PDA

View Full Version : turnbase mobile new game

sgamer
17-05-16, 04:12 PM
Share cho ae giải trí.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: wdth
Demo online:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MozillaFirefox
17-05-16, 04:15 PM
Share cho ae giải trí.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: wdth
Demo online:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có hướng dẫn đi kèm ko bác :D
30 charrrrrrrrrrrr

sgamer
17-05-16, 04:25 PM
có hướng dẫn đó 1 click là vào chiến luôn.

MozillaFirefox
17-05-16, 04:35 PM
Mà nó ko cho đặt tên theo ý à bác? Phải chơi theo tên nó cho

sgamer
17-05-16, 04:42 PM
tìm đi bên trái đang ký ko biết đăng ký thì tải về làm gì bạn

MozillaFirefox
17-05-16, 04:59 PM
tìm đi bên trái đang ký ko biết đăng ký thì tải về làm gì bạn

Vâng cái đó em mò ra rồi :D
tại ban đầu tưởng phải có web đăng ký acc :D

wermanhme1990
17-05-16, 04:59 PM
Mà nó ko cho đặt tên theo ý à bác? Phải chơi theo tên nó cho

Cho xin tấm hình chơi game hay chạy server xem chút.

MozillaFirefox
17-05-16, 05:22 PM
Cho xin tấm hình chơi game hay chạy server xem chút.

Em chưa kéo về nên chưa có ảnh chạy sv
có ảnh test game thôi :D

ZhouJieLun
17-05-16, 05:39 PM
Đại Chúa Tể mà 8-x

Hearts
17-05-16, 05:41 PM
Sắp vể việt nam , đợi nó về rồi làm luôn cho tiện :|

wermanhme1990
17-05-16, 05:51 PM
Em chưa kéo về nên chưa có ảnh chạy sv
có ảnh test game thôi :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thank bạn nha, may có tấm hình chứ không lại kéo về mất công, thấy cái app thongtri.apk nhìn cái dung lượng cũng nghĩ là đại chúa tể, tiếng trung dịch ra cũng có nghĩa là thống trị(theo google translate):

duytim
17-05-16, 05:55 PM

sgamer
17-05-16, 06:00 PM
Chơi đi sẽ thấy sự khác biệt giữa 2 toppic nhé.

wermanhme1990
17-05-16, 06:07 PM
Chơi đi sẽ thấy sự khác biệt giữa 2 toppic nhé.

Cảm ơn tinh thần chia sẽ của bạn, bạn nào test rồi cho cái review giữa 2 bản với, không có thời gian test.

babykute3891
19-05-16, 08:35 AM
Sao bật cái đầu tiên bị lỗi thế các bạn

sgamer
19-05-16, 03:46 PM

bạn chuyển nó sang ổ D đi nhé chắc sẽ được

MozillaFirefox
19-05-16, 03:48 PM

Mình chạy kiểu này ok bạn tham khảo xem sao.
ntq9593.blogspot.com

sgamer
19-05-16, 03:48 PM
Có ai việt hóa con này không nhỉ .

MozillaFirefox
19-05-16, 04:15 PM
Có ai việt hóa con này không nhỉ .

Việt hóa sao bác? ở file apk hay sv :D
Em việt hóa với

sgamer
19-05-16, 05:13 PM
Việt hóa sao bác? ở file apk hay sv :D
Em việt hóa với
APK bạn ơi local zhcn toàn xml và ui toàn webp conventer png

babykute3891
20-05-16, 03:24 PM
Bác Sgame có thể hướng dẫn config olnine được ko >"<

longdao02
20-05-16, 04:01 PM
ai hướng dẫn việt hóa cái coi :D

longdao02
20-05-16, 08:22 PM
APK bạn ơi local zhcn toàn xml và ui toàn webp conventer png
Hướng dẫn VH đi bác!............................................. ........