PDA

View Full Version : [JX] Lỗi đăng nhập

vinhlx1985pt
20-05-16, 10:08 PM
Hi các bác!
Các bác cho em hỏi chút. Chiều em vẫn đang chơi bình thường, sau đó tắt game theo thứ tự cái nào mở sau thì tắt trước. Vậy mà đến tối khi đăng nhập thì SecureCRT báo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Goddess start OK!
>>>
addclient: [0]127.0.0.1 : 40567
addclient: [1]127.0.0.1 : 35102
GetRoleListOfAccount(vinhlx01) fail

Các bác giúp em giải quyết triệt để vấn đề này với. Mấy bữa trước cũng bị như này toàn phải delete toàn bộ CentOS và Win rồi giải nén lại từ đầu, cực lắm.
Thanks các bác ạ.

newbiejxlinux
20-05-16, 10:09 PM
tk này bị lỗi bạn xóa TK này đi thôi k cần xóa TK khác
nếu ng chơi vào TK này GS sẽ crash

vinhlx1985pt
20-05-16, 10:12 PM
tk này bị lỗi bạn xóa TK này đi thôi k cần xóa TK khác
nếu ng chơi vào TK này GS sẽ crash

Hi cậu!
Mình tạo vài acc khác cũng không đăng nhập được luôn. Nó vẫn báo như thế này: GetRoleListOfAccount(congagia) fail

vikingnguyen
14-07-16, 01:52 PM
Hi các bác!
Các bác cho em hỏi chút. Chiều em vẫn đang chơi bình thường, sau đó tắt game theo thứ tự cái nào mở sau thì tắt trước. Vậy mà đến tối khi đăng nhập thì SecureCRT báo:
Goddess start OK!
>>>
addclient: [0]127.0.0.1 : 40567
addclient: [1]127.0.0.1 : 35102
GetRoleListOfAccount(vinhlx01) fail

Các bác giúp em giải quyết triệt để vấn đề này với. Mấy bữa trước cũng bị như này toàn phải delete toàn bộ CentOS và Win rồi giải nén lại từ đầu, cực lắm.
Thanks các bác ạ.

Xin lỗi trc nếu lỡ em nói sai ! Nhưng em có gặp trường hợp này và khắc phục đc nên chia sẽ một khía cạnh ntn :
Em đã từng bị lỗi như vậy vì lý do "thay đổi tên của Server trong VMWare . Ví dụ mặc định là CENTOS , vì làm nhiều CENTOS nên em để CENTOS 1 , CENTOS 2 v..v..... => xảy ra lỗi này . Em Xóa dữ liệu nhân vật đi thì vào lại đc , tạo nhân vật mới chơi out ra bị tiếp . Thế là nghĩ mãi ko ra gần hơn cả tháng . Em quyết định thử đổi tên CENTOS 1 lại thành CENTOS như cũ thì mọi việc đã êm thắm lại ! Nhân vật cũ vẫn còn và ko bị lỗi này nữa ! Nếu có gì sai hay ko đúng xin đừng ném đá em