PDA

View Full Version : [JX] Lôi KTC

drabii
24-06-16, 05:02 PM
Mình add ttl 8h vào KTC thì lỗi bạn đang không chạy phải là phiên bản mới nhất, mình đồng bộ item server là client rồi nha, file cấu hình ttl là mình lấy trong file magicscript ah
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)image gratuite (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bil4i3n
24-06-16, 05:51 PM
Bạn show hình vị trí mà bạn khai báo trong file này lên
\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\settings\b uysell.txt
và cả trong file này
\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\settings\g oods.txt

drabii
24-06-16, 07:34 PM
Bạn show hình vị trí mà bạn khai báo trong file này lên
\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\settings\b uysell.txt
và cả trong file này
\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\settings\g oods.txt

hình đây bạn ơi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bil4i3n
25-06-16, 12:30 AM
Bạn thử đừng cách dòng ra xem sao, coppy cái đã có ở trên khai báo lại các thông số cơ bản và giá trị thôi thử xem được không, khai báo không lỗi mà có thể là do cách dòng hoặc là file magicscript.txt của bạn có vấn đề :)