PDA

View Full Version : Ai biết cho NNB vào nhân vật không?

thecongcntt
18-03-09, 11:02 AM
Mình thấy trong Mail có rất nhiều thứ hay nhưng mua no cần phải NNB. Bạn nào biết cho NNB vào nhân vật trong TGHM không?
Mình đang rất cần những đồ trong Mail.
Thank bạn nào giúp mình nha!

anhnhuong
18-03-09, 11:53 AM
vào Query analyzer của MSSQL ( giống như khi restore database ý )
copy đoạn này vào và F5 :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chú ý nè : 32 ở đây là số ID của acc bạn muốn add knb vào
1000000 số knb
p/s : knb nha ko phải nnb

thecongcntt
19-03-09, 03:43 PM

1000000 số knb
Tối hôm đó về mình cũng mò ra ở trong SQL server. Cám ơn bạn nhá !

vitvn
08-05-09, 12:40 PM
mình làm thử rồi mà chả thấy tăng cái knb nào cả

flygon
08-05-09, 10:52 PM
chú ý nhìn cái số ID của nhân vật của bạn , nếu nhân vật bạn đang dùng là acc thứ 2 bạn tạo thì ID sẽ không phải là 32 ^^

singleboy
30-07-09, 02:48 PM

1000000 số knb
Mình làm giống như vậy rồi sao vô game nó không có cái KNB nào hết vậy #-o, ID của mình là acc đăng ký đầu tiên và cũng có số là 32 8-|

thecongcntt
30-07-09, 02:50 PM
Không phải là lỗi đâu. Thật ra đã add KNB vào tài khoản rồi. Nhưng Server chưa kịp load đó thôi. Bạn đăng nhập lại vài lần là thấy KNB ngay mà.

anhnhuong
02-08-09, 09:32 PM
hix mấy bừa kon` hỏi minh` add KNB ma` h thanh` mod ui`, con` up nhiu` game hay nua~, :D
cố gáng nha.

meohen1989
02-08-09, 09:47 PM
Mình thấy trong Mail có rất nhiều thứ hay nhưng mua no cần phải NNB. Bạn nào biết cho NNB vào nhân vật trong TGHM không?
Mình đang rất cần những đồ trong Mail.
Thank bạn nào giúp mình nha!
tèn tờ rèn tèn ten tén ten =:)

anhnhuong
04-08-09, 07:46 AM
tèn tờ rèn tèn ten tén ten =:)

xi` pam a` anh me`o
ké kái lun :D:P

ntjna
10-09-09, 01:01 PM
Cho em hỏi làm thế nào để add NNB vào thế ạ? Làm theo cách của anh anhnhuong thì chỉ add được KNB thôi, còn NNB chỉ có 100, xài lúc là hết. Ai chỉ em cách add NNB với
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fancy90
12-09-09, 08:58 AM
Cho em hỏi làm thế nào để add NNB vào thế ạ? Làm theo cách của anh anhnhuong thì chỉ add được KNB thôi, còn NNB chỉ có 100, xài lúc là hết. Ai chỉ em cách add NNB với
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
1 knb là bằng 100NNB nếu add 1000 knb thì :x

hoanganhquan10a11
15-09-09, 01:23 PM
Mình làm giống như vậy rồi sao vô game nó không có cái KNB nào hết vậy #-o, ID của mình là acc đăng ký đầu tiên và cũng có số là 32 8-|

Bạn chạy đoạn quẻy kia xong thì đợi 1 lát nó mới update đc.

hoanganhquan10a11
15-09-09, 01:24 PM
còn NNB các bạn chỉnh lại item trong túi càn khôn thành 1NNB vaayj là khi các bạn mua đồ nó sẽ trừ vào KNB để ra NNB