PDA

View Full Version : Gủi MinhKhanh109 tìm người.

MrHarryPotter
24-06-16, 11:39 AM
Gủi anh tìm người topic bên kia. Do Inbox ko trả lời nên xin mod để topic.

Lâu ni ẩn thân làm ăn bửa ni tự nhiên xuất hiện kêu lừa đảo gì. Làm mất tín của mình bây lâu nay .

Nếu thật sự anh đang ở Đà Nẵng xin lên Hòa Khánh .. Hỏi quán cafe Cát Bụi.

Để gặp mình vào chiều nay nha mình ngồi ở đó.

Dựng xe và hỏi thằng giữ xe quán cafe là gặp anh Harry người ta dẫn vô tới nơi.

Ak nhớ cầm theo 20 củ

nghichtu91
24-06-16, 11:40 AM
Gủi anh tìm người topic bên kia. Do Inbox nên xin mod để topic.

Lâu ni ẩn thân làm ăn bửa ni tự nhiên xuất hiện kêu lừa đảo gì. Làm mất tín của mình bây lâu nay .

Nếu thật sự anh đang ở Đà Nẵng xin lên Hòa Khánh .. Hỏi quán cafe Cát Bụi.

Để gặp mình vào chiều nay nha mình ngồi ở đó.

Dựng xe và hỏi thằng giữ xe quán cafe là gặp anh Harry người ta dẫn vô tới nơi.

Ak nhớ cầm theo 20 củ

cho lên top ........................
có lấy dc 20 củ, cho xin ly cafe nha :v

MrHarryPotter
24-06-16, 11:42 AM
cho lên top ........................
có lấy dc 20 củ, cho xin ly cafe nha :v

rồi nhé sẽ có 1 lycaffe ~o)~o)~o)~o)~o)

nghichtu91
24-06-16, 12:10 PM
rồi nhé sẽ có 1 lycaffe ~o)~o)~o)~o)~o)

lót dép hóng ly cafe Đà Nẵng :D

dakhunter
24-06-16, 12:20 PM
Rồi cưối cùng mọi chuyện như thế nào :))

MrHarryPotter
24-06-16, 12:39 PM
Rồi cưối cùng mọi chuyện như thế nào :))

Cũng đang ngôi cafe hóng xem anh ấy nói chuyện gì đây...em sẽ cập nhật cho mấy anh.

up lên top ...

kehuydietUS
24-06-16, 01:46 PM
làm giàu không khó =D>=D>=D>=D>=D>=D> .

janethorne83
24-06-16, 02:29 PM
Mình ghét nhất cái kiểu xin địa chỉ cho tiền trăm tiền triệu này nọ. Không biết dám làm gì nhỉ?
Làm giàu khó đấy, nhưng bốc lịch với tử hình dễ thiệt mà không hẳn ai cũng dám. :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sợ bác ấy bị mất 20 củ tìm em nên lặn cho chắc :-j

MrHarryPotter
24-06-16, 02:54 PM
Vẫn chưa thấy anh nào tìm .. up cho anh kia đi qua thấy

hoangcungclub
24-06-16, 03:14 PM
thôi bỏ qua tất cả đi, có nên đi đến kết thúc buồn không.
cái nào xí xóa được thì xí xóa đi lập topic nầy nọ làm gì, chứng tỏ cũng chẳng được gì ở trên mạng đâu.
thời buổi nầy kiếm tiền rất ư là khó, nhưng ta đừng nên lạm dụng vào games nhiều quá thì tốt hơn,
hãy lao động bằng tay chân và những giọt mồ hôi đi các bạn à.

vn_soldier
24-06-16, 03:35 PM
cái nào xí xóa được thì xí xóa đi lập topic nầy nọ làm gì, chứng tỏ cũng chẳng được gì ở trên mạng đâu.
thời buổi nầy kiếm tiền rất ư là khó, nhưng ta đừng nên lạm dụng vào games nhiều quá thì tốt hơn,

Bạn là đồng bọn à? bạn thử bị lừa cảm giác bạn ra sao? bất cứ ai lừa bạn, bạn đều bỏ qua thì mình nói thật ng trên thế giới này thua bạn

dakhunter
24-06-16, 03:52 PM

Đậm tính nhân văn. Không ngờ trên thế giới này còn tồn tại sinh vật quý hiếm như vậy. Bác ơi cho em xin ít giống để bảo tồn nguồn gen ạ :-*

hoangcungclub
24-06-16, 03:55 PM
Bạn là đồng bọn à? bạn thử bị lừa cảm giác bạn ra sao? bất cứ ai lừa bạn, bạn đều bỏ qua thì mình nói thật ng trên thế giới này thua bạn

trước khi comment vui lòng đọc kỹ nhé trẩu, chưa gì táp như táp cức thế, có đụng chạm you à hay đụng chạm tổ tiên nhà you what?
đây chỉ comment khuyên các bạn ấy, chứ có phải binh ai mà táp kinh thế không biết, bó tay đụng đâu cũng war, cứ thằng nào nc nghe không vừa là war, vãi thật.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đậm tính nhân văn. Không ngờ trên thế giới này còn tồn tại sinh vật quý hiếm như vậy. Bác ơi cho em xin ít giống để bảo tồn nguồn gen ạ :-*
tôi chỉ khuyên bạn topic với bạn kia thôi, còn ai nghĩ sao nghĩ, còn nc thì đừng đụng chạm, nói người ta nên xem lại mình trước.

kehuydietUS
24-06-16, 04:06 PM

chuẩn rồi nghe giang hồ thứ thiệt 2016 khuyên anh em làm ăn này .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn_soldier
24-06-16, 04:15 PM
trước khi comment vui lòng đọc kỹ nhé trẩu, chưa gì táp như táp cức thế, có đụng chạm you à hay đụng chạm tổ tiên nhà you what?
đây chỉ comment khuyên các bạn ấy, chứ có phải binh ai mà táp kinh thế không biết, bó tay đụng đâu cũng war, cứ thằng nào nc nghe không vừa là war, vãi thật.

tôi chỉ khuyên bạn topic với bạn kia thôi, còn ai nghĩ sao nghĩ, còn nc thì đừng đụng chạm, nói người ta nên xem lại mình trước.

m nói kêu nói người ta xem lại mình trước thì xem m có bỏ qua cho người lừa m được không, rồi đi khuyên người ta. cmt của t m chỉ chỗ nào gây war m nói ra xem nào

ztviet
24-06-16, 05:58 PM
Nói thật.
Tui vs hoangclb không phải bạn không phải thù. Trước giờ tui vẫn không thích cách giao tiếp < trẻ trâu > nhưng nguocej lại hôm nay thấy nói nghe cũng gọi là được. Sao lại war nhau thế.
Bạn hoàng clb hình như [QUOTE] sai thì phải thấy vn nói nghe cũng bình thường. Bạn kế dưới nghe hơi khó tí đấy.
Còn về hoàng khuyên tốt thôi.
Cơ bản vấn đề chưa hiểu là gì ai lừa ai. Ai tìm ai. Sao lại bảo hoàng đồng bọn mà bọn ai đã.
Minhkhanh109 lập topig truy lùng.... xong mất tích.
Mrharry lập topig thanh minh không thấy ai vào.
Vấn đề chưa đâu vào đâu . Mấy ông ở ngoài war cái gì vậy

MrHarryPotter
24-06-16, 06:36 PM
Tóm lại là ngồi cả buổi chiều không thấy ai hỏi hang >:P>:P>:P

ochohieucac123
24-06-16, 06:39 PM
có 1 sự thật các kèo cược, rùi hẹn múc nhau trên mạng hóng mòn đít rùi kết, éo b h thành công =))

ZhouJieLun
24-06-16, 06:47 PM
có 1 sự thật các kèo cược, rùi hẹn múc nhau trên mạng hóng mòn đít rùi kết, éo b h thành công =))

Nhớ mấy tháng trước hình như cũng có vụ đòi quay video gì đó, anh em hóng mấy bữa trời chả dc gì =((

dakhunter
24-06-16, 10:46 PM

Tôi thì chả nói gì nặng ông cả. Chỉ là bảo tồn nguồn gen thôi mà :D Tôi comment chỉ để góp vui, chả có ý gì :))

dakhunter
24-06-16, 10:51 PM
m nói kêu nói người ta xem lại mình trước thì xem m có bỏ qua cho người lừa m được không, rồi đi khuyên người ta. cmt của t m chỉ chỗ nào gây war m nói ra xem nào

War để làm gì. Khi ai cũng có một quan điểm của riêng mình. Ví dụ: bác kia thì hướng thiện, bác thì hướng thực tế

nguyenhuynhduc
25-06-16, 10:05 AM
Vào quán CF hỏi a Harry làm như mình là ông nội ng ta.(NGhe câu này là ngứa lỗ tai rồi) Chắc muôn chứng tỏ mình là ng nổi tiếng nên chỉ cân nói A Harry ai cũng biết =))

P/s: Lừa đảo trước sau gì cũng ăn đòn :D