PDA

View Full Version : [KT] Vào nhân vật bị mất kết nối . giúp Mình với

shidaichi
17-05-16, 01:12 PM
mình mở sv cho may bạn chơi . săn boss bị boss danh chết . và bị dis vào lại thì tới chổ chọn nhân vật bị mất kết nối. ai bik chỉ mình với . thanks

nguydatloc
17-05-16, 01:22 PM
chac ban chua mo het Map...............

chinh
17-05-16, 01:50 PM
mình mở sv cho may bạn chơi . săn boss bị boss danh chết . và bị dis vào lại thì tới chổ chọn nhân vật bị mất kết nối. ai bik chỉ mình với . thanks

tắt server chạy lại, hoặc đủ mạnh chạy thêm gs 4. chắc bác đang dùng bản chí tôn đây mà :D

shidaichi
17-05-16, 09:10 PM
mình mo 4gs rui van ko dc. may dua khac van choi bt no cung bi dis ma zo lai bt

nampinn
17-05-16, 09:25 PM
Ram máy bao nhiêu? Theo mình biết thì tối thiểu 8G may ra mới mở full Map dc.

shidaichi
17-05-16, 10:13 PM
Ram máy bao nhiêu? Theo mình biết thì tối thiểu 8G may ra mới mở full Map dc.

Răm 8g ban . Minh di dc het map ma

na.ilusm89
17-05-16, 10:39 PM
Có thể map chổ tạo nhân vật bạn để sai mã tọa độ hoặc chuyển về 1 map khác mà bạn ko để ý chưa có trong server hoặc 2 map đó cùng 1 GS mà sai đường dẫn map khác nhau chỉ trùng id map hoặc skill của vật phẩm hay đồng hành hay gì đó gây lỗi nhân vật không thể vào đc nữa, rất nhiều nguyên nhân bạn phải làm phép loại trừ dần fix thử từng cái 1 và cái log debung gs báo gì

bthhhz
17-05-16, 11:01 PM
Có thể map chổ tạo nhân vật bạn để sai mã tọa độ hoặc chuyển về 1 map khác mà bạn ko để ý chưa có trong server hoặc 2 map đó cùng 1 GS mà sai đường dẫn map khác nhau chỉ trùng id map hoặc skill của vật phẩm hay đồng hành hay gì đó gây lỗi nhân vật không thể vào đc nữa, rất nhiều nguyên nhân bạn phải làm phép loại trừ dần fix thử từng cái 1 và cái log debung gs báo gì

Lâu nay ms thấy anh tái xuất heng :3

shidaichi
18-05-16, 06:46 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
acc sanggg đó bạn

keo_ngot1418
18-05-16, 07:46 AM
khởi động lại thiết bị chạy lại thôi ...
bản này ;));));));));));))

shidaichi
18-05-16, 10:14 AM
khởi động lại thiết bị chạy lại thôi ...
bản này ;));));));));));))
làm hết rồi vẫn ko được bạn ơi

shidaichi
18-05-16, 09:06 PM
ai help với ngày hai mươi tháng năm