PDA

View Full Version : [JX] Cách Mở CTC 3 trụ và Chỉnh tỉ lệ ép Mảnh hoàng kim từ đồ phổ

dongmau
05-06-16, 12:36 AM
Như tiêu đề ạ :),
Em đang dev sv theo kiểu shxt nhưng trong v3 lại là thất thành đại chiến :( hic và không hiểu sao ép mảnh hk e bỏ full thủy tinh và huyền tinh 9 nhưng vẫn xịt. hic
Ai đi qua giúp em xíu ạ :)
Thank all !!!

hichay
05-06-16, 07:43 AM
cầu vào task đóng hết các sự kiện về công thành thất đại thành thị hình như task nó là sevencity thì phải đóng hết lại xong thêm task này vào

[Task_11]
TaskFile=citywar_clearchallenger.lua
[Task_12]
TaskFile=citywar_startsignup_1.lua
[Task_13]
TaskFile=citywar_endsignup_2.lua
[Task_14]
TaskFile=citywar_startarena_3.lua
[Task_15]
TaskFile=citywar_startcitywar_4.lua

nhờ edit lại số thứ tự task nhé xong reset sever

kemcpr
05-06-16, 08:59 AM
cầu vào task đóng hết các sự kiện về công thành thất đại thành thị hình như task nó là sevencity thì phải đóng hết lại xong thêm task này vào

bác cho e xin dường dấn file để mở Công thành chiến vs ạ:D

dongmau
05-06-16, 01:58 PM

Thật tuyệt vời :)
Cảm ơn pro rất nhiều :)
Cảm ơn CLB rất nhiều :)

UPPPPPPPPP cho bạn nào chưa biết tham khảo. Hi vọng bạn nào đó giúp mình thêm xíu về Chỉnh tỉ lệ ép Mảnh hoàng kim từ đồ phổ với ạ :)

NewbieJX1
05-06-16, 03:49 PM
Thật tuyệt vời :)
Cảm ơn pro rất nhiều :)
Cảm ơn CLB rất nhiều :)

UPPPPPPPPP cho bạn nào chưa biết tham khảo. Hi vọng bạn nào đó giúp mình thêm xíu về Chỉnh tỉ lệ ép Mảnh hoàng kim từ đồ phổ với ạ :)

vậy làm sao để mình có thể mở công thành test thay vì chờ đến t6 hàng tuần đc bác :D

ztviet
05-06-16, 04:51 PM
vậy làm sao để mình có thể mở công thành test thay vì chờ đến t6 hàng tuần đc bác :D

Vào s3lelay/relaysetting/task/ mấy file lua quy định của ctc đó . Edit lại giờ