PDA

View Full Version : [JX] Cách fix Core Dumped Jx linux

emyeusss7
25-05-16, 09:24 AM
Mình mới tập dev jx linux có mấy ngày nay thui à, mà vào thấy bảo có vụ Core Dumped nên cũng có tìm hiểu, thấy mấy bạn bảo, chủ yếu là do nó mua số âm từ kỳ trân các nên dẫn đến lỗi dumped, thế giờ mình bỏ cái kỳ trân các đi, đổi wa làm KTC kiểu jx win ngày xưa đó, chỉ add vào 1 NPC nào đó, với số lượng item mình mặc định, vậy là bọn phá server sẽ ko điền số âm vào đc rồi :D

Cám ơn !

xomnhalalop12
25-05-16, 09:35 AM
ảo tưởng sức mạnh ........... Thanh niên ngáo chia sẽ

bthhhz
25-05-16, 09:36 AM
Ngồi đó mà làm gần 1k item của toàn bộ shop linux =))

emyeusss7
25-05-16, 09:48 AM
ảo tưởng sức mạnh ........... Thanh niên ngáo chia sẽ
sao lại gọi là ảo tưởng sức mạnh ?
bạn ngáo thì tự bạn biết, cần gì phải post ra đây :D

Ngồi đó mà làm gần 1k item của toàn bộ shop linux =))
có sao đâu nào ?
ai muốn mở pri thì phải chịu thui, chứ ko lẽ giờ đóng sv khi chưa fix đc ?
mình hiểu đến đâu, mình share đến đó thui, còn bạn fix đc mà bạn ko share thì đừng nên cười, hoặc là chưa fix đc mà ném boom thì thì nên tránh xa topic mình ra :D
vì có xem bạn post trong 1 topic, lúc thì bảo fix dc rồi, lúc thì lại inbox nhờ ng khác chỉ, thấy nó ngồ ngộ =]]

bthhhz
25-05-16, 09:55 AM
sao lại gọi là ảo tưởng sức mạnh ?
bạn ngáo thì tự bạn biết, cần gì phải post ra đây :D

có sao đâu nào ?
ai muốn mở pri thì phải chịu thui, chứ ko lẽ giờ đóng sv khi chưa fix đc ?
mình hiểu đến đâu, mình share đến đó thui, còn bạn fix đc mà bạn ko share thì đừng nên cười, hoặc là chưa fix đc mà ném boom thì thì nên tránh xa topic mình ra :D
vì có xem bạn post trong 1 topic, lúc thì bảo fix dc rồi, lúc thì lại inbox nhờ ng khác chỉ, thấy nó ngồ ngộ =]]

Thứ 1 : Nếu bạn có thời gian bạn lọc từng item ra bạn bán = Script. thì bạn có thể làm. và rồi 1 trật tự của game đảo lộn tất cả .
2. Mình chưa từng nói là mình fix được. Mình chỉ có những cách làm. Và mình đang tìm hiểu nó nên mình cũng chưa từng dám lên tiếng là fix đc.
3. Xin chào bạn. !

emyeusss7
25-05-16, 10:02 AM
Thứ 1 : Nếu bạn có thời gian bạn lọc từng item ra bạn bán = Script. thì bạn có thể làm. và rồi 1 trật tự của game đảo lộn tất cả .
2. Mình chưa từng nói là mình fix được. Mình chỉ có những cách làm. Và mình đang tìm hiểu nó nên mình cũng chưa từng dám lên tiếng là fix đc.
3. Xin chào bạn. !

vì cái lý do "sợ đảo lộn trật tự game" mà thằng phá sv nó có cơ hội làm tiền các admin đó :D

mình thì mới dev cho vui gần đây thui, nên mình cũng ko quan tâm vấn đề đó, mình chỉ nêu cái ý tưởng của mình thôi, ai thích thì làm, ko thì thui, có sao đâu

mà theo mình thì những sv bé bé xinh xinh, thì KTC có vài chục item à, viết lại 1 cái KTC như thế, chả có gì gọi là đảo lộn cả

còn cái sv to bự, cả ngàn item, thì nó giàu sụ rùi, trả ít tiền cho thằng kia khỏi phá thì đâu có đáng gì :D