PDA

View Full Version : [KT] Pay kt2 full ?

VNGameZoneVN
26-06-16, 05:22 PM
Ai có cái pay full mà không dính vius cho mình xin với. Tải cái của ông kia về mà có con vius to đùng mối đe dọa nghiêm trọng nên nó dell luôn. Ai gỡ được con vius đó ra khỏi file .exe được không? Xin cảm ơn!

shinrenkyo
26-06-16, 05:35 PM
Ai có cái pay full mà không dính vius cho mình xin với. Tải cái của ông kia về mà có con vius to đùng mối đe dọa nghiêm trọng nên nó dell luôn. Ai gỡ được con vius đó ra khỏi file .exe được không? Xin cảm ơn!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này á hả? dùng đại cái pays khác cũng đc mà, cái này có virus r

hoangcangbg
26-06-16, 05:52 PM
Phát triển online hút hít hay để bán sv mà cần pay full thế bác :D

VNGameZoneVN
26-06-16, 08:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này á hả? Dùng đại cái pays khác cũng đc mà, cái này có virus r

cái này vius kinh. Không kinh doanh hay buôn bán gì? Chỉ đam mê và muốn đầy đủ để trải nghiệm thử thôi. Chứ kt2 giờ ít ái mộ nữa.

cyberc
26-06-16, 08:53 PM
Xem được không, tự config lại nha

nghichtu91
26-06-16, 09:14 PM
ko có full đâu, chỉ là paysys của jxsf8 thôi .....................

VNGameZoneVN
27-06-16, 05:57 AM
xem được không, tự config lại nha

cái này vẫn có vius. Vi rus kinh luôn

cyberc
27-06-16, 08:52 AM
cái này vẫn có vius. Vi rus kinh luôn

vậy thì chịu rồi. dùng ps ko check acc ấy

VNGameZoneVN
28-06-16, 07:11 PM
vậy thì chịu rồi. dùng ps ko check acc ấy

Nghe nói bác có pay ngon mà. không vius ấy. pay nào cũng vius thì chịu thua