PDA

View Full Version : Box MUSERVER- DEV Bị Loạn Bởi Hình Thức Show Video của Van_Bom là ĐÚNG hay SAI

Yahoo.com
28-05-16, 03:52 PM
Thân BQT!
Em xin Show vài Topic do Van_Bom lập ra và Van_Bom coi nó là bài viết DEV . Mong Ban Quản Trị đưa ra ý kiến về các bài viết SHOW VIDEO này để anh em trong clbgamesvn biết định hướng của mục DEV trong box MUSERVER . Từ đó còn biết để đăng bài trong mục này .

100% Các Video đều quay màn hình Game MU - Không hề có source hay thao tác DEV gì cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackma2000
28-05-16, 04:22 PM
kệ nó đi bạn
nó vs thằng hacklv toàn đi chém với spam linh tinh kệ nó cho nó vi vu đi
chứ nó k spam thì box mu cũng im mà
có mấy thằng rao bán sv xong im hơi lặng tiếng mất tích kìa

kehuydietUS
28-05-16, 04:44 PM
kệ nó đi bạn
kệ thì kệ nhưng dù sao post cho đúng nơi quy định là được .
mua Server thì nên tìm người uy tín mà mua hơi chát 1 tí nhưng đảm bảo là được =))

hoangtu_eck94
28-05-16, 04:51 PM
:)) xem lại thì đúng là nhiều thật nhỉ

loveoggy
28-05-16, 06:54 PM
Tổng hợp link

và topic này

Box Development của MU toàn show hàng . mong MOD hoặc BQT xem xét move bớt.
Từ khi tham gia clbgamesvn cứ tưởng box Development là box Show

thanhchung
28-05-16, 07:57 PM
trước giờ mình cũng tưởng box đấy để show thành quả, cũng định hùa theo vài phát nhưng mà bản thân ko dev được gì lên ko show được :">:">:">
đề nghị BQT đổi tên BOX thành Box Demo hợp lý hơn

boydanvip100
28-05-16, 07:58 PM
=)))) hahaha. show ở box này cũng đúng hihi

hackluv
28-05-16, 08:24 PM
box dev ở các DD khác cũng ko có mã nguồn mà thím.

thực ra đôi khi tìm hiểu từ box huide và kho lưu trữ cũng nhiều cái hay. qtrong là chịu đọc hay ko mà thôi.

chứ cứ thằng này thế nọ thằng khác thế kia cũng chả học hỏi đc gì =)).

vanbom2
28-05-16, 08:28 PM
Chào các bạn do níc kia bị block nên mình lập níc mới này để nói vài lời, đó là trong các topich DEV thường thì mình có trình bày kiểu như này:

1, Lỗi như thế nào hoặc nó làm sao hoặc hiện tượng thế nào
2, Sau đó là đưa ra phương hướng khắc phục để biết mà xử lý

.... Còn lại các bạn nghĩ theo chiều hướng xấu thì chịu, còn bạn nào đọc kỹ suy ngẫm để mà DEV thì sẽ phát triển khá hơn...còn lại video up lên để 1 số người còn biết rõ chi tiết hơn ( ví dụ có thằng giờ nó làm admin MU mấy năm mà nó còn gọi đt hỏi mình là "ông ơi tôi thấy bọn member của tôi nó bảo bug phượng ảo, mà nó là cái gì thế, bung như thế nào hả ông"......... xin hết mình không nói thêm gì nữa, các bạn nào nghĩ theo hướng xấu thì cứ nghĩ cho khổ con tim... ta đi đây..bye anh em...

hoangtu_eck94
28-05-16, 10:03 PM
box dev ở các DD khác cũng ko có mã nguồn mà thím.

thực ra đôi khi tìm hiểu từ box huide và kho lưu trữ cũng nhiều cái hay. qtrong là chịu đọc hay ko mà thôi.

chứ cứ thằng này thế nọ thằng khác thế kia cũng chả học hỏi đc gì =)).
cứ qua ragezone là thấy sự khác biệt. Box Dev bên họ có 2 kiểu.
1. Những vấn đề cần thảo luận và chưa có phương hướng giải quyết và họ thảo luận
2. Đã có phương hướng giải quyết và chỉ ra những chỗ cần và nên làm.
và còn 1 vài trường hợp đặc biệt là mấy ông việt nam qua show hàng =)))

hackluv
28-05-16, 10:14 PM
cứ qua ragezone là thấy sự khác biệt. Box Dev bên họ có 2 kiểu.
1. Những vấn đề cần thảo luận và chưa có phương hướng giải quyết và họ thảo luận
2. Đã có phương hướng giải quyết và chỉ ra những chỗ cần và nên làm.
và còn 1 vài trường hợp đặc biệt là mấy ông việt nam qua show hàng =)))

trường hợp n thường thấy owr CLB là nhiều thanh niên lấy về ngộ là của mình và bán =)))

hoangtu_eck94
28-05-16, 10:18 PM
trường hợp n thường thấy owr CLB là nhiều thanh niên lấy về ngộ là của mình và bán =)))
ahihi. thế mới là người việt nam =))))

hackluv
28-05-16, 10:21 PM
ahihi. thế mới là người việt nam =))))

nên VN mới ko phát triển đc mãi vẫn cứ lẹt đẹt =)))

khiến cho chúng ta vẫn fai đi " DU HỌC " thường xuyên =)) điển hình qua ragezone và cùng lắm là qua Tàu du học =))))

babykute
28-05-16, 10:31 PM
nên VN mới ko phát triển đc mãi vẫn cứ lẹt đẹt =)))

khiến cho chúng ta vẫn fai đi " DU HỌC " thường xuyên =)) điển hình qua ragezone và cùng lắm là qua Tàu du học =))))

Thấy các bạn nói chưa... la liếm chém gió bị lên án kìa =))

hackluv
28-05-16, 10:38 PM
Thấy các bạn nói chưa... la liếm chém gió bị lên án kìa =))

=)))

thôi giờ thỉnh thoảng lên CLB chơi =)))

chắc mở ra giống ngày hnay =)))

2 thanh niên đi tù =)))

The Gamer
28-05-16, 10:51 PM
kệ nó đi bạn

sv có vietguard - tomatoes và blade.
Ông muốn 1.5 triệu nhưng vĩnh viễn thì lấy đâu ra
Nên nhớ: của rẻ là của ôi chả ai cho không ông cái gì
Thích rẻ thì chấp nhận

TienOng_SocLo
28-05-16, 11:34 PM
Chào các bạn do níc kia bị block nên mình lập níc mới này để nói vài lời, đó là trong các topich DEV thường thì mình có trình bày kiểu như này:

1, Lỗi như thế nào hoặc nó làm sao hoặc hiện tượng thế nào
2, Sau đó là đưa ra phương hướng khắc phục để biết mà xử lý

.... Còn lại các bạn nghĩ theo chiều hướng xấu thì chịu, còn bạn nào đọc kỹ suy ngẫm để mà DEV thì sẽ phát triển khá hơn...còn lại video up lên để 1 số người còn biết rõ chi tiết hơn ( ví dụ có thằng giờ nó làm admin MU mấy năm mà nó còn gọi đt hỏi mình là "ông ơi tôi thấy bọn member của tôi nó bảo bug phượng ảo, mà nó là cái gì thế, bung như thế nào hả ông"......... xin hết mình không nói thêm gì nữa, các bạn nào nghĩ theo hướng xấu thì cứ nghĩ cho khổ con tim... ta đi đây..bye anh em...

Hướnh giải quyết và hướng đi mà chúng ta nhận được sau khi xem Video là .

TA SẼ CỰC KÌ VÔ TÌNH....
TA THỀ LÀ TA SẼ VÔ TÌNH
.......................KIẾP NÀY TA HẬN..................

CLGT ?

lequangvu
07-06-16, 09:50 PM
BOX Dev thực sự mình không có khả năng nên chẳng mấy khi vào và mình cũng không rõ cái box đấy là view hay là show hay là dev chính thức nữa.
Giờ vào toàn thánh chém gió, spam này nọ chả liên quan gì tới chủ đề bài viết, khi bị del nhắc nhở hay ban thì kêu trời đất lên. rồi mang người khác ra làm trò tiêu khiển (những loại như vậy mình không thèm để ý, bận tâm, coi như cỏ rác) nhớ lại hồi trong năm có cha nội nào cũng soi mình ác lắm còn khoe làm ở bank và đếm tiền nhiều lắm :))

@admin: không biết bác có đọc đến cmt này của em không nhưng em thấy sau khi bảo trì chả thấy gì mới mẻ vậy bác, làm em hào hứng, có góp ý với bác ở bài thông báo bảo trì mà chẳng thấy gì :P