PDA

View Full Version : [MU] cần người hướng dẫn hoặc add giùm wings và item từ server khác sang :D :D

thanhchung
28-05-16, 09:15 PM
như tiêu đề ai hướng dẫn em cách lấy wing và item từ server khác ném sang server em đang dùng với được ko :D :D

Trong
28-05-16, 11:24 PM
như tiêu đề ai hướng dẫn em cách lấy wing và item từ server khác ném sang server em đang dùng với được ko :D :D
Nếu không bị PACK thì thường chỉ có để ở 3 nơi:
+Custom/Customs
+Item
+Local

nampinn
28-05-16, 11:39 PM
Nếu không bị PACK thì thường chỉ có để ở 3 nơi:
+Custom/Customs
+Item
+Local

Ở servẻ thì nhưu thế nào bác???????????????

Trong
28-05-16, 11:45 PM
Ở servẻ thì nhưu thế nào bác???????????????
nói thật mình chém gió thôi, chả biết tý gì đâu. giờ mới học mà.

Với SCF trong thư mục DATA các file có chữ item
VD DATA\lang\kor\item(new).txt
Nếu add trong mục 12 thì các file item khác như itemaddOption cũng theo ID này

thanhchung
28-05-16, 11:48 PM
thấy mấy server của mấy thím khác share nhìn wings đẹp muốn add sang mà ko biết ở client là nhưng file nào và add sao b-)b-)b-)

Trong
28-05-16, 11:52 PM
thấy mấy server của mấy thím khác share nhìn wings đẹp muốn add sang mà ko biết ở client là nhưng file nào và add sao b-)b-)b-)

cho xin cái client có wing đẹp nào \m/

thanhchung
29-05-16, 12:07 AM
cho xin cái client có wing đẹp nào \m/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhchung
30-05-16, 01:49 AM
em mới add được 9 cái wing vào server Zteam hoanmaster share cho ,nhưng bị lỗi chỉ vào wings không hiện gì lên , ko cầm lên được và wing bị lệch

ai giúp e fix với