PDA

View Full Version : [JX] ai chỉ với...cần gấp

toitinhnhan
03-06-16, 08:39 PM
hiện tại mình đang cài đặt võ lâm 1 off sever phong vân...mình đã config hết,,chạy JXstart đầy đủ 5 dòng...nhưng khi đến vào client thì báo kết nối máy chủ thất bại....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có ai rãnh tewiem dùm với nha....
fb của mình :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoac số điện thoại:0937689793(nt cho mình bít nha)
thanks các bạn đã đọc

kemcpr
03-06-16, 08:43 PM
hiện tại mình đang cài đặt võ lâm 1 off sever phong vân...mình đã config hết,,chạy JXstart đầy đủ 5 dòng...nhưng khi đến vào client thì báo kết nối máy chủ thất bại....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có ai rãnh tewiem dùm với nha....
fb của mình :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoac số điện thoại:0937689793(nt cho mình bít nha)
thanks các bạn đã đọc

Gắn ip cho client chưa 3 ^:)^,.............

toitinhnhan
03-06-16, 08:48 PM
Gắn ip cho client chưa 3 ^:)^,.............
đã vào client/settings/severlist.ini rùi mà vẫn k được...bạn tewiem xem dùm mình đc k

killer20099
03-06-16, 09:15 PM
đã vào client/settings/severlist.ini rùi mà vẫn k được...bạn tewiem xem dùm mình đc k

xem port bishop ở sv và port ở config bên client trùng ko 5632

toitinhnhan
04-06-16, 03:46 PM
xem port bishop ở sv và port ở config bên client trùng ko 5632
trùng port bạn à... khi nào bạn rãnh tewiem dùm đi

hocdevgame
04-06-16, 08:15 PM
Tắt bớt car mạng tắt tường lữa đi.....

toitinhnhan
05-06-16, 01:46 PM
Tắt bớt car mạng tắt tường lữa đi.....
cám ơn bạn đã đọc và chia sẽ ý kiến.... sever đó mình mở trong máy ảo nên chỉ có 1 mạng ảo... còn bức tường lửa để mình test thử nhé... cám ơn bạn nhìu