PDA

View Full Version : [KT] Lỗi hướng chạy của con ngựa ai fix hộ mình xin hậu tạ

tudz113
30-05-16, 03:04 PM
Mình vừa copy cái con ngựa mới của VNG mà khi add vào thì lúc chạy thẳng con ngựa nó lại nghiêng qua 1 bên

ảnh đây ạ. : chạy thẳng lên thì nó bị như vậy :H ai fix đc để lại yahoo có gì em pm ạ. ngựa khác thì nó chạy bình thường :H
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

keo_ngot1418
30-05-16, 03:14 PM
Mình vừa copy cái con ngựa mới của VNG mà khi add vào thì lúc chạy thẳng con ngựa nó lại nghiêng qua 1 bên

ảnh đây ạ. : chạy thẳng lên thì nó bị như vậy :H ai fix đc để lại yahoo có gì em pm ạ. ngựa khác thì nó chạy bình thường :H
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cho xin với bạn , đem về res cho jx :D

tudz113
30-05-16, 03:38 PM
cho xin với bạn , đem về res cho jx :D

em ib a r đó ạ . ai biết cái lỗi này giúp em với :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

tudz113
30-05-16, 08:04 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

satthupro95
30-05-16, 08:15 PM
lỗi này là do thiếu info ở cả 3 file info bạn nhé

tudz113
30-05-16, 08:32 PM
lỗi này là do thiếu info ở cả 3 file info bạn nhé

tks a nha em vừa kiem tra lại đã đc r ạ