PDA

View Full Version : [TLBB] Nhận Gift Code .!

mylove8
17-05-16, 03:54 PM
Mình lục khắp diễn đàn k thấy bác nào share cái này ạ . Ai có lòng hảo tâm cho mình xin đoạn Script hoặc có thể hưỡng dân mình cách làm ra cái khung đó đc k ạ . !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shinno
17-05-16, 05:50 PM
Mình lục khắp diễn đàn k thấy bác nào share cái này ạ . Ai có lòng hảo tâm cho mình xin đoạn Script hoặc có thể hưỡng dân mình cách làm ra cái khung đó đc k ạ . !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình khẳng định cái này đã share rồi có hướng dẫn và cả Script , tìm lại đi

mylove8
17-05-16, 06:14 PM

Để mình lục lại lần nữa , có ai nhớ nó nằm ở mục nào k ạ

mylove8
18-05-16, 05:32 AM

thức trắng đêm tìm k thấy bạn ơi :(( ái biết giúp với .

famypo
18-05-16, 06:30 AM
thức trắng đêm tìm k thấy bạn ơi :(( ái biết giúp với .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có phải cái này không bạn

mylove8
18-05-16, 08:42 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có phải cái này không bạn

K biết nói gì hơn . Cảm ơn bạn

mylove8
18-05-16, 10:51 AM

Clear_XSCRIPT();
Set_XSCRIPT_Function_Name("GiftCode");
Set_XSCRIPT_ScriptID(id scipt);
Set_XSCRIPT_Parameter(0,xâu truyền về);
Set_XSCRIPT_ParamCount(1);
Send_XSCRIPT();

Bạn ơi file này copy vào đâu nào trong Client vậy ạ .