PDA

View Full Version : Thân Gửi đến bạn tagtag15 và keongot1418 box jx

thanh99
26-06-16, 10:41 PM
ai có tính tới chuyên mua bán với 2 bác này tránh xa :)

TagTag15 bán mấy cái sever jx lổi tè le , bug cả đống , tại mình thấy là fen lâu năm trên clb thì tin tưởng gưi 2 củ, nhân xong cài cái sever lõm xong chạy mất xác

gửi ae thân mếm keongot , nói chung là pro mình củng khá nể , có nhờ ong anh keu ong fix dùm lổi xếp chồng cung ok ok mình gửi 300k qua củng lặng luôn.

mình bị rồi nên muốn cảnh giác với mọi người thôi chứ viết lên đây tiền củng không về lại. :(

tagtag15
26-06-16, 11:07 PM
???????? server mình chạy cho test đàng hoàng rồi, 2 bạn vào test lun ok hết mình mới bán chứ ? , còn minh bận quá ko dev sv dùm được, sao phải nói câu khó nghe thế (:| bác mỡ có bị phá chưa?

thanh99
26-06-16, 11:40 PM
???????? server mình chạy cho test đàng hoàng rồi, 2 bạn vào test lun ok hết mình mới bán chứ ? , còn minh bận quá ko dev sv dùm được, sao phải nói câu khó nghe thế (:| bác mỡ có bị phá chưa?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tagtag15
27-06-16, 12:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bug cái gì nói ra xem ????????????????????

thanh99
27-06-16, 12:58 AM
bug cái gì nói ra xem ????????????????????

bug xếp chồng, sever lỗi bang, dame , cùng với bạn là sai cam kết khi thỏa thuận.

N.T.S.1802
27-06-16, 09:56 AM
bug xếp chồng, sever lỗi bang, dame , cùng với bạn là sai cam kết khi thỏa thuận.

Tức là bác đấy không muốn lấy không tiền của bạn. Có gì thắc mắc bạn cứ nói bác đấy fix lại cho.
Có thể là do bạn hơi nóng vội quá. Chứ bác đấy không có ý lừa đảo bác đâu.
Thấy vẫn còn lên đây cmt rep lại bác đàng hoàng như vậy. là không phải có ý lấy tiền của bác rồi chạy đâu.

vybella
27-06-16, 09:56 AM
tagtag là mrpham =)) Kẹo ngọt là thằng SL :)>-:)>-:)>- Toàn kêu ngta dev dùm rồi tự xưng mình pro X_XX_XX_XX_X

thanh99
27-06-16, 10:05 AM
tagtag là mrpham =)) Kẹo ngọt là thằng SL :)>-:)>-:)>- Toàn kêu ngta dev dùm rồi tự xưng mình pro X_XX_XX_XX_X

mấy mem lâu năm mà co vẻ khát nước hơi nhiều hay là vã quá rồi nên hốt đc ai thì hốt :)

vybella
27-06-16, 10:09 AM

mấy mem lâu năm mà co vẻ khát nước hơi nhiều hay là vã quá rồi nên hốt đc ai thì hốt :)

mua server lỏm thì chịu :)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thanh99
27-06-16, 11:54 AM
mua server lỏm thì chịu :)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

gặp ngay thằng chuyên lừa đảo

50charrrrrrrrrrrr =]]

vybella
27-06-16, 11:59 AM
gặp ngay thằng chuyên lừa đảo

50charrrrrrrrrrrr =]]

qua dev webgame vơi tôi nèk :)):)):)):)):)) jx giờ chơi làm gì

nghichtu91
27-06-16, 12:03 PM
giờ đâu đâu cũng lừa đảo :v .................................................. .........

jxvietnam1994
27-06-16, 12:07 PM
giờ đâu đâu cũng lừa đảo :v .................................................. .........

đang chơi game web của ông nè nghịch tử :))

nghichtu91
27-06-16, 12:31 PM
đang chơi game web của ông nè nghịch tử :))

ủa thế à :v ...............................................

thanh99
27-06-16, 12:42 PM
Tức là bác đấy không muốn lấy không tiền của bạn. Có gì thắc mắc bạn cứ nói bác đấy fix lại cho.
Có thể là do bạn hơi nóng vội quá. Chứ bác đấy không có ý lừa đảo bác đâu.
Thấy vẫn còn lên đây cmt rep lại bác đàng hoàng như vậy. là không phải có ý lấy tiền của bác rồi chạy đâu.

bác ơi , nhận đủ tiền xong lock fb xóa yahoo :) vậy bác nghỉ fix gì nửa. nói viết viết lên cho mọi người cảnh giác thôi.

sever bao bug =]] bug đền gấp đôi hoàn lại tiền đó là những câu nói huyền thoại của mấy thánh bán sever

HoangTVT
27-06-16, 12:52 PM
Bạn này hình như bữa pm mình nhờ fix lỗi xếp chồng nhỉ, mình có nói lỗi đó k fix được dùng sv khác đi mà bạn không nghe, đây là cố tính để bị lừa chứ than khóc gì nữa.

thanh99
27-06-16, 12:54 PM
Bạn này hình như bữa pm mình nhờ fix lỗi xếp chồng nhỉ, mình có nói lỗi đó k fix được dùng sv khác đi mà bạn không nghe, đây là cố tính để bị lừa chứ than khóc gì nữa.

dạ đúng rồi ạ, tại tưởng có cao nhân fix đc , check sever ok , nhận tiền xong bùng luôn. lên đây chỉ muốn cảnh giác cùng ae chứ củng k có ý định fix lổi gì nửa

taoaccts13
27-06-16, 02:06 PM
Chuyển sang chơi linux đê =)) :)):)):))

cabato
28-06-16, 03:06 PM

Cái hồi clb tí thì đóng cửa, thằng keongot 1 chữ jx bẻ đôi k biết
lúc ấy, nó chạy sang maze-game xin làm mod chém gió mới hài chứ
MOD CHÉM GIÓ. DIỄN ĐÀN GAME MÀ NÓ XIN LÀM MOD CHÉM GIÓ=))
Sau đó nịnh nọt cũng được làm mod jx
Rồi share và up toàn 3 thứ linh tinh.
K đầy 1 tuần drop luôn

giờ biết chút về jx cũng bắt đầu giở trò lừa đảo
hài vãi=))=))