PDA

View Full Version : [JX] Bác ThaiHoa91 ngó qua thì vào cho hỏi với a!

pertfecboy
29-05-16, 02:25 PM
Em cần xin server no fon của bác thaihoa91 đã từng share ... + cái patch client của server đó với ...
lục lọi cả tuần nay tìm được cái link server của bác thaihoa91 nhưng khi cài xong thì cứ tạo nhân vật xong thì server bị gián đoạn ....nản quá .... đã chỉnh ip các thứ đầy đủ hết mà vẫn vậy ... nản của nản ...
bác thaihoa91 có ghé qua cho em xin server với ... em chơi off ... không biết dev game ... học hoài nửa tháng nay chưa biết sửa gì nản dần đều luôn.

Edward_Newgate
29-05-16, 02:31 PM
Sao ko dùng server mới mà lại dùng những server cũ đó làm gì? Server đó còn nhiều lỗi lắm.

thaihoa91
29-05-16, 02:36 PM
Thật ra link đó lâu quá nên mình cũng ko còn nữa, hên xui dữ liệu còn ở máy cũ, mà máy cũ mình để ở dưới quê, nên khi nào về quê lại mình sẽ tìm thử xem còn ko :D

pertfecboy
29-05-16, 09:43 PM
Sao ko dùng server mới mà lại dùng những server cũ đó làm gì? Server đó còn nhiều lỗi lắm.

máy tính em cùi wa' ... không chơi linux được ... nên phải chơi server win thôi bác à ...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
29-05-16, 09:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn thử server này chưa?

pertfecboy
29-05-16, 09:49 PM
Thật ra link đó lâu quá nên mình cũng ko còn nữa, hên xui dữ liệu còn ở máy cũ, mà máy cũ mình để ở dưới quê, nên khi nào về quê lại mình sẽ tìm thử xem còn ko :D

nếu được bác còn cái server win nào đang chơi cho em xin với ... em chơi off thôi ... dev game thì mù tịt ...tks bác ... hoặc hôm nào bác về quê nhớ up cho em xin cái sever + patch luôn nha ... tks bác...