PDA

View Full Version : Nhờ Mọi Người Giúp Đỡ

ztviet
05-06-16, 09:04 AM
Lâu lâu về nhà vắng tanh vậy nè. Toàn kinh doanh. Pri thì pri chứ lên đây xum họp cho nó xom. Biết đâu lại đc cái hay . Chứ ỉm ỉm dev mình biết bao giờ Chinh Đồ mới sống lại được nhỉ.
Hú có ai hơm.
Ps : Chuyên Mục Tìm Người Thân
ai biết thông tin ông Quốc Vương zzSieuNetzz < chú 9 > Đường Quốc. Với ông Vua izLongVNIz Quốc Đường < ở sài thành > sever sao sever Hồi Ức. Sv gì quên ùi. giờ ở đâu ai biết cho xin manh mối với xin hậu tạ. Nhớ 2 ổng quá.

boyngocst1
05-06-16, 12:36 PM
Lâu lâu về nhà vắng tanh vậy nè. Toàn kinh doanh. Pri thì pri chứ lên đây xum họp cho nó xom. Biết đâu lại đc cái hay . Chứ ỉm ỉm dev mình biết bao giờ Chinh Đồ mới sống lại được nhỉ.
Hú có ai hơm.
Ps : Chuyên Mục Tìm Người Thân
ai biết thông tin ông Quốc Vương zzSieuNetzz < chú 9 > Đường Quốc. Với ông Vua izLongVNIz Quốc Đường < ở sài thành > sever sao sever Hồi Ức. Sv gì quên ùi. giờ ở đâu ai biết cho xin manh mối với xin hậu tạ. Nhớ 2 ổng quá.

H mà hỏi chắc gì đã có người thèm nghe . Đừng nói đến van đề có người chỉ. Đều gì đã có lợi cho mình rồi thì chỉ biết thế thôi, còn lại ko wan trong. Người VN nó thế rồi bạn ơi. Ăn sâu vào máu.

ztviet
05-06-16, 12:48 PM
Đã close gần 4 năm rồi. Mà kỷ niệm mấy ngày nhặt nguyên liệu sever Thiên Đế trên hoàng thành kiếm đồ vẫn nhớ mãi bác ạ. Hôm có vào vài sever pri. Nhưng không lấy lại được cảm giác.
Liệu ZT có 1 lần nữa sống lại không . :(( :((

boyngocst1
05-06-16, 01:02 PM
Đã close gần 4 năm rồi. Mà kỷ niệm mấy ngày nhặt nguyên liệu sever Thiên Đế trên hoàng thành kiếm đồ vẫn nhớ mãi bác ạ. Hôm có vào vài sever pri. Nhưng không lấy lại được cảm giác.
Liệu ZT có 1 lần nữa sống lại không . :(( :((

Không phải là ko có, nhưng muốn sống lại thì tự mình sống lại vs cái sv off thôi. 1 mình 1 ngựa trải nghiệm. Chứ mún có ae vs nhau như ngày đầu mới bước vào cái game này thì hơi khó. Bây giờ cũng có nhiều cái server zt hay, nhưng đa phần người ta kinh doanh, được mấy người mún ae tìm lại cảm giác xưa, sét 8* hay 10* có vài món 12*, kích xlh vài món đã là trùm sv rồi, giờ thì thời đại khác rùi, cái j cũng sẵn, có tiền thì vào game vài giờ, đồ đạc thì ko thiếu sét gì, đánh đấm ko sợ ai. Nên mún tìm cảm giác ko gì khác ngoài làm 1 cái off tùy ý mình cho sướng. Mình cũng đang có 1 cái 2.0 đã dev được kha khá để tìm cảm giác xưa, đang tính mở free cho ae mà còn nhiều lỗi nên thôi. Đợi khi nào có cái nào hợp lý ít lỗi hơn thì mở free cho ae tìm cảm giác xưa. Chắc cũng hơi lâu vì phải tìm các bài viết hướng dẫn khác nên hơi lâu, vì giờ có vài cái ko biết hỏi chắc j ai đã chỉ. =)) Hy vọng là sẽ xong sớm cho bạn tìm cảm giác xưa =))

ztviet
05-06-16, 01:09 PM
nên dev linux nha bạn. Nền win không chơi được. Trừ khi bạn có source build lại. Chứ lổi từa lưa hết.

boyngocst1
05-06-16, 01:24 PM
nên dev linux nha bạn. Nền win không chơi được. Trừ khi bạn có source build lại. Chứ lổi từa lưa hết.

mình biết chứ, nhưng sức người có hạn. Ngồi cả tuần cài cái linux ko có kết quả. :) đành phải trở về windows thôi. Giờ tìm tồi cái windows trước sau này có dịp wa linux cũng bít được chút ít =)). Mình nghĩ nếu có tấm lòng mở free cho ae thì sv nào hay lỗi thế nào ko wan trọng, cái wan trọng mình nghĩ đến là ae có gắn bó vs mình để vượt qua những cái lỗi đó. Mình đã làm được đều này 5 năm trước ở cái JX, giờ thì mình muốn 5 năm sau ở cái ZT này=)