PDA

View Full Version : [Share] Webgame Thần Hồn 2,5D

ZhouJieLun
27-05-16, 09:06 AM
Con này lỗi khá nhiều, phần tạo nhân vật khó đồng bộ với tài khoản, trong video cũng thấy rất rõ là phải tạo cả chục lần mới đồng bộ được(để ý KNB = 0 là đã đồng bộ, không thì tk là TK ma out là mất)
Con này khá nhẹ, nhẹ hơn cả mấy con mobile, chơi giải trí được
Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video thử nghiệm:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langtukids
27-05-16, 11:21 AM
Con này lỗi khá nhiều, phần tạo nhân vật khó đồng bộ với tài khoản, trong video cũng thấy rất rõ là phải tạo cả chục lần mới đồng bộ được(để ý KNB = 0 là đã đồng bộ, không thì tk là TK ma out là mất)
Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video thử nghiệm:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đem về vọc chơi cho vui :D
30 chả cả hoài

matrixvn
27-05-16, 02:02 PM
Game này giống Demo quá, đi được có 2 map, mà bác Zhou lần sau set server chạy trên ổ D: dc hok, 2 server bác share về toàn phải chỉnh lại, lười quá ^^

Đã tìm thấy source khác, chạy ngon lành, ko mất NPC, Texture ^^ 573MB

vn9011
28-05-16, 09:46 AM
Game này giống Demo quá, đi được có 2 map, mà bác Zhou lần sau set server chạy trên ổ D: dc hok, 2 server bác share về toàn phải chỉnh lại, lười quá ^^

Đã tìm thấy source khác, chạy ngon lành, ko mất NPC, Texture ^^ 573MB

Share đi bạn
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

langtukids
28-05-16, 12:26 PM
hóng link của bác kia

.
.................................................. ..............

matrixvn
28-05-16, 12:29 PM
Tường ko ai chơi, 2 bác trên chờ chút mình upload.

Upload xong : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài ổ C:

Vẫn lỗi ko đồng bộ như bản bác Zhao, tạo nhân vật 0RMB thì được, tạo xong out vào lại có là ok, tên nv sửa sau trong database cho nó nhanh.

Quên, pass unrar ngay trong tên file, có chữ tiếng Hoa.
Or : 电魂游戏端社区 515495557

vn9011
28-05-16, 02:20 PM

Upload xong : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài ổ C:

Vẫn lỗi ko đồng bộ như bản bác Zhao, tạo nhân vật 0RMB thì được, tạo xong out vào lại có là ok, tên nv sửa sau trong database cho nó nhanh.

sai pass bác ợ
30charrr
rrrrrrrrrrrrrrrrrr

ZhouJieLun
28-05-16, 03:23 PM

Cài ổ C:

Bản mình share là bản 573mb xóa video HD và nén lại đấy=))

matrixvn
28-05-16, 04:10 PM
Bản mình share là bản 573mb xóa video HD và nén lại đấy=))

Ko phải bác, bản của bác mất cây cối NPC với không qua được map 3, đi được có 2 map đầu tiên thôi.

Pass unar thì các bạn open cái file rar ra, dòng decription đầu tiên sau cái dấu ":" là pass đó.

ZhouJieLun
28-05-16, 04:13 PM
Ko phải bác, bản của bác mất cây cối NPC với không qua được map 3, đi được có 2 map đầu tiên thôi.

Pass unar thì các bạn open cái file rar ra, dòng decription đầu tiên sau cái dấu ":" là pass đó.

Trung share có đúng 1 bản thôi8-|

phuga01
29-05-16, 07:49 AM
Video thử nghiệm:

giúp với mình đến đây bị đứng,do lỗi unity thì phải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=50d50dfc650bd9ba7e4e2643c8cdd711&oe=57D7AD51&__gda__=1473468035_25d0744f92ad9b8296104f17878b171 3

matrixvn
29-05-16, 01:54 PM
giúp với mình đến đây bị đứng,do lỗi unity thì phải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=50d50dfc650bd9ba7e4e2643c8cdd711&oe=57D7AD51&__gda__=1473468035_25d0744f92ad9b8296104f17878b171 3

Giải nén ra cài cái Unity 3D thử xem sao. Cái này nó cung cấp theo game.

phuga01
29-05-16, 02:27 PM

Giải nén ra cài cái Unity 3D thử xem sao. Cái này nó cung cấp theo game.

mình làm đc rồi,khá là đơn giản,xóa cái zip trong file types của idm đi là đc ==

bankbiggo
29-05-16, 05:17 PM
Sao cái của tui ko vào game được vậy ???

SuNaTa
29-05-16, 07:05 PM
hóng link của bác kia

.
.................................................. ..............

Langtukid online thì cho mình xin sđt anh em thảo luận chút việc nhé !

phuga01
30-05-16, 02:42 PM
việt hóa chỗ nào ý nhỉ,các bác chỉ giáo