PDA

View Full Version : [MU] share skin NBB

kuden10
30-05-16, 08:59 AM
+ Skin + web quản lý NBB v5 gom thành 1
các bạn ko muốn phức tạp với web nbb , nào là trang home , intro .... thì lấy skin này xài cho khỏe nhé ^^
+ Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Lưu ý : quét vi khuẩn trước khi tải

+ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loveoggy
30-05-16, 09:10 AM
các bạn ko muốn phức tạp với web nbb , nào là trang home , intro .... thì lấy skin này xài cho khỏe nhé ^^
+ Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái mã capcha với đăng ký mà chỉ cần điền mật khẩu 1 . còn 7 số ID nó tự điền là cài ở đâu vậy bạn . hay skin quản lí có sẵn hết .

muserverconfig
30-05-16, 10:13 AM

phần cẩm nang sao ko hiện hết như trong hình của bạn nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
30-05-16, 12:12 PM
phần cẩm nang sao ko hiện hết như trong hình của bạn nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình là demo của 1 mu nào đấy đang online thôi, theo mình nghĩ là vậy, bởi web đấy họ làm bằng asp và có thêm các mục như bạn muốn :))

muserverconfig
30-05-16, 12:38 PM
Hình là demo của 1 mu nào đấy đang online thôi, theo mình nghĩ là vậy, bởi web đấy họ làm bằng asp và có thêm các mục như bạn muốn :))

vậy thì cần gì cái skin này,skin này share lâu lắc rồi mà,lấy của dươngpc sửa lại tí là được

thanhchung
30-05-16, 07:25 PM
mấy cái này sửa đâu bác nhỉ

Open beta 14 giờ ngày 02 tháng 4/2016

Openbeta Server Mu Trường Thịnh 14h ngày 02 tháng 4/2016

Sửa lỗi khi không kết nối vào game được

Chính Thức Phát Hành Máy Chủ : Mu Trường Thịnh

[Hệ thống] Bảng BUG Agility của các Nhân vật

Tuyển dụng Mod và Smod điều hành Game và Diễn đàn

Thắc mắc - Góp Ý - Báo lỗi -- Các bạn Ấn vào đây

vanhai32
30-05-16, 08:37 PM
mấy cái này sửa đâu bác nhỉ

Open beta 14 giờ ngày 02 tháng 4/2016

Openbeta Server Mu Trường Thịnh 14h ngày 02 tháng 4/2016

Sửa lỗi khi không kết nối vào game được

Chính Thức Phát Hành Máy Chủ : Mu Trường Thịnh

[Hệ thống] Bảng BUG Agility của các Nhân vật

Tuyển dụng Mod và Smod điều hành Game và Diễn đàn

Thắc mắc - Góp Ý - Báo lỗi -- Các bạn Ấn vào đây
tk2/templates/home.tpl .

KhongGianOL
02-06-16, 08:11 AM

+ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Không xài nhưng vẫn thank.....=)))

anhlocvk
24-07-16, 08:20 PM
cái dowload phải tự làm riêng hả các bác

vanhai32
31-12-19, 07:45 PM
bác nào còn giữ cái skin này cho em xin với ạ,em xin chân thành cảm ơn rất nhiều

vanhai32
01-01-20, 01:01 PM
bác nào còn giữ skin này cho em xin với ạ

anhyeuemmaimai
05-01-20, 07:33 PM
Ai còn giữ skin này k ạ..............

xtgroup
01-04-20, 08:36 AM
Ai còn giử skin này cho mình xin với ạ

khungdan
09-08-20, 10:23 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppppp, ai còn cho xin với ạ