PDA

View Full Version : [JX] Tool update và reg acc jx lunux

longkandy
17-05-16, 08:38 PM
Như tiêu đề mình cần xin hướng dẫn làm tool update chek ip ở svlist với có cách nào reg acc luôn ở path clien ko a. Mong các cao nhân thông não. Thank all!

longkandy
18-05-16, 05:01 PM
Bác nào đi qua giúp em với<<<<<<<<<<<<<<<<<<

longkandy
29-05-16, 09:32 AM
Các bác giúp em với ạ______________________________

longkandy
29-05-16, 12:20 PM
Các pro đi qua cho em hỏi với, Em cài đặt online qua modem. IP wan chạy linux. Giờ không chạy web đăng ký acc được. Bác nào có tool hay cách nào để đăng ký acc online được ko? Giúp em với ạ.
Em đã thử dùng tool này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng để IP là 192.168.... thì đăng ký được, nhưng để IP wan thì ko đăg ký được!
Nhờ mọi người giúp Thank nhiều_______________________________________

longkandy
29-05-16, 03:36 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppp

minkiu
29-05-16, 04:07 PM
Các pro đi qua cho em hỏi với, Em cài đặt online qua modem. IP wan chạy linux. Giờ không chạy web đăng ký acc được. Bác nào có tool hay cách nào để đăng ký acc online được ko? Giúp em với ạ.
Em đã thử dùng tool này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng để IP là 192.168.... thì đăng ký được, nhưng để IP wan thì ko đăg ký được!
Nhờ mọi người giúp Thank nhiều_______________________________________

Ra mạng ngoài đăng ký thử nha, dùng IP wan thì ở trong mạng ko dc rồi,

Gợi ý ra quán Internet

tuidangvui
29-05-16, 05:09 PM
Muốn xem phải soi gương
Dùng proxy, có thể dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemcpr
02-06-16, 09:20 AM
dùng web rec accout cũng đk mà bạn...