PDA

View Full Version : [JX] Tạo bản đồ riêng cho bang hội??

xnickx82
02-06-16, 10:54 PM
Có bạn nào bật mí mình chỉnh sủa lại hàm nào để có thể tạo bản đổ riêng cho bang hội với? Mình mở map vào khu vực bang hội chung vào được nhunge không thể nào tạo được bane đồ riêng. Toàn bị đường đi phia trước không thông. Thanks moị người.

dakhunter
19-06-16, 06:15 PM
Có bạn nào bật mí mình chỉnh sủa lại hàm nào để có thể tạo bản đổ riêng cho bang hội với? Mình mở map vào khu vực bang hội chung vào được nhunge không thể nào tạo được bane đồ riêng. Toàn bị đường đi phia trước không thông. Thanks moị người.

Vậy thì bác load map đi là hết nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có trong đó đó

ShareSever
21-06-16, 09:28 PM
Vậy thì bác load map đi là hết nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có trong đó đó

Chắc bạn nhầm bản đồ chung rồi. chủ thớt hỏi về bản đồ riêng của từng bang hội. nghĩa là bang hội khác không thẻ vào khu vực bang của bang hội đó ý. bạn hiểu chứ

lqthanh85bl
09-12-20, 01:57 PM
Xin cách tạo bản đồ riêng ai đã làm được giúp với