PDA

View Full Version : Share game mobile 烈焰遮天 - Game khá hay , hình cũng khá đẹp , chơi cũng khá tốt =)

Hearts
25-05-16, 07:59 PM
Linkdownload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : 1a52

Hàng của 4399 , mà không biết có NPH nào ở Việt Nam chưa

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
25-05-16, 08:29 PM
Quan trọng là có VH được ko :)>-

Hearts
25-05-16, 08:34 PM
Chắc được , nhưng mà không có chơi nên .........đoán thôi :))
Dành cho các thím nào muốn giải trí !

longnhj2
25-05-16, 08:40 PM
Thấy File .Json :))) không bị pack :)))

OsinLove
25-05-16, 11:09 PM
Ai setup chạy thử đi rồi làm tút phát k biết đường chạy server hay game

star98
26-05-16, 08:46 AM
Linkdownload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : 1a52

Hàng của 4399 , mà không biết có NPH nào ở Việt Nam chưa

Demo :

cho xin lai link di bac,,up len fshare or mediafire.thnaks,tai ckam hon con rua /50mb/s ma lau kinh

BeeZone
26-05-16, 09:04 AM
cho xin lai link di bac,die roi,up len fshare or mediafire.thnaks

Link live mà có 346.1M thôi...Để kéo về reup

star98
26-05-16, 09:16 AM

reup lai nha, fshare or mediafire yk

--- Chế độ gộp bài viết ---

upload nhanh nha b,minh dang o ngoai tiem net,thanks b

ruby96
26-05-16, 09:54 AM
Link cho các bạn đây reup Fshare

star98
26-05-16, 10:50 AM
Link cho các bạn đây reup Fshare

star98
26-05-16, 02:11 PM
Chắc được , nhưng mà không có chơi nên .........đoán thôi :))
Dành cho các thím nào muốn giải trí !

bạn hướng dẫn giúp mình đi, làm cái videos up lên nha, vài tấm hình hướng dẫn cũng được nha ZhouJieLun , Hearts ,thanks ạ

Hearts
26-05-16, 02:51 PM
bạn hướng dẫn giúp mình đi, làm cái videos up lên nha, vài tấm hình hướng dẫn cũng được nha ZhouJieLun , Hearts ,thanks ạ

Không chơi nên không có hướng dẫn .

Hoang.JX1Team
26-05-16, 03:13 PM
Chắc có lẽ là game này rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vitti
26-05-16, 03:52 PM
Bác Heart toàn share hàng tốt mà mỗi tội hỏi ko trả lời -_- :((

Hearts
26-05-16, 06:01 PM
Có biết đâu mà trả lời . :| Sự thật là game này đâu có chơi , không thích mấy thể loại này , trừ con minh châu tam quốc :))

star98
26-05-16, 06:19 PM
Có biết đâu mà trả lời . :| Sự thật là game này đâu có chơi , không thích mấy thể loại này , trừ con minh châu tam quốc :))

chịu khó nghiên cứu giúp mìh tí đi, hình như các file chưa built sang .apk thì phải, hùi trưa tìm cách chạy suốt đến nỗi ngủ luôn tới h. hihì,mong heart giúp mình "mìh thấy đồ họa đẹp"nên ms cố gắng

vitti
26-05-16, 08:42 PM

:v game này thì mình ko nói, cái game MU Mobile ấy, mình pm với hỏi hoài chả thấy gì cả

chịu khó nghiên cứu giúp mìh tí đi, hình như các file chưa built sang .apk thì phải, hùi trưa tìm cách chạy suốt đến nỗi ngủ luôn tới h. hihì,mong heart giúp mình "mìh thấy đồ họa đẹp"nên ms cố gắng

game này là cocos2dx, bác thử tìm hiểu về nó xem sao ngoài ra mình còn thấy trong thư mục 客户端\gameAndroid có 1 cái là android-make.bat, chạy thử coi sao. Thêm nữa mình thấy có file game.win32.sln trong thư mục gốc nữa, mở thử VS lên xem có build đc ko :)

Hearts
26-05-16, 08:45 PM
:v game này thì mình ko nói, cái game MU Mobile ấy, mình pm với hỏi hoài chả thấy gì cả

game này là cocos2dx, bác thử tìm hiểu về nó xem sao ngoài ra mình còn thấy trong thư mục 客户端\gameAndroid có 1 cái là android-make.bat, chạy thử coi sao. Thêm nữa mình thấy có file game.win32.sln trong thư mục gốc nữa, mở thử VS lên xem có build đc ko :)

Thế thì hỏi gì nữa =))

BeeZone
26-05-16, 10:12 PM
topic không dành cho newbie rồi :(

Phải cài đủ thứ: cocos2dx, jdk, python, android visual studio, VS2012, NDK, ANT, eclip, mysql..v.v mới build được apk và chạy server :))

star98
26-05-16, 10:45 PM
topic không dành cho newbie rồi :(

Phải cài đủ thứ: cocos2dx, jdk, python, android visual studio, VS2012, NDK, ANT, eclip, mysql..v.v mới build được apk và chạy server :))

BeeZone b rành built giúp mình với,mình mới nghiên cứu source android đc khoảng tuần thôi ,nên chưa biết nhiều, source java mobile thì mình biết chứ android chịu

BanBanhQuay
26-05-16, 10:55 PM
BeeZone b rành built giúp mình với,mình mới nghiên cứu source android đc khoảng tuần thôi ,nên chưa biết nhiều, source java mobile thì mình biết chứ android chịu

Học lập trình như thế sẽ có kiến thức cao hơn.Muốn xây nhà vững thì cái nền nhà phải chắc;));));));));))

vitti
26-05-16, 11:47 PM
Thế thì hỏi gì nữa =))

Có 1 vấn đề khá là điền rồ là dame của nhân vật level thấp tẹt quá to. 1 hit chết boss. Bạn chỉ mình fix đc ko? Như bạn biết là mình mò con này cả tuần rồi từ bản random acc mà vẫn ko biết sửa ở đâu

Hearts
27-05-16, 12:00 AM
Có 1 vấn đề khá là điền rồ là dame của nhân vật level thấp tẹt quá to. 1 hit chết boss. Bạn chỉ mình fix đc ko? Như bạn biết là mình mò con này cả tuần rồi từ bản random acc mà vẫn ko biết sửa ở đâu

Không biết , chơi chả để ý mấy cái ấy bao giờ . Private thì cứ đập đồ đập ngọc thế là bem nhau , khỏe =))

longnhj2
27-05-16, 08:12 AM
con này là game bá đao chi mộng đang do bọn fun j đó nó làm online đấy :))

star98
27-05-16, 07:52 PM
mn built giúp cái source code này đi, nó chưa đc hoàn thành, chưa có file server chưa có client. thanks mn ạ