PDA

View Full Version : [JX] Mấy bạn jup mình lỗi K click chuột phải dc vào Vật phẩm trong Magicspcrit.txt

HungDevJX
22-06-16, 12:46 PM
Lệnh bài ngựa. Hãy các bí kip 9x Mình click chuột phải để dùng thì không dc. Ai đã bik lỗi này hướng dẫn mình với. TKS CLB

hoangcungclub
23-06-16, 09:05 AM
Lệnh bài ngựa. Hãy các bí kip 9x Mình click chuột phải để dùng thì không dc. Ai đã bik lỗi này hướng dẫn mình với. TKS CLB

Vào đúng đường dẫn item rồi xem lại script có hay không, nếu không có thì lấy 1 item tương tự rồi viết lại.
còn có mà bấm không được thì fix lỗi -1 hay gì đó.

HungDevJX
23-06-16, 12:29 PM
Úppppp/ Chưa giai quyết dc vấn đề. ai jup vấn đề này với

vn_soldier
23-06-16, 12:37 PM
Úppppp/ Chưa giải quyết đc vấn đề. ai júp vấn đề này với

Bạn nên đổi tên thành HungAskJX thì hợp lý hơn:)), trên có bạn giải thích vậy rồi vẫn chưa hiểu.

Bạn mở magicscript.txt bằng excel cột ½Å±¾Ãû(²ÎÊý1)(N) xem item đó khai báo script chưa, nếu rồi thì kiểm tra xem script đó có tồn tại trong thư mục script không, nếu có thì kiểm tra xem nội dung script có sai gì không. Làm 3 bước đó bước nào sai thì sửa đơn giản vậy thôi

HungDevJX
23-06-16, 12:40 PM
Bạn nên đổi tên thành HungAskJX thì hợp lý hơn:)), trên có bạn giải thích vậy rồi vẫn chưa hiểu.

Bạn mở magicscript.txt bằng excel cột ½Å±¾Ãû(²ÎÊý1)(N) xem item đó khai báo script chưa, nếu rồi thì kiểm tra xem script đó có tồn tại trong thư mục script không, nếu có thì kiểm tra xem nội dung script có sai gì không. Làm 3 bước đó bước nào sai thì sửa đơn giản vậy thôi

TKS mình gà đừng chém
30charyyyyyyyyyyyyyyyy