
28-06-16, 01:08 PM
cho bác trái lựu đạn dc hok :D giờ em ko chơi đá nữa :v

Quất TNT luôn cho nó mạnh :-<

rGame.Vn
28-06-16, 01:43 PM
Ahiii bản này không có cái phpStudy \m/
Cám ơn ạ, em đang kéo về =))

rGame.Vn
28-06-16, 05:07 PM
Lỗi này là lỗi gì ạ, start máy ảo không có được :(

The configuration file "D:\MYSJ_aazyw.com\虚拟机文件\AA霸游玩.vmx" was created by a VMware product that is incompatible with this version of VMware Workstation and cannot be used.

Cannot open the configuration file D:\MYSJ_aazyw.com\虚拟机文件\AA霸游玩.vmx.

ZhouJieLun
28-06-16, 05:14 PM

The configuration file "D:\MYSJ_aazyw.com\虚拟机文件\AA霸游玩.vmx" was created by a VMware product that is incompatible with this version of VMware Workstation and cannot be used.

Bản VM quá cũ rồi ko bật được

rGame.Vn
28-06-16, 05:54 PM
Bản VM quá cũ rồi ko bật được

Cho mình hỏi cách chép file từ windows vào máy chủ ảo linux với ạ :(

ZhouJieLun
28-06-16, 06:14 PM
Cho mình hỏi cách chép file từ windows vào máy chủ ảo linux với ạ :(

Cái số 4, win scp

rGame.Vn
28-06-16, 07:04 PM
Sau nửa ngày thì cũng chạy thành công game :-s
Cám ơn bác thớt rất nhiều ạ, phần việt hóa thì làm trong linux hay ở ngoài máy thật ạ?

BeeZone
29-06-16, 09:05 AM

Giải nén ra vào folder D:\MYSJ_aazyw.com\工具\虚拟机12.0中文版-AA资源网\ cài VM12 vào là mở được Server

Sau nửa ngày thì cũng chạy thành công game :-s
Cám ơn bác thớt rất nhiều ạ, phần việt hóa thì làm trong linux hay ở ngoài máy thật ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

CLient việt hóa ở máy thật D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server việt hóa ở linux

Cái này dùng để mở port ak..Thế local thì cần không vì Avast kill mợ nó rầu

ZhouJieLun
29-06-16, 10:01 AM
Giải nén ra vào folder D:\MYSJ_aazyw.com\工具\虚拟机12.0中文版-AA资源网\ cài VM12 vào là mở được Server

CLient việt hóa ở máy thật D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server việt hóa ở linux

Cái này dùng để mở port ak..Thế local thì cần không vì Avast kill mợ nó rầu

Chịu =)) hồi giờ toàn thấy nó cần chả biết ko có thì chơi dc ko =))

BeeZone
29-06-16, 12:33 PM
Chịu =)) hồi giờ toàn thấy nó cần chả biết ko có thì chơi dc ko =))

Nhớ cái đó mở port thì phải mà...Vậy local cần j port...Chắc kiếm cái ko virut về xem như nào

langtukids
29-06-16, 01:29 PM
con này cũng dễ dev , vừa mới làm xong giftcode nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

small90vn
29-06-16, 01:40 PM
làm sao để chạy trên Windows vậy ạ ?

ZhouJieLun
29-06-16, 01:59 PM
làm sao để chạy trên Windows vậy ạ ?

SV win 100% thì mua hoặc chờ nhà hảo tâm share =)) còn hiện tại nữa win nữa linux =))

langtukids
29-06-16, 02:04 PM
SV win 100% thì mua hoặc chờ nhà hảo tâm share =)) còn hiện tại nữa win nữa linux =))
có thể cho chạy chung 1 chỗ dc mà, còn sv win thì hình như thím toandaik có nhưng ko share :D

ZhouJieLun
29-06-16, 02:06 PM
có thể cho chạy chung 1 chỗ dc mà, còn sv win thì hình như thím toandaik có nhưng ko share :D

Có thì sẽ có nhưng ko biết bao giờ thôi =)) nhưng giờ webgame cũng ko mấy người hóng nữa =)) nhất là thể loại sv chạy cả 2 hệ điều hành kiểu này ít càng thêm ít \m/

hxhhxhz
29-06-16, 02:19 PM

xin bản việt hóa của a đc k ạ ..

toandaik@
29-06-16, 02:22 PM

giftcode nhập ở web thì dựa theo cái send mail có sẵn trong webshop, còn giftcode nhập trực tiếp trong game nhận thẳng vào túi luôn nữa :P

Có thì sẽ có nhưng ko biết bao giờ thôi =)) nhưng giờ webgame cũng ko mấy người hóng nữa =)) nhất là thể loại sv chạy cả 2 hệ điều hành kiểu này ít càng thêm ít \m/

game linux thì chỉ cần 1 vps linux thì cũng chạy đc mà, cả web cả sv trên đó luôn :D

BeeZone
29-06-16, 06:21 PM
game linux thì chỉ cần 1 vps linux thì cũng chạy đc mà, cả web cả sv trên đó luôn :D

Chuẩn rồi...Linux cài thêm aphache + mysql là chạy ALL IN ONE rồi....Tại tàu nó làm màu đưa ra ngoài vậy thôi :))

Còn chụy nào cần file VH sẵn thì vào đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...Load res của em nó về mà copy paste có nghệ thuật là OK

matrixvn
29-06-16, 06:40 PM
Chuẩn rồi...Linux cài thêm aphache + mysql là chạy ALL IN ONE rồi....Tại tàu nó làm màu đưa ra ngoài vậy thôi :))

Còn chụy nào cần file VH sẵn thì vào đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...Load res của em nó về mà copy paste có nghệ thuật là OK

Bác có res VH sẵn ko cho mình zới, muôn ngàn lần cám ơn, lười quá [-O<

langtukids
29-06-16, 07:05 PM
giftcode nhập ở web thì dựa theo cái send mail có sẵn trong webshop, còn giftcode nhập trực tiếp trong game nhận thẳng vào túi luôn nữa :P

ý của thánh Toàn có phải là cái này :D

BeeZone
30-06-16, 08:59 AM
ý của thánh Toàn có phải là cái này :D

Gift code nhập vào chắc là như này...Tạo GM key card xong lấy code đó nhập vào khung giftcode nhận thưởng

D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=Xem thấy đúng :))

BeeZone
30-06-16, 09:34 AM
Share link(not file) rip full mavuc.vn

Down text này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!TklGWYCZ!_Qr4ZA4EuTkBOdoivlu37mNADRZ_hjoYH_ucf3g QmPM

Sau đó cài HTTrack Website Copier. Mở lên làm như hình dưới

KẾT QUẢ

Chờ nó down xong thì vào folder xem thành quả...Còn copy paste như nào thì tùy bạn...Cái này dùng dc thì dùng không dùng dc thì fix....:)) Tui đang down nên đừng hỏi.....Hoặc chờ ai đó share cho bản VH FULL sẵn ;))

rGame.Vn
30-06-16, 10:21 AM

Dậy load xong ngủ tiếp =))
Mà cho mình hỏi ai dùng bản đó fix được lỗi không mua được vật phẩm ngoài webshop không ạ, hoặc là có tools gì kiểu sendmail gửi vật phẩm luôn vào thư người chơi không?

BeeZone
30-06-16, 11:09 AM

Dậy load xong ngủ tiếp =))
Mà cho mình hỏi ai dùng bản đó fix được lỗi không mua được vật phẩm ngoài webshop không ạ, hoặc là có tools gì kiểu sendmail gửi vật phẩm luôn vào thư người chơi không?

Set limit max đi load nó mới nhanh được..Chớ mặc định chậm vãi ra

function send_mail()

function createcards($user,$server,$counts,$type)

$apiurl="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"; //nạp thẻ knb
Còn cái sendmail ở trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có đủ pay knb, sendmail, gm key card..giftcode ấy chớ :)).....

matrixvn
30-06-16, 11:09 AM
Share link(not file) rip full mavuc.vn

Down text này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!TklGWYCZ!_Qr4ZA4EuTkBOdoivlu37mNADRZ_hjoYH_ucf3g QmPM

Sau đó cài HTTrack Website Copier. Mở lên làm như hình dưới

KẾT QUẢ

Chờ nó down xong thì vào folder xem thành quả...Còn copy paste như nào thì tùy bạn...Cái này dùng dc thì dùng không dùng dc thì fix....:)) Tui đang down nên đừng hỏi.....Hoặc chờ ai đó share cho bản VH FULL sẵn ;))

:x cái này thì mình biết mà có điều lười quá thôi, hóng bác share vậy ^^

BeeZone
30-06-16, 11:12 AM

Tools tự down tự mà...Có phải down chay đâu =)) ....... Lười quá yk

toandaik@
30-06-16, 11:19 AM
làm phát cho rự rỡ :D

Người ta đã HD rõ ràng vậy thì tự thân vận động đi, cứ chờ sung rụng >:) chắc lười :-L

rGame.Vn
30-06-16, 12:31 PM
Set limit max đi load nó mới nhanh được..Chớ mặc định chậm vãi ra

Bác show cho em tấm setup set limit đi, em set kiểu gì mà nó download hoàn tất được có hơn 50mb ^:)^

Bybaybong
30-06-16, 12:42 PM
bác nào hướng dẫn cofig qua ổ C giúp em không
:(
cái vps này ổ D nó chia ít quá

BeeZone
30-06-16, 12:51 PM
bác nào hướng dẫn cofig qua ổ C giúp em không
cái vps này ổ D nó chia ít quá

Cái linux không nói...Còn cái webserver sẵn nó không set cứng nên vứt ổ nào cũng chạy được hết :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác show cho em tấm setup set limit đi, em set kiểu gì mà nó download hoàn tất được có hơn 50mb ^:)^

Đâu set limit là set speed thôi...Còn cứ nhìn ảnh mà có số 1,2,3 mà chọn :)) ...Down xong ~600Mb

Bybaybong
30-06-16, 12:59 PM
vậy bee ơi cho hỏi
bây giờ phải làm ntn để chạy được game với chỉ ổ C

Bybaybong
30-06-16, 03:08 PM
dowload hơn 2h
:))
vẫn chưa xong cái vh :))
ôi em yêu ảo lòi

rGame.Vn
30-06-16, 03:27 PM
dowload hơn 2h
vẫn chưa xong cái vh :))
ôi em yêu ảo lòi

=)) xong chưa bác, em up fshare cho =))

rGame.Vn
30-06-16, 03:50 PM
Đăng nhập vào navicat kiểu gì vậy ạ, root pass 123456 không đăng nhập được ạ :(

Em copy cái VH vào nó đứng ở đây luôn rồi

Bybaybong
30-06-16, 03:51 PM
có làm có ăn bác
:D
người ta hướng dẫn tận răng mà bác k chịu làm gì em cũng chịu bác luôn

toandaik@
30-06-16, 04:16 PM
Đăng nhập vào navicat kiểu gì vậy ạ, root pass 123456 không đăng nhập được ạ :(

Connect thông qua SSH đó bạn
Tab General thì thông số MYSQL của linux
Tab SSH thì thông số của root linux (info đăng nhập linux)

Hoặc trong linux bạn đăng nhập vào mysql bằng lệnh:

mysql -u root -p

enter

nhập pass rồi enter

Xong dùng lệnh này:

ở đây 192.168.0.1 là ip4 card mạng NAT ngoài máy thật của mình, toandaik là pass root mysql linux (thay đổi cho phù hợp)

Xong thì kết nối bình thường với navicat không cần qua ssh

Mr.N2K
30-06-16, 04:39 PM
Làm sao để để giải mã as của file swf các bác nhỉ ?

Bybaybong
30-06-16, 04:40 PM
Hóng thánh đưa lên online
30 charrrrrrrrrrrrrr

ahuhdc01
30-06-16, 05:10 PM
Bác nào cho em xin lại cái file list res vs ạ.Link mega kia lỗi rùi.

ZhouJieLun
30-06-16, 05:34 PM
Bác nào cho em xin lại cái file list res vs ạ.Link mega kia lỗi rùi.

Vẫn sống nhăn lỗi đâu mà lỗi ?

ahuhdc01
30-06-16, 05:51 PM
Đây bác ơi.em hok bít là bị lỗi j
#<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghichtu91
30-06-16, 05:53 PM
Hóng thánh đưa lên online
30 charrrrrrrrrrrrrr

online dẽ ẹt à :D .................................................. ............

đổi ip trong game.php res là xong :D

BeeZone
30-06-16, 06:24 PM
Đây bác ơi.em hok bít là bị lỗi j
#<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link khác: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn muốn down nhanh thì đến đoạn chọn URL list(.txt) thì chọn cái "Set Option" tab limits set Max tranfer rates cao nhất

ZhouJieLun
30-06-16, 06:36 PM
Link khác: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn muốn down nhanh thì đến đoạn chọn URL list(.txt) thì chọn cái "Set Option" tab limits set Max tranfer rates cao nhất

đi mượn cái vps kéo về cho nhanh đã:)>-

rGame.Vn
30-06-16, 07:09 PM
online dẽ ẹt à :D .................................................. ............

đổi ip trong game.php res là xong :D

Bác cho con kia onl lại đi chơi cho vui =))~

ahuhdc01
30-06-16, 07:12 PM

huhu sao em đen thế này hok bit

rGame.Vn
30-06-16, 07:24 PM
huhu sao em đen thế này hok bit

của bác đây =)) số nhọ thế

ahuhdc01
30-06-16, 07:28 PM
tks bác rất là nhìu
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

matrixvn
30-06-16, 08:05 PM
Chờ mãi ko ai share phải tự vận động vậy =((

Bèo cũng phải 4 tiếng mới xong.

Kéo 1 lần 14 file

langtukids
30-06-16, 08:53 PM
rip về bỏ vô sài luôn là sẽ có 1 số chức năng và item ko dùng dc hoặc ko hiện vì ko đồng bộ vs sv nhé mọi người

rGame.Vn
30-06-16, 10:18 PM
rip về bỏ vô sài luôn là sẽ có 1 số chức năng và item ko dùng dc hoặc ko hiện vì ko đồng bộ vs sv nhé mọi người

thảo nào bị lỗi =))~ chắc đợi ai đó share quá, mới học dev không ai dạy thế này chắc nổ não :(

KhoaiTayLac
30-06-16, 10:32 PM
làm sao để chép Folder S1 chép vào svr trên linux vậy ?

langtukids
01-07-16, 12:47 AM
vào vmw = winscp -> copy folder S1 vô /srv/ xong :D -> bật terminal gõ lệnh /etc/init.d/mysqld start -> cd /srv/S1/scripts -> ./start.sh để bật sv -> ./stop.sh để tắt sv. xong. :D

BeeZone
01-07-16, 09:15 AM
Share file rip từ mavuc.vn ........Link rip do mình scan folder china để get link mavuc nên sẽ có cái get không được (1: mavuc ko có file này, 2 là nó đổi tên folder/file)

Đã lược bớt toàn bộ ảnh không được VH + icon không cần thiết => dung lượng còn lại ~65Mb =)) (Ai thích tìm hiểu những cái thiếu thì tự get link nhé :) )

ZhouJieLun
01-07-16, 09:42 AM
Share file rip từ mavuc.vn ........Link rip do mình scan folder china để get link mavuc nên sẽ có cái get không được (1: mavuc ko có file này, 2 là nó đổi tên folder/file)

Đã lược bớt toàn bộ ảnh không được VH + icon không cần thiết => dung lượng còn lại ~65Mb =)) (Ai thích tìm hiểu những cái thiếu thì tự get link nhé :) )

Canh thiu gái =)) =D>

matrixvn
01-07-16, 10:52 AM
Làm sao cho mấy cái thời trang hoạt động nhỉ, trong webshop ấy các bác.

BeeZone
01-07-16, 11:25 AM
Canh thiu gái =)) =D>

Đậu Mắm..........Treo RIP 4h hay thuê hẳn vps để treo =)) =)) share lun cho rồi người ạ.

GUIDE TẬN RĂNG NGUYỆT ẢNH XONG NGU NGƯỜI LUN =)) GIỜ NGHỊCH CON NÀY :))

bateria
01-07-16, 12:21 PM
sever ngon nghé + vh rồi k thánh nào đưa online à
:))))))))))

ZhouJieLun
01-07-16, 01:12 PM
Đậu Mắm..........Treo RIP 4h hay thuê hẳn vps để treo =)) =)) share lun cho rồi người ạ.

GUIDE TẬN RĂNG NGUYỆT ẢNH XONG NGU NGƯỜI LUN =)) GIỜ NGHỊCH CON NÀY :))

VPS đi mượn nha =))

rGame.Vn
01-07-16, 01:49 PM

hình như hôm trước gặp bác này trên KG đang HD chạy game nè =))

Đi RIP trộm mà chả biết có cái gì mà hơn 1G5 vẫn chưa xong :(

matrixvn
01-07-16, 03:01 PM
:)>- cuối cùng cũng biết cái nào lỗi ko dùng dc thời trang. Giờ ngon rồi

BeeZone
01-07-16, 03:28 PM

Folder map chỉ lấy file lẻ thôi...Kéo nguyên cả folder 100xxx.... thì chả lâu =)) Kéo về khác gì nhau đâu

bateria
01-07-16, 07:17 PM

uh đúng roài đó :))
mà ríp cái quái gì nhiều thế, phần vh chỉ có main , com, config, effect thì chỉ cần rip cái swf, images, swf, là 97% mịa roài, có 65-70 mb thôi :)))))

ZhouJieLun
01-07-16, 08:22 PM

Có nghịch tử đưa online rồi nhé

dinhtrantuanan
02-07-16, 11:48 AM
:)>- cuối cùng cũng biết cái nào lỗi ko dùng dc thời trang. Giờ ngon rồi

Vì sao thời trang không hoạt động được thế bác :x

Bybaybong
02-07-16, 12:29 PM
có vẻ nghịch tử đã đưa lên onl :))
đang test có vẻ là khả thi đây

rGame.Vn
02-07-16, 12:31 PM
có vẻ nghịch tử đã đưa lên onl :))
đang test có vẻ là khả thi đây

vừa vào test nhưng bác ấy cho ít tiền quá sao test hết =))

Bybaybong
02-07-16, 12:37 PM
tự làm sv chơi thôi chứ làm gì nữa
đang dư con vps 7g5 :))
để nghịch mấy hôm cho hết hạn vps đã

rGame.Vn
02-07-16, 12:48 PM
tự làm sv chơi thôi chứ làm gì nữa
đang dư con vps 7g5 :))
để nghịch mấy hôm cho hết hạn vps đã

chơi 1 mình mấy hôm nay rồi chán quá =))

Bybaybong
02-07-16, 10:28 PM
config online thôi chứ làm gì nữa
Này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

langtukids
02-07-16, 11:13 PM
Đlq nhưng có thánh nào biết chỉnh font chữ ko, chữ xấu quá.

data1990
03-07-16, 07:37 AM
Đlq nhưng có thánh nào biết chỉnh font chữ ko, chữ xấu quá.
Chỉnh font lại trong res windows đó bác

langtukids
03-07-16, 09:53 AM
Chỉnh font lại trong res windows đó bác

file GameWindow.swf hả thím

.................................................. ....................................

langtukids
03-07-16, 12:59 PM
đã chỉnh dc font

...............................................

data1990
03-07-16, 01:25 PM
Bác kid có bị lỗi rollback không ?
Tắt sv bình thường hôm sau mở lại chỉ còn nhân vật
còn đồ thì mất sạch

langtukids
03-07-16, 02:15 PM
Bác kid có bị lỗi rollback không ?
Tắt sv bình thường hôm sau mở lại chỉ còn nhân vật
còn đồ thì mất sạch
ko

....................................

toandaik@
03-07-16, 02:15 PM
Đang dev

Ðề: [Share] Ma Vực Thế Giới

data1990
03-07-16, 02:54 PM
Của t tắt gamesv xong vào lại là bị roll lỗi khó hiểu

BeeZone
03-07-16, 05:35 PM
Của t tắt gamesv xong vào lại là bị roll lỗi khó hiểu

Tui bình thường -> Tắt server -> poweroff vmware -> chạy lại -> mọi thứ ok -> túi đồ, nhân vật...v.v đều bình thường -> Chia buồn với bạn bị rollback =))

ZhouJieLun
03-07-16, 05:39 PM
Tui bình thường -> Tắt server -> poweroff vmware -> chạy lại -> mọi thứ ok -> túi đồ, nhân vật...v.v đều bình thường -> Chia buồn với bạn bị rollback =))

Chơi con này kỹ thấy nhái mấy con thống lĩnh với zero vãi =))=D>

BeeZone
03-07-16, 05:58 PM
Chơi con này kỹ thấy nhái mấy con thống lĩnh với zero vãi =))=D>

Chép full VH chưa thấy lỗi mấy....(Cái nào lỗi ..Vào server dis nó =)) )

ZhouJieLun
03-07-16, 06:04 PM
Chép full VH chưa thấy lỗi mấy....(Cái nào lỗi ..Vào server dis nó =)) )

bên em bị lỗi ko đồng bộ, tự dưng ấn linh tinh thế nào ra con pet 550 sao =))

BeeZone
03-07-16, 10:05 PM
bên em bị lỗi ko đồng bộ, tự dưng ấn linh tinh thế nào ra con pet 550 sao =))

langtukids
03-07-16, 10:30 PM
muốn đồng bộ thì build lại file iteminfo.swf thôi chứ mã hóa mã ngựa gì "D

BeeZone
03-07-16, 10:39 PM
muốn đồng bộ thì build lại file iteminfo.swf thôi chứ mã hóa mã ngựa gì "D

Ờ...Nhầm nhọt mấy cái file kia :)) ..Giờ mới đụng tới file này :D...Đồng bộ server có vẻ chỉ dành cho ai quá rảnh về time =))..Cái item thôi đã >900 dòng

Theo mọi người thì nên đồng bộ server hay đồng bộ client ;))

toandaik@
03-07-16, 11:12 PM
dev đi game hay mà ;))

klq nhưng mà phong vân cỡi xe máy luôn mới chịu ;))

BeeZone
04-07-16, 12:00 AM
dev đi game hay mà ;))

Sau khi dùng PTS làm mờ tất cả icon phía trên thì đi đến kết luận: Rõ ràng là chiếc bò mà pác

langtukids
04-07-16, 12:10 AM
dev đi game hay mà ;))

cái danh hiệu vẫn ko có cách nào chạy vh dc hả ta

BeeZone
04-07-16, 02:09 AM
Khi nào đồng bộ xong sẽ share cho mấy thím nghịch chơi =)) ........Sau tất cả...mới được vài file :((

Cái cần nhất là cfg_item + game_shop => Đồng bộ FULL CHUẨN KHÔNG CHE theo CLIENT xong òi :D

data1990
04-07-16, 09:28 AM
Khi nào đồng bộ xong sẽ share cho mấy thím nghịch chơi =)) ........Sau tất cả...mới được vài file :((

Cái cần nhất là cfg_item + game_shop => Đồng bộ FULL CHUẨN KHÔNG CHE theo CLIENT xong òi :D

Cái game_shop nằm chỗ nào trong cái swf thế bác ?
Tìm hoài mà không ra :(

BeeZone
04-07-16, 10:04 AM
Send cho các phác server đã fix đồng bộ 96,69% so với client (shop chuẩn item, hoàn trả, vật phẩm...v.v)

Ai muốn fix nữa hay làm chỉnh sửa gì thì build cái D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> del\ItemInfo.swf nhé (Gần như toàn bộ dữ liệu việt hóa)

Vọc nhiệm vụ thì cái này D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> del\TaskInfo.swf

Link 720HD: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!PotVTKoC!nP43Ak13EX17KiPfrPRwgiyWEp29k45IQn2IehH 53go

Dùng cái google.cơm.canh export file swf ra .fla rồi dùng flash pro cs6 build lại nhé (Áp dụng 2 cái file trên thôi má)

BeeZone
04-07-16, 10:14 AM
Send cho các phác server đã fix đồng bộ 96,69% so với client (shop chuẩn item, hoàn trả, vật phẩm...v.v)

Ai muốn fix nữa hay làm chỉnh sửa gì thì build cái D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> del\ItemInfo.swf nhé (Gần như toàn bộ dữ liệu việt hóa)

Vọc nhiệm vụ thì cái này D:\MYSJ_aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> del\TaskInfo.swf

Link 720HD: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!PotVTKoC!nP43Ak13EX17KiPfrPRwgiyWEp29k45IQn2IehH 53go

Dùng cái google.cơm.canh export file swf ra .fla rồi dùng flash pro cs6 build lại nhé (Áp dụng 2 cái file trên thôi má)

Thôi share cái fla cho mấy pác edit rồi build lại cho nhanh....Làm biếng trả lời lỗi fla ko build dc (Notepad++ mở file .as lên chỉnh sửa save lại. Xong dùng CS6 mở file .fla lên rồi File->Export->Movie.....)

Link 240: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DkNyjJ6Y!fRU3C2FmYhOEsPoYHJpji7cQM4JznrxaiViGACG Nyao

data1990
04-07-16, 10:26 AM
Thôi share cái fla cho mấy pác edit rồi build lại cho nhanh....Làm biếng trả lời lỗi fla ko build dc (Notepad++ mở file .as lên chỉnh sửa save lại. Xong dùng CS6 mở file .fla lên rồi File->Export->Movie.....)

Link 240: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DkNyjJ6Y!fRU3C2FmYhOEsPoYHJpji7cQM4JznrxaiViGACG Nyao

Mình cũng làm bộ item đồng bộ từ swf qua file txt rồi.
Tks bác

leekeni02
04-07-16, 10:50 AM
tks bác đã shareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Nch93
04-07-16, 03:27 PM
Đến hơi muộn..........Sao mình chạy cái thứ 2 secure CRT bị lỗi này nhỉ, đường dẫn đặt đúng ổ D rồi mà nhỉ

matrixvn
04-07-16, 04:51 PM
Vì bộ VH của mavuc.vn nó cũ hơn bộ của bọn AA nên không có hiện thời trang, làm sao nhét thêm mấy cái thông tin thời trang vào file ItemInfo nhỉ các bác, nhìn 2 file Info thì thấy bộ của mavuc nó thiếu khoảng 100 ID item so với bọn AA.

ZhouJieLun
04-07-16, 06:02 PM
Đến hơi muộn..........Sao mình chạy cái thứ 2 secure CRT bị lỗi này nhỉ, đường dẫn đặt đúng ổ D rồi mà nhỉ

Đổi tên folder CRT hoặc chuyển locale máy sang chinese PRC

rGame.Vn
04-07-16, 07:35 PM
không biết cái mavuc.net của bác nào nhỉ =P~

BeeZone
05-07-16, 11:25 AM
Vì bộ VH của mavuc.vn nó cũ hơn bộ của bọn AA nên không có hiện thời trang, làm sao nhét thêm mấy cái thông tin thời trang vào file ItemInfo nhỉ các bác, nhìn 2 file Info thì thấy bộ của mavuc nó thiếu khoảng 100 ID item so với bọn AA.

Thử lấy info trong server ra khai báo vào .swf xem.....Ver mavuc cũ hơn đúng rùi...Đồng bộ thấy có file xóa hơn 100 dòng item

data1990
05-07-16, 04:13 PM
Thêm được mấy bộ thời trang

matrixvn
05-07-16, 04:26 PM
Thử lấy info trong server ra khai báo vào .swf xem.....Ver mavuc cũ hơn đúng rùi...Đồng bộ thấy có file xóa hơn 100 dòng item

Híc, mình không biết làm sao chỉnh sửa cái file ItemInfo đó, dùng sothink SWF mở nó ra nhìn thì được nhưng không chỉnh sửa dc :(

Bác dùng chương trình nào mở và chỉnh sửa mấy file này vậy ?

BeeZone
06-07-16, 08:48 AM
Híc, mình không biết làm sao chỉnh sửa cái file ItemInfo đó, dùng sothink SWF mở nó ra nhìn thì được nhưng không chỉnh sửa dc :(

Bác dùng chương trình nào mở và chỉnh sửa mấy file này vậy ?

Đầy đủ hướng dẫn ở page trước <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chăm view sẽ thấy :))

BeeZone
06-07-16, 09:11 AM
Đầy đủ hướng dẫn ở page trước <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chăm view sẽ thấy :))

Thời trang thì view ItemInfo lên từ đoạn

this.ItemDic[7561] = {
Là khai báo của 4-5 bộ thời trang...Có sẵn rồi thì add webshop or shop mua test thử :D

matrixvn
06-07-16, 09:25 AM
Thời trang thì view ItemInfo lên từ đoạn

Là khai báo của 4-5 bộ thời trang...Có sẵn rồi thì add webshop or shop mua test thử :D

Là dùng flash pro cs6 phải ko bác, để tý test ^^

Cái ItemInfo thì mình nhìn rồi, khá đơn giản, copy thằng này sang thằng kia là dc, rảnh thì dịch mấy dòng tiếng trung ra, ko để đó chơi cũng dc, bọn AA nó có sẵn res rồi mà.

pullup
06-07-16, 09:42 AM
Thêm được mấy bộ thời trang

bạn thử các skill coi nó có bị mất hình ko, chứ mình thử toàn mất T.T:-s

data1990
06-07-16, 10:27 AM
bạn thử các skill coi nó có bị mất hình ko, chứ mình thử toàn mất T.T:-s

Skill gì bị mất hình vậy bác ????

pullup
06-07-16, 10:52 AM
Skill gì bị mất hình vậy bác ????

thì auto đánh quái là thiếu file ... T.T

0986369780
06-07-16, 12:11 PM
không chạy được file SecureCRT.exe
chạy file .bat
chạy trực tiếp

nghichtu91
06-07-16, 01:23 PM
không chạy được file SecureCRT.exe
chạy file .bat
chạy trực tiếp

không sử dụng dc cái đó, lên google tìm mấy cái version khác về dùng. Với lại có nhiều chương trình hỗ trợ ssh. Đâu nhất thiết là phải SecureCRT.exe.

mấy câu hỏi dạng thế này lặp đi lặp vài!

BeeZone
06-07-16, 02:13 PM
không sử dụng dc cái đó, lên google tìm mấy cái version khác về dùng. Với lại có nhiều chương trình hỗ trợ ssh. Đâu nhất thiết là phải SecureCRT.exe.

mấy câu hỏi dạng thế này lặp đi lặp vài!

Máy đó không cài font PRC nên ko chạy dc cái Sờ re cu ấy mà Nghịch Tử ..

P/s: Down bản eng or dùng xshell ấy cái bạn bị lỗi ơi

0986369780
06-07-16, 03:09 PM
Máy đó không cài font PRC nên ko chạy dc cái Sờ re cu ấy mà Nghịch Tử ..

P/s: Down bản eng or dùng xshell ấy cái bạn bị lỗi ơi

SecureCRT eng à bác

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

matrixvn
06-07-16, 09:23 PM
SecureCRT eng à bác

Đơn giản nhất là đổi tên cái Folder GM tiếng hoa thành tên latin.

0986369780
07-07-16, 07:25 PM
Đơn giản nhất là đổi tên cái Folder GM tiếng hoa thành tên latin.

bác cài thành công chưa matrrixvn

ochohieucac123
07-07-16, 07:50 PM

oy` đã HD tận răng ở #1 ... lỗi crt đó thường Protera hay bị , đỗi rùi mà k chạy dc thì xoá cmn đi dow bản setup về cài chép full crack xong thì config IP thêm lệnh vừa sạch vừa ngon .... xài đến chết cũng k bị lỗi đó^:)^:matrix:

0986369780
07-07-16, 08:18 PM
oy` đã HD tận răng ở #1 ... lỗi crt đó thường Protera hay bị , đỗi rùi mà k chạy dc thì xoá cmn đi dow bản setup về cài chép full crack xong thì config IP thêm lệnh vừa sạch vừa ngon .... xài đến chết cũng k bị lỗi đó^:)^:matrix:

đang định hỏi bước chạy file số 3 tại ấn mãi mà không được

matrixvn
07-07-16, 09:14 PM

Mình cài xong chơi xong từ lâu rồi, giờ đang chỉnh sửa file ItemInfo VH cho nó nhận mấy bộ thời trang.

BeeZone
13-07-16, 05:58 PM
Mới học C# được 2 bữa.....

Tools GM Ver 0.0.ghẻ :))

(Tất cả cái này để có sẵn hết trong PHP rùi :( )

langtukids
16-07-16, 10:38 AM
Mới học C# được 2 bữa.....

Tools GM Ver 0.0.ghẻ :))

(Tất cả cái này để có sẵn hết trong PHP rùi :( )

làm tool chi cho mất công, code vô admin cho gọn :D

BeeZone
16-07-16, 11:47 AM

Như đã nói ở trên...Đang tập tành C# ấy mà pác ........

KhongGianOL
28-08-16, 09:52 PM
sao chạy k đc, ai có thể giúp dùm không ?

0986369780
29-08-16, 07:59 AM
sao chạy k đc, ai có thể giúp dùm không ?

lỗi gì bác up ảnh nên mọi người giúp

KhongGianOL
29-08-16, 12:28 PM
lỗi gì bác up ảnh nên mọi người giúp

ý là 2 đường link đó: nó giống nhau...khi tải về, giải nén ra đc :1 file res.rar + 1 file cx_shop.sql + 1 thư mục S1...chạy ntn...

BeeZone
29-08-16, 12:37 PM
ý là 2 đường link đó: nó giống nhau...khi tải về, giải nén ra đc :1 file res.rar + 1 file cx_shop.sql + 1 thư mục S1...chạy ntn...

Link 1 là gốc ..giải nén ra rùi vào

\MYSJ_aazyw.com\工具\虚拟机12.0中文版-AA资源网 để cài VMware 12 nếu chưa có
MYSJ_aazyw.com\虚拟机文件 => server game dùng VMware để chạy

Khởi động linux xong thì chạy
[1] => webserver
[3] => porttunnel
[2] => CRT mở lên chạy cái lệnh ở cục màu xanh
Link 2 là update ..làm theo hướng dẫn
END

Xem clip #1 để biết thêm chi tiết =))

KhongGianOL
29-08-16, 12:46 PM
Link 1 là gốc ..giải nén ra rùi vào

\MYSJ_aazyw.com\工具\虚拟机12.0中文版-AA资源网 để cài VMware 12 nếu chưa có
MYSJ_aazyw.com\虚拟机文件 => server game dùng VMware để chạy

Khởi động linux xong thì chạy
[1] => webserver
[3] => porttunnel
[2] => CRT mở lên chạy cái lệnh ở cục màu xanh
Link 2 là update ..làm theo hướng dẫn
END

Xem clip #1 để biết thêm chi tiết =))

tớ có cái vps win 2008 có chạy đc ko bạn....mà sao giải nén ra có 3 cái đó...có thấy thư mục \MYSJ_aazyw 虚拟机12.0中文版-AA资源网này đâu

ZhouJieLun
29-08-16, 12:47 PM
tớ có cái vps win 2008 có chạy đc ko bạn....mà sao giải nén ra có 3 cái đó...có thấy thư mục \MYSJ_aazyw 虚拟机12.0中文版-AA资源网này đâu

SV thật tế chạy trên linux ko phải trên win =))

toandaik@
29-08-16, 12:51 PM

win chạy web res thì đc, kiếm con linux nữa vứt sv lên chạy... 3:-O

0986369780
29-08-16, 01:53 PM
SV thật tế chạy trên linux ko phải trên win =))

bác có server nào chạy trên win không chạy trên vmware ngốn tài nguyên quá :)))))))))

quangphong0904
29-08-16, 03:43 PM
định test mà thấy các cao nhân k ai dev thêm nhỉ :)

quangphong0904
29-08-16, 04:13 PM
sao tải 2 lần lần nào về giải nén củng báo lổi này, có vấn đề gì k để còn biết vậy mọi người :(

toandaik@
29-08-16, 04:19 PM
định test mà thấy các cao nhân k ai dev thêm nhỉ :)

vẫn đang dev 8-} /:)

quangphong0904
29-08-16, 04:29 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) biết lổi giải nén này thế nào k ông toàn, tải 2 lần nhập pass đúng vẩn k đc, hình trên test mở 1 file, giải nén củng i như vậy

toandaik@
29-08-16, 04:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) biết lổi giải nén này thế nào k ông toàn, tải 2 lần nhập pass đúng vẩn k đc, hình trên test mở 1 file, giải nén củng i như vậy

thử các cách sau xem
đổi tên cái file về eng, hoặc tải lại file hoặc cài font china hoặc dùng 7zip giải nén hoặc đổi ổ đĩa giải nén >:)

quangphong0904
29-08-16, 04:57 PM
thử các cách sau xem
đổi tên cái file về eng, hoặc tải lại file hoặc cài font china hoặc dùng 7zip giải nén hoặc đổi ổ đĩa giải nén >:)
đang thử unrar = 7zip, chưa thấy báo lổi, đợi giải nén xong xem sao :) cám ơn ông

quangphong0904
30-08-16, 07:42 AM
ad facebook Quang Phong teamview tí đi ZhouJieLun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mấy cái file CRT SCP trong đó die hết rồi, mở lên có đc đâu. chả rảnh máy ảo nửa =))

ZhouJieLun
30-08-16, 08:15 AM
ad facebook Quang Phong teamview tí đi ZhouJieLun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mấy cái file CRT SCP trong đó die hết rồi, mở lên có đc đâu. chả rảnh máy ảo nửa =))
đổi đường dẫn lại ko để tên folder tiếng trung là xài được
CRT ko được thì cứ cài cái mới xong vào config của crt gốc lấy file button bỏ qua
Xong rồi đó

quangphong0904
30-08-16, 08:30 AM
đổi đường dẫn lại ko để tên folder tiếng trung là xài được
CRT ko được thì cứ cài cái mới xong vào config của crt gốc lấy file button bỏ qua
Xong rồi đó
để tí thử xem, lúc nãy k đc nên cài Đấu CHiến Thần test chơi =))

quangphong0904
30-08-16, 10:14 AM
set NAT VM là bao nhiêu thế ZhouJieLun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ZhouJieLun
30-08-16, 10:35 AM
192.168.100.0
.

bosualongthanh
30-08-16, 11:38 AM
BLOG ông toandk nay còn có 2 con webgame vậy :shame::shame:

quangphong0904
30-08-16, 01:30 PM
BLOG ông toandk nay còn có 2 con webgame vậy :shame::shame:
game nào ổng bán ổng để đấy thôi :)

quangphong0904
30-08-16, 01:47 PM
Ổng ZhouJieLun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
teamview giúp tí, loay hoay sáng giờ vẩn chạy k đc nè, cái đoạn service mysql start nhấn lệnh xong nó hiện ra mysql: ??????? chứ k như clip ông chỉ, chạy server nó củng k như clip, ông giúp tí đi, đéo rành mò hoài sáng giờ

chinh
30-08-16, 05:14 PM
Ổng ZhouJieLun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
teamview giúp tí, loay hoay sáng giờ vẩn chạy k đc nè, cái đoạn service mysql start nhấn lệnh xong nó hiện ra mysql: ??????? chứ k như clip ông chỉ, chạy server nó củng k như clip, ông giúp tí đi, đéo rành mò hoài sáng giờ

đéo rành mò hoài sáng giờ

xin đính chính lại :))

cái từ ''đéo'' với ''éo'' nó có ý nghĩa khác nhau nge bác

và từ ''đéo'' với ''không'' lại là 1 ý nghĩa khác ( bác sửa lại cho dễ nge, chứ đọc là ko ghiền bác rồi đó nhé :))

nên dùng từ éo đi cho nó dễ nge =))

bác còn con game chinh đồ web không, share cho vọc chơi off xí bác :))

:Laluot_121:

quangphong0904
30-08-16, 08:21 PM
xin đính chính lại :))

cái từ ''đéo'' với ''éo'' nó có ý nghĩa khác nhau nge bác

và từ ''đéo'' với ''không'' lại là 1 ý nghĩa khác ( bác sửa lại cho dễ nge, chứ đọc là ko ghiền bác rồi đó nhé :))

nên dùng từ éo đi cho nó dễ nge =))

bác còn con game chinh đồ web không, share cho vọc chơi off xí bác :))

:Laluot_121:
chắc tui chết quá, ông chinh cài đc game này k giúp tui tí

chinh
30-08-16, 08:48 PM
chắc tui chết quá, ông chinh cài đc game này k giúp tui tí

mới cài lại win nên ko tải về, hôm qua dính con virus j đó nó đánh sập internet nhà, nhảy pc lung tung, nên vào boot xóa win và cài lại

nên ko cài game nữa

chinh
30-08-16, 08:54 PM
ZhouJieLun share cho con chinh đồ web vọc chơi off được ko cậu

:Laluot_173:

quangphong0904
31-08-16, 06:48 AM
mới cài lại win nên ko tải về, hôm qua dính con virus j đó nó đánh sập internet nhà, nhảy pc lung tung, nên vào boot xóa win và cài lại

nên ko cài game nữa
quan trọng là ông biết cài con này k thì teamview giúp tí, mò mãi cài k đc từ hôm qua tới giờ :(

0986369780
31-08-16, 08:39 AM
bác không cài font tiếng trung à mà hiện ??????

chinh
31-08-16, 08:53 AM
quan trọng là ông biết cài con này k thì teamview giúp tí, mò mãi cài k đc từ hôm qua tới giờ :(

đã chạy trong essam = run as administrator chưa

toandaik@
31-08-16, 08:54 AM
game này có gì khó cài đâu mà mấy bác khổ sở vậy nhỉ (:| vả lại cái này 1 click chứ có phải gì đâu

chinh
31-08-16, 08:59 AM
game này có gì khó cài đâu mà mấy bác khổ sở vậy nhỉ (:| vả lại cái này 1 click chứ có phải gì đâu

chưa tải về chưa chạy, chứ ko bày cho bà chị QuangPhong rồi :))

bác toàn cho cái web chinh đồ vọc chơi off đc ko :)

quangphong0904
31-08-16, 02:12 PM
mày mò mãi củng cài đc mà cuối cùng vào chơi làm nv đến chổ nhiệm vụ vào Danh Nhân Đường thì vào không đc =))
mua VIP các thứ xong đánh tí, tắt trình duyệt server còn nguyên vẩn mất VIP rồi bảo mua lại, Việt hóa vị vậy hay sv gốc đã bị vậy mấy đại ca

toandaik@
31-08-16, 02:48 PM
mày mò mãi củng cài đc mà cuối cùng vào chơi làm nv đến chổ nhiệm vụ vào Danh Nhân Đường thì vào không đc =))
mua VIP các thứ xong đánh tí, tắt trình duyệt server còn nguyên vẩn mất VIP rồi bảo mua lại, Việt hóa vị vậy hay sv gốc đã bị vậy mấy đại ca

do vh đấy, đâu phải cứ chép vh vào là chạy ngọt hết :D không đồng bộ thì lỗi chức năng cả đống >:P

quangphong0904
31-08-16, 02:56 PM
do vh đấy, đâu phải cứ chép vh vào là chạy ngọt hết :D không đồng bộ thì lỗi chức năng cả đống >:P
đang cài lại bản gốc tiếng trung test thử :)

quangphong0904
31-08-16, 03:19 PM
đã chạy trong essam = run as administrator chưa
tui cài đc rồi, cái máy ảo đó phải off xong khởi động lên lại cài mới đc, k nó đéo chạy đc server

BeeZone
31-08-16, 08:17 PM
tui cài đc rồi, cái máy ảo đó phải off xong khởi động lên lại cài mới đc, k nó đéo chạy đc server

Không chạy được ngay server do chưa chạy mysql

Khởi động máy ảo xong thì chạy lệnh

/etc/rc.d/init.d/mysqld start \r

chinh
31-08-16, 09:25 PM
Không chạy được ngay server do chưa chạy mysql

Khởi động máy ảo xong thì chạy lệnh

bác chạy vậy, lỡ có đụng với 1 số game khác không, cứ vào taskmanager xem nó chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> với mysql.exe ko, thì xóa nó chạy lại là đc đó chứ

BeeZone
31-08-16, 09:46 PM
bác chạy vậy, lỡ có đụng với 1 số game khác không, cứ vào taskmanager xem nó chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> với mysql.exe ko, thì xóa nó chạy lại là đc đó chứ

mysql linux tức database game liên quan gì tới taskmanager win :))...Win chỉ chạy apache load res thôi :D

chinh
31-08-16, 10:44 PM
mysql linux tức database game liên quan gì tới taskmanager win :))...Win chỉ chạy apache load res thôi :D

à cái này nó chạy trên linux, chưa đọc kỹ tiêu đề =))

sr bác nhé,

ko có chi :))

:Laluot_109:

toandaik@
31-08-16, 10:57 PM

Chắc bác ấy đang dùng sv windows của e :))

quangphong0904
01-09-16, 06:58 AM
bị lổi cái mysql, mò và fix đc rồi. bác toàn cho hỏi muốn add vàng vào web để đổi thì làm như nào, mò trong navicat k có, chỉ có ad thằng vào nhân vật

toandaik@
01-09-16, 07:25 AM
bị lổi cái mysql, mò và fix đc rồi. bác toàn cho hỏi muốn add vàng vào web để đổi thì làm như nào, mò trong navicat k có, chỉ có ad thằng vào nhân vật

tui không dùng cái web này nên ko biết thêm sao, thường thì vào navicat thêm vào cột dj rồi ra web đổi >:)

ZhouJieLun
01-09-16, 08:06 AM
tui không dùng cái web này nên ko biết thêm sao, thường thì vào navicat thêm vào cột dj rồi ra web đổi >:)

Có con linh kiếm hình như do lão bán ra mở kìa =)) rip về để dành lại ko mất tiếp =))

toandaik@
01-09-16, 08:12 AM
Có con linh kiếm hình như do lão bán ra mở kìa =)) rip về để dành lại ko mất tiếp =))

Việt hóa thì đầy sv pri lâu rồi chứ có phải mới rip lúc nào chả đc, chủ yếu là lấy cái sv ko lỗi gốc china thôi >:)

ZhouJieLun
01-09-16, 08:21 AM
Việt hóa thì đầy sv pri lâu rồi chứ có phải mới rip lúc nào chả đc, chủ yếu là lấy cái sv ko lỗi gốc china thôi >:)

Chứ mất link gốc bên china rồi à =)))

toandaik@
01-09-16, 08:36 AM
Chứ mất link gốc bên china rồi à =)))

tàu send lại rồi đang config lại qua cái centos mới cho nhẹ.............................ổ cứng full rồi tiết kiệm thôi :bz :bz :bz

quangphong0904
01-09-16, 02:35 PM
tàu send lại rồi đang config lại qua cái centos mới cho nhẹ.............................ổ cứng full rồi tiết kiệm thôi :bz :bz :bz
mày mò cài cho bằng đc test 5 tiếng chán =)) cài cái Không Minh Quyết ngon lành rồi, vào game đặt tên nhân vật không được, chán luôn. ngoằn ngoèo gì nó củng chả cho chơi =))

ZhouJieLun
01-09-16, 02:52 PM
mày mò cài cho bằng đc test 5 tiếng chán =)) cài cái Không Minh Quyết ngon lành rồi, vào game đặt tên nhân vật không được, chán luôn. ngoằn ngoèo gì nó củng chả cho chơi =))

Tới tận 5 tiếng à =)) 50 phút chán cmnr =))

quangphong0904
01-09-16, 03:27 PM
Tới tận 5 tiếng à =)) 50 phút chán cmnr =))
test tiếng tàu nên tận 5 tiếng chứ tiếng việt thì ngon mẹ nó rồi =))

ZhouJieLun
01-09-16, 03:32 PM
test tiếng tàu nên tận 5 tiếng chứ tiếng việt thì ngon mẹ nó rồi =))

có việt hóa mà =)) lục mấy page 6 7 gì đó có share mà =))

quangphong0904
01-09-16, 04:14 PM
có việt hóa mà =)) lục mấy page 6 7 gì đó có share mà =))
vh lv thấp k đồng bộ, k làm đc nv k mở chức năng =))

ZhouJieLun
01-09-16, 04:18 PM
vh lv thấp k đồng bộ, k làm đc nv k mở chức năng =))

vẫn mở bt =))
reset 5 lần vẫn đầy đủ =))

quangphong0904
01-09-16, 04:51 PM
vẫn mở bt =))
reset 5 lần vẫn đầy đủ =))
tui chơi tới 3 chuyển 115lv nó k lên cấp nửa tui xóa luôn

chinh
01-09-16, 06:27 PM
Tới tận 5 tiếng à 50 phút chán cmnr

đã vọc với thích chơi rồi là 24 tiếng cũng đc chứ 5 tiếng làm j cho uổng :))

=))

cái tây du mộng bữa là lần đầu tiên chơi cái ghiền chơi tới sáng mai, nghỉ =))

quangphong0904
01-09-16, 07:33 PM
đã vọc với thích chơi rồi là 24 tiếng cũng đc chứ 5 tiếng làm j cho uổng :))

=))

cái tây du mộng bữa là lần đầu tiên chơi cái ghiền chơi tới sáng mai, nghỉ =))
ghiền quá nhỉ
=)) chắc k quá 1 ngày

tigermenvn
03-09-16, 07:41 AM
Đăng nhập được Web chính rồi, nhưng vô game load 0% ko chạy là sao vậy các bác?
Porttunnel có cần cái 843 ko?

ZhouJieLun
03-09-16, 07:46 AM
Game load 0% là chưa bật mysql trên máy ảo

quangphong0904
03-09-16, 07:46 AM
Đăng nhập được Web chính rồi, nhưng vô game load 0% ko chạy là sao vậy các bác?
Porttunnel có cần cái 843 ko?
porttunel mở 1 lần là lần sau k cần mở lại nửa. cái sv này mysql hơi khó chạy. server chạy mà sql k chạy là k vào game đc. Muốn mysql chạy đc, thì tắt máy ảo khỏi động lại, rồi gỏ lệnh chạy lại. dùng Navicat kết nối với mysql nếu thành công thì vào game đc

tigermenvn
03-09-16, 07:52 AM
porttunel mở 1 lần là lần sau k cần mở lại nửa. cái sv này mysql hơi khó chạy. server chạy mà sql k chạy là k vào game đc. Muốn mysql chạy đc, thì tắt máy ảo khỏi động lại, rồi gỏ lệnh chạy lại. dùng Navicat kết nối với mysql nếu thành công thì vào game đc

mysql chạy rồi, gameserver port 6001 cũng thấy chạy rồi, nhưng load game 0% :((

tigermenvn
03-09-16, 07:59 AM
Bác nào rãnh xem giúp em với ạ

quangphong0904
03-09-16, 08:36 AM
mysql chạy rồi, gameserver port 6001 cũng thấy chạy rồi, nhưng load game 0% :((
dùng navicat check chưa mà biết chạy rồi

tigermenvn
03-09-16, 08:45 AM
dùng navicat check chưa mà biết chạy rồi

Navicat connect được rồi, bác teamviewer xem giúp em nhé 827 454 978 / 3569

tigermenvn
03-09-16, 10:48 AM
Có bác nào vào xem giúp em ko? cảm tạ

BeeZone
03-09-16, 01:36 PM

Ủa sao của tui mỗi lần chạy mà ko chạy porttunel là khỏi load vào game luôn =))

ZhouJieLun
03-09-16, 01:46 PM

Do ăn ở đó =))
Tui ko cần vẫn vào =))

toandaik@
03-09-16, 02:00 PM

zô linux gõ lệnh tắt Firewall đi

service iptables stop

chkconfig iptables off

xong lần sau khỏi cần chú ý port gì

p/s: thím nào cho hỏi việt hóa để có dấu cách cho vấn tiên làm sao? việt hóa hết viết cách đàng hoàng mà load xong chữ cứ dính liền :-s

quangphong0904
03-09-16, 02:16 PM
chạy 1 lần nó chạy ngầm vĩnh viển luôn =))

p/s: thím nào cho hỏi việt hóa để có dấu cách cho vấn tiên làm sao? việt hóa hết viết cách đàng hoàng mà load xong chữ cứ dính liền :-s
Vấn Tiên k phải là đã VH rồi hả

ZhouJieLun
03-09-16, 02:18 PM

Thay font khác xem, có 1 số font nó mặc định tự xóa cách

BeeZone
03-09-16, 05:22 PM

dấu cách trong Vấn Tiên phải dùng ký tự đặc biệt (ALT + 0205) là 1 ký tự trắng..Không phải khoảng cách (phím space) ...Server nó ngu ngu chỗ ấy :))

tigermenvn
03-09-16, 07:05 PM

Bác ơi, em ở ngoài vẫn query được tcp port 6001, Navicat cũng connect được Mysql
Nhưng web không load game được, cứ 0% reconnect mãi
Bác giúp em với

ZhouJieLun
03-09-16, 07:14 PM
Bác ơi, em ở ngoài vẫn query được tcp port 6001, Navicat cũng connect được Mysql
Nhưng web không load game được, cứ 0% reconnect mãi
Bác giúp em với

bạn connect sql nào? 127.0.0.1?

tigermenvn
03-09-16, 07:17 PM
bạn connect sql nào? 127.0.0.1?

Cả 2 Mysql đều import db cả rồi, bác teamviewer xem giúp được ko, ca này khó quá !
827 454 978
3168

ZhouJieLun
03-09-16, 07:18 PM
Chạy xong f12 xem nó báo gì? .

bosualongthanh
03-09-16, 07:21 PM
toi cài 1 phát ko cần HD gì nè =)) dấu hiệu của thiên tài đây ... ông 1 hít là xong ngay bù lại ông phải VH cho tôi 1 file đồng ý thì múc ngay :look_down::look_down:

tigermenvn
03-09-16, 07:23 PM
Chạy xong f12 xem nó báo gì? .

<html xmlns="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"><head></head><body scroll="no" style="background:#000;">

<meta <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"Content-Type" content="text/html; charset=utf-8">
<title>【魔域世界一区】欢迎您</title>
<style type="text/css">
a:hover{ text-decoration:underline;}
body, html {width:100%;height:100%;margin-top:-10;margin-left:0;padding-top:0;}
</style>

<iframe src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 04213&amp;isadult=0&amp;flag=728860f51ef0688bb56ca331d3850 e2a&amp;host=192.168.100.100&amp;db=360S1&amp;port=6001&amp;pay=ht tp://<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" id="mainFrame" name="mainFrame" scrolling="no" width="100%" height="100%" frameborder="0" __idm_frm__="32"></iframe>

<script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script><script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p://127.0.0.1/game.php"></script></body></html>

ZhouJieLun
03-09-16, 07:32 PM
<html xmlns="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"><head></head><body scroll="no" style="background:#000;">

<meta <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"Content-Type" content="text/html; charset=utf-8">
<title>【魔域世界一区】欢迎您</title>
<style type="text/css">
a:hover{ text-decoration:underline;}
body, html {width:100%;height:100%;margin-top:-10;margin-left:0;padding-top:0;}
</style>

<iframe src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" id="mainFrame" name="mainFrame" scrolling="no" width="100%" height="100%" frameborder="0" __idm_frm__="32"></iframe>

<script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script><script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script></body></html>

Quỳ cmnl =))
Kêu ấn f12 mà ấn cmn view source =))

tigermenvn
03-09-16, 07:34 PM
Quỳ cmnl =))
Kêu ấn f12 mà ấn cmn view source =))

F12 chẳng phải Developer tools trên Web Browser sao bác, em xài GChrome
Bác teamviewer xem giúp em đi

ZhouJieLun
03-09-16, 07:38 PM
F12 chẳng phải Developer tools trên Web Browser sao bác, em xài GChrome
Bác teamviewer xem giúp em đi

Chú ý tab network
Lỗi gì cũng sẽ báo bên đấy

toi cài 1 phát ko cần HD gì nè =)) dấu hiệu của thiên tài đây ... ông 1 hít là xong ngay bù lại ông phải VH cho tôi 1 file đồng ý thì múc ngay :look_down::look_down:

VH gì thế gái =))
.

tigermenvn
03-09-16, 07:45 PM
Chú ý tab network
.

bosualongthanh
03-09-16, 08:00 PM
Chú ý tab network

VH gì thế gái =))
.

game chứ giè mới update lại file mới :look_down: 14367 dòng text NPC của TNGH chỉ VH copy paseu ko có làm code gì khó đâu , chỉ cần siêng . đuối qá rùi :look_down:
Ông kia yên tâm 100% TC :look_down:

dukute1995
15-09-16, 11:35 AM
cho em hỏi có cần cài card mạng ảo không chủ thớt :D

BeeZone
16-09-16, 08:05 AM
cho em hỏi có cần cài card mạng ảo không chủ thớt :D

Config IP ở card VMware rồi ko cần card ảo

dukute1995
17-09-16, 02:56 AM
tkksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss sss

0986369780
17-09-16, 09:09 AM
ai cho mình xin lại mấy lệnh trong button của secureCRT với tự nhưng k khởi động được nó phải tải bản potbale về dùng mà k có lệnh để chạy

toandaik@
17-09-16, 11:35 AM
ai cho mình xin lại mấy lệnh trong button của secureCRT với tự nhưng k khởi động được nó phải tải bản potbale về dùng mà k có lệnh để chạy

service mysqld start

cd /home/S1/scripts/

./start.sh

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

ZhouJieLun
17-09-16, 11:46 AM
8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Chị toàn có game gì share chơi đỡ buồn ngày đứt cáp đê

0986369780
17-09-16, 12:51 PM
bị treo màn hình laod game :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

laivanhien
19-09-16, 08:28 AM

Làm sao để lên zVIP 12 mà không cần dùng ma thạch vậy bác.

làm sao vào đuọc trang admin nhu bác vậy ạ

toandaik@
19-09-16, 11:40 AM
Làm sao để lên zVIP 12 mà không cần dùng ma thạch vậy bác.

làm sao vào đuọc trang admin nhu bác vậy ạ

tiêu ma thạch đi rồi dùng, web với admin thì code đi ;))

P/s: còn ai dev phong vân không giao lưu chơi :-?

cobemuadong123
19-09-16, 09:09 PM
Cái này cần vmware 12 hả a toandaik, co cach nào chạy bằng vmware 10 hay 11 k a. Máy có 32bit nên k cài được vm 12

0986369780
21-09-16, 12:13 PM
Cái này cần vmware 12 hả a toandaik, co cach nào chạy bằng vmware 10 hay 11 k a. Máy có 32bit nên k cài được vm 12

bản tải bản vmware 32 bit về là được, mà hình như méo có bản 32 thì phải:))))

ZhouJieLun
21-09-16, 12:18 PM
Nói chung cái sv này 4gb trở lên hãy đú =)) mà 4gb cũng cài hết lên 64bit rồi =))
Cũng có thể do chip ko hổ trợ nên ko cài được vmware =))

0986369780
21-09-16, 12:20 PM
Nói chung cái sv này 4gb trở lên hãy đú =)) mà 4gb cũng cài hết lên 64bit rồi =))
Cũng có thể do chip ko hổ trợ nên ko cài được vmware =))
bác tạo thêm 1 cái máy ảo cho vmware đê ::P

dukute1995
21-09-16, 05:33 PM
giúp em với em mở centos lên báo vậy ạ :(

BeeZone
21-09-16, 05:37 PM

Kiểm tra xem phần cứng có hỗ trợ 64bit ảo không...

Nếu là 64 Yes/Off thì vào BIOS enable hardware virtualization lên

toandaik@
21-09-16, 05:58 PM

Không hỗ trợ ảo hóa 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x thay con máy khác ;;)

dukute1995
21-09-16, 06:46 PM
cái vm được rồi tới bước cuối cùng bị lỗi nữa giúp em cái nữa :(

toandaik@
21-09-16, 06:48 PM

cái nì có cần chi đâu mà bật :))

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)): )):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

vào gõ lệnh service iptables off là xong

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)): )):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

0986369780
21-09-16, 08:13 PM

chọn vào cái button bên cạnh button s trước, không thì làm theo cách của bác toàn cũng oke đó

quancoi000
23-09-16, 12:53 AM
Có nên kéo về cài cả apache với mysql vào sv này không nhỉ? Lâu lắm không vọc vào linux /:)/:)

thanhtam3109
29-09-16, 07:01 PM
bác cho link em vào chơi đỡ buồn với...

Hearts
29-09-16, 07:04 PM
bác cho link em vào chơi đỡ buồn với...

Người ta share sv mà có mở onl đâu thím =))
mavuc.vn =)) vào mà chơi=))

quancoi000
29-09-16, 10:49 PM
Người ta share sv mà có mở onl đâu thím =))
mavuc.vn =)) vào mà chơi=))

Bạn không thấy acc người ta như nào à? =)) =))

onggyandlove
21-10-16, 12:10 PM
mấy a giúp em soa cứ đánh qoái la lại treo game ntn ạ.. e cảm ơn

vlinkssd
23-10-16, 04:08 PM
sao mình vào toàn bị như này mặc dù đã chạy hết mọi thứ

Hearts
23-10-16, 04:09 PM

Tắt firewall máy thử xem .

vlinkssd
23-10-16, 04:36 PM
Tắt firewall máy thử xem .

tất cả firewall đã được tắt hết không còn mở vẫn không được bạn ạ.
Lúc nào bạn rảnh giúp mình chút được không bạn

vlinkssd
26-10-16, 06:03 PM
bản này hình như không mặc được thời trang thì phải thấy trong thùng đồ có mà không mặc lên được.

Tuan565
27-10-16, 05:21 PM
bản này hình như không mặc được thời trang thì phải thấy trong thùng đồ có mà không mặc lên được.

Đồng bộ SV với Client đi là được .......................

luadola001
27-10-16, 06:35 PM

Bạn kiểm tra xem sever đã run thành công chưa bằng cách chạy lệnh

sh stop.sh
nếu nó ko hiện text và delay vài giây thì mới vào game được nhé :).

vlinkssd
27-10-16, 10:15 PM
Đồng bộ SV với Client đi là được .......................

mình có đồng bộ qua theo cách của mấy bạn trước nó hiển thị lên mà không được.
bác cho em xin phải đồng bộ những file nào được không?