PDA

View Full Version : [KT] Server Kiếm thế Linux 13 phái ?

thupro
19-05-16, 07:19 PM
Pro nào có lòng thương share server kiếm thế 13 phái lunix cho e chơi với.thanks nhìu ạ.

BMK
19-05-16, 07:44 PM
Đã có người share trong diễn đàn ! nếu bạn đam mê với nó bạn sẽ phát triển được,còn không đam mê chỉ chơi vui tạm thời thì bạn không bao giờ đạt được thứ mình cần.

amocthong1
19-05-16, 08:01 PM
Đã có người share trong diễn đàn ! nếu bạn đam mê với nó bạn sẽ phát triển được,còn không đam mê chỉ chơi vui tạm thời thì bạn không bao giờ đạt được thứ mình cần.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
19-05-16, 08:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chắc do ko đọc hướng dẫn nè! .................................................. ....

amocthong1
19-05-16, 08:26 PM
chắc do ko đọc hướng dẫn nè! .................................................. ....
mình xem clip reup gì đó thấy chạy pays nhưng làm theo thì k dc config có sai k
Server

[Paysys]
IPAddress=192.168.1.20
Port=18066
UserName=jxsj
Password=1234
SendRecvTimeout=60000
ReconnectTime=10000
LoopTime=50
PingTime=10000

[Paysys]
IPAddress=192.168.1.20
Port=18066
UserName=jxsj
Password=1234
Title=0001

[Database]
Server=127.0.0.1
UserName=root
Password=PASSWORD
Database=account
Port=3306

volamchina1
19-05-16, 08:33 PM
NghichTu ơi cho xin link bản KT 13 phái đi về vọc chơi với. tìm hoài không thấy

amocthong1
19-05-16, 08:48 PM

volamchina1
19-05-16, 09:09 PM

Ông tải bản nào vậy ?? .....................30 chả cá

amocthong1
19-05-16, 09:35 PM
Ông tải bản nào vậy ?? .....................30 chả cá

ochohieucac123
20-05-16, 09:45 AM
kt2 vua ngon vua dep s k ai dev the dam dau v kt1 the
loi nay tui gap r do chep bisshop tu server khac qa .

amocthong1
20-05-16, 12:52 PM
kt2 vua ngon vua dep s k ai dev the dam dau v kt1 the
loi nay tui gap r do chep bisshop tu server khac qa .

thanks bạn bạn có thế cho mình xin yahoo hay fb với

thupro
20-05-16, 07:27 PM
mình xem clip reup gì đó thấy chạy pays nhưng làm theo thì k dc config có sai k
Server

xai paysys thuong di ban:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng không chess được động nhoa.

--- Chế độ gộp bài viết ---

em cũng có xem những bản lỗi font hay sao mà chữ gì đâu không hà.e gà nên không chơi được.anh biết có cái patch client nào tiếng việt không cho em chơi với.thanks a.

thupro
15-06-16, 07:30 PM
xai paysys thuong di ban:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng không chess được động nhoa.

--- Chế độ gộp bài viết ---

em cũng có xem những bản lỗi font hay sao mà chữ gì đâu không hà.e gà nên không chơi được.anh biết có cái patch client nào tiếng việt không cho em chơi với.thanks a.

mình cũng đang tìm đây bạn à.cũng hi vọng một ngày nào đó sẽ tìm được.

volamchina1
15-06-16, 07:40 PM
mình cũng đang tìm đây bạn à.cũng hi vọng một ngày nào đó sẽ tìm được.
Tìm cái gì vậy muốn paysys add đồng thường vào nhân vật hay sao ???? mính có nè mấy hôm nay chán quá không gì để hưng phấn hết

thupro
20-06-16, 08:02 PM
Tìm cái gì vậy muốn paysys add đồng thường vào nhân vật hay sao ???? mính có nè mấy hôm nay chán quá không gì để hưng phấn hết

không bạn à.Mình nói cái Client kiếm thế 13 phái việt hóa ạ.