PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp về thời gian xuất hiện của boss và tắt mở event server jx linux

mylove2004tc
03-06-16, 12:26 PM
như tiêu đề mình có chút ko hiểu về chỉnh thời gian xuất hiện của các con boss và mình cũng có đọc vài bài hướng dẫn tắt event nhưng nó vẫn chạy và rớt đồ event.

TLINKVN
03-06-16, 02:04 PM
như tiêu đề mình có chút ko hiểu về chỉnh thời gian xuất hiện của các con boss và mình cũng có đọc vài bài hướng dẫn tắt event nhưng nó vẫn chạy và rớt đồ event.

Bạn Mở thư mục game theo đường dẫn:
jxser/gateway/s3relay/relaysetting/task/
Tìm các file boss bạn cần chỉnh nhé, còn tắt/mở event thì bạn cấu hình ở file
tasklist.ini

tvnnam
03-06-16, 02:10 PM

BẠN ĐỌC QUA 2 BÀI VIẾT NÀY LÀ HIỂU BẠN NHÉ:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mylove2004tc
03-06-16, 10:02 PM
BẠN ĐỌC QUA 2 BÀI VIẾT NÀY LÀ HIỂU BẠN NHÉ:

mình làm theo hướng dẫn nhưng nó vẫn ko gọi được boss theo giờ mình quy định trong tasklisk.ini bạn ơi